[Funland] Tổng thống Obama ăn bún chả ở Hà Nội

B

Banned_U000001

[Đang chờ cấp bằng]
Em khẳng định ko diễn một chút nào nhé. Trong số thực khách ngồi ăn cùng anh Ô có tới 4 người trong gia đình em . Đầu tiên hàng bún được một hãng truyền hình Mỹ đặt bữa tối ngày hôm đó mà không nói là dành cho a Ô, sau đó họ sang nhà bên cạnh tức là nhà gia đình e (quán cafe 26 Lê Văn Hưu ) mời sang ăn cùng bữa đó , tất nhiên là miễn phí và chỉ được dặn là nên có thái độ lịch sự khi ăn uống. Về mặt an ninh thì chắc có hỏi tư vấn cơ quan an ninh VN. Đến ngày hôm đó khi mọi người sang ăn thì mới biết a Ô sẽ tới.
Nó bao hả bác, phải tay em gọi Chivas cho chết cm bọn tư bổn đi :D

Gio_Dong

Xe buýt
Tối 23-5-2016, Tổng thống Obama ăn bún chả với Anthony Bourdain ở Hà Nội. Ảnh: Pete Souza

Cái em ngồi ở góc 10h của ảnh 1 (mặc váy xẫm, sọc ngang trắng, quay lưng lại), nhìn trên ảnh có vẻ trắng trẻo phết, ko biết ở ngoài thế nào

UnitedKondoms

Xe điện
Cái em ngồi ở góc 10h của ảnh 1 (mặc váy xẫm, sọc ngang trắng, quay lưng lại), nhìn trên ảnh có vẻ trắng trẻo phết, ko biết ở ngoài thế nào
Nhìn mắt em váy cam cùng bàn em ấy kìa

Dự là hai nàng đều là sĩ quan Axx, Kxx, TCxx ....

lacvung

[Tịch thu bằng lái]
Em vào hóng

thanhconglioa

Xe máy
Website
thanhconglioa.com
Hôm trước khi anh Ô về, báo dân trí cũng có bài viết lực lượng tinh nhuệ 100 người mặc thường phục ẩn & theo sát dịch chuyển của anh Ô, chắc các khách hàng tối hôm đó toàn biên chế của nhóm này các Cụ nhỉ :-? Chỉ thắc mắc sao lực lượng tinh nhuệ mà nhiều nữ cải trang thế :-/
cụ có trong thành phần đó ko ạ