[SNOF] Tổng kết ds đăng ký TNV và phân công nhiệm vụ cho SNOF5 & VOC

turbin_engine

Xe tăng
Dạ e là tình nguyện viên xếp xe dây ợ, E cũng thất vọng về các cụ, các mợ nhà mình quá ợ, khi e ra hiệu dừng xe để e chỉ chỗ thì các cụ các mợ phi ầm ầm, rồi còn muốn để xe chỗ nào gần cơ ợ ^:)^^:)^

E cũng là TNV, nói thật là e cũng :77: về ý thức của rất nhiều ofer nhà mềnh. Mong rằng tối nay các cụ rút kinh nghiệm.

perfect_vp

Xe buýt
Em thấy tình hình xếp xe hôm nay lộn xộn quá ạ :( .... mà TNV xếp xe cũng đâu phải ít mà hôm nay được có mấy người, mai phải bố trị lại tý a Sơn ạ , với cả lúc vào chương trình thì chẳng hiểu TNV chạy đi đâu hết :-?? đăng ký thì rõ đông mà tính ra chưa được một nửa
ko biết cụ có thuộc đội TNV xếp xe không? nếu có cụ sẽ biết thế nào ạ, ý thức của các ofer kém lắm. bọn em vẫy vào chỗ mà ko nge. cứ phi ầm ầm

silver309

Xe tải
Em thấy tình hình xếp xe hôm nay lộn xộn quá ạ :( .... mà TNV xếp xe cũng đâu phải ít mà hôm nay được có mấy người, mai phải bố trị lại tý a Sơn ạ , với cả lúc vào chương trình thì chẳng hiểu TNV chạy đi đâu hết :-?? đăng ký thì rõ đông mà tính ra chưa được một nửa
hôm nay không phải xếp xe nữa, mình đến chơi thôi.

TNV xếp xe có khoảng 10 người, lộn xộn là do mình không chia rõ các vị trí để TNV nhớ,

Sang năm e định xin bác Sonrack cho thầu vụ xếp xe này đấy, a làm ko. Các hội muốn có đất đẹp để show xe là phải qua mình, he he \:D/

Hôm nay chắc là TNV cũng phải qua sớm xem có gì cần thì dọn dẹp chứ cụ Sơn nhỉ, vì tối qua lúc mình về em thấy vẫn còn ngổn ngang quá.

bes

Xe lăn
Em đau hết cả chân rồi, chạy theo cái xe dững 10 vòng mà chả xem được rì....chỉ chăm chăm nhòm mấy cái cọc...hic...
Cảm ơn cậu rất nhiều, tại chương trình bị xô lệch, đáng lẽ xong trò 1 rồi đến trò 2 nhưng vì thiếu time nên chạy 2 trò 1 lúc, thiếu người kinh khủng.

hôm nay công nhận là game trong nhà nóng thật, tình hình mai lịch thế nào nữa ko ạ?
Lúc mới đến họ có bật điều hòa, sau chắc tắt đi, anh lau mồ hôi ướt sũng 1 cái khăn xô của F1 :((

giangquyet

Xe máy
Lúc diễn ra các game có hơi thiếu người. Game người lớn 1 và Game 2 phải chạy cùng nhau (lệch so với dự kiến là kết thúc Game 1 sẽ chạy đến Game 2).
Thành công thì rất thành công rùi. Nhưng mà em xin đóng góp ý kiến nho nhỏ này. Lúc đăng ký TNV tiểu ban Game em thấy nhiều phết nhưng lúc diễn ra Game thì thấy ít ít, chẳng biết các cụ mợ đâu cả.
TNV hỗ trợ các Game theo em sang năm nên có cái gì đó để nhận diện đó là TNV ( có cái băng đỏ hoặc cái cờ cầm tay hoặc cái còi để thổi), chứ như hôm qua em bảo mà nhiều bác ứ chịu nghe. Cơ bản mình đứng đó để hỗ trợ nên khi đề nghị các bác khác đứng gọn vào kể cũng khó. ( Đằng ấy còn đừng đó mà cứ bảo tớ đứng gọn là sao nhỉ).

CôngNông

Xe điện
Hết lại còn nhưng mà uống thì quên hết nhiệm vụ a. Hay để tổng kết thì uống lúc đó mới ngon cụ à.
hôm qua em ứhh được hụm rượu nào của mợ ạ hix em phải dùng cái Men ạ.
hôm qua quá vui quả tổng kết

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Hôm nào đội mình lại Of chui vậy cụ nhé
Bây giờ mới vào cảm ơn mợ Tandaiduong05 được.
Cảm ơn mợ vì đã lo hậu cần cho TNV và BTC rất chu đáo.
Hôm tới tổ chức VOC lại nhờ mợ lần nữa nhé? :P

turbin_engine

Xe tăng
Cụ Sơn và các cụ các mợ TNV thông cảm cho e, tối qua e có việc nên về từ 9h ko ở lại dọn dẹp đỡ mọi người được.

@ all: hôm nào off chui đê....

ducmanh

Xe điện
Cụ Sơn và các cụ các mợ TNV thông cảm cho e, tối qua e có việc nên về từ 9h ko ở lại dọn dẹp đỡ mọi người được.

@ all: hôm nào off chui đê....
Cụ yên tâm đi cuối tuần sẽ có of chui :-bd

BoTuRoo

Xe buýt
Bây giờ mới vào cảm ơn mợ Tandaiduong05 được.
Cảm ơn mợ vì đã lo hậu cần cho TNV và BTC rất chu đáo.
Hôm tới tổ chức VOC lại nhờ mợ lần nữa nhé? :P
Em nhận người nhà em cái, cho thơm lây :)

VOCTài khoản đã xác minh

Vietnam Offroad Cup
Giới thiệu VOC của OF đang được liên tục đăng tải trên các phương tiên truyền thông

Các bác đón nghe trên VOV giao thông vào khoảng 18 giờ đến 18 giờ 30 hôm nay 8/6/2011 các bác nhé

Các bác TNV có nghe bác sonrack gọi ở đây không nè

F1Da_tinh

Xe tải
Website
www.facebook.com
Ảnh chộp 2/3 dãy bàn

Ồ dê

Ồ tê hê

Em với anh khoác vai nhau, kệ nó

Chạ hiểu cụ Rách diễn tả tư thế gì

Tu Men

Bàn bên cạnh có 2 bác ngồi vắt chân lên ghế cả buổi để xem các cụ, mợ nhà mềnh chém gió

Nhìn kinh ngạc: Líu hiểu sao offer ăn uống đạm bạc thế này mà chém gió khỏe thế

Cụ uống với em không:

Cười xinh quá:

Rất tươi ah:

Cụ Cò giao lưu, cảm ơn anh em TNV:

Rất vui, đầm ấm:

Cụ Sơn này

ĐÂY LÀ NHỮNG HÌNH ANH KO PHẢI EM CHỤP NHƯNG EM THẤY LÀ CỦA TNV NÊN EM QUY VE ĐÂY NẾU CO ĐÔNG CHAM ĐẾN AI THÌ BỎ QUÁ CHO EM Ạ
http://i1239.photobucket.com/albums/ff505/cututuof/SN%20OF5/_DSC0553.jpg