[Funland] Topic ảnh chụp mẫu nhà ....

tungbv76

Xe máy
Cứ chụp gấu là thấy thật và đẹp, cuối cùng mẫu ngoài cũng chả phải của mình làm sao mà tâm huyết được các cụ nhể?

Vanvan273k

Xe tăng
Mẫu nhà của các cụ xinh quá!

thienthantocdo

Đi bộ
Hehe có chung một sở thích là chụp mẫu nhà là ổn rồi cụ ... Trước đây em cũng ngại ngại khi chỉ chụp mỗi mẫu nhà thôi nhưng về sau thì nhận ra là chụp mẫu nhà cũng có nhiều cái hay lắm ạ. Chỗ em chụp là Mỹ Đình chỗ cụ chụp hình như là ở Nguyễn Phong Sắc kéo dài phải không cụ ... :D Lau ở Mỹ Đình lúc đầu em mới tới thì to lắm nhưng sau vài lần chụp thì còn bé tẹo à ... :D Lúc đâu nó to như thế này này cụ ... :D

Cảnh đẹp, người đẹp quá. Em đang muốn tìm chỗ làm vài phô ảnh cưới ở cánh đồng lau như thế này mà chưa biết tìm ở đâu đây. các cụ đi nhiều có chỗ nào đẹp chỉ điểm cho em vài chỗ với.

cachuoicon

Xe tải
Em xin lập hẳn một topic để các bác ôi tô phở nhà ta post ảnh để ca ngợi mẫu nhà mình người cho ta những giây phút rất hạnh phúc cũng như khủng khiếp, người luôn luôn lắng nghe lâu lâu mới cho tiền để anh em ta có thú vui là ảnh ọt ạ ... Những mẫu nào các bác cứ cho là mẫu nhà thì xin cứ post vào topic này ạ ... Em xin mở đầu với vài ảnh chụp Chính cung hoàng hậu nhà em ... phi tần thì xin post sau ạ ... :D

Xin mời các bác tiếp sức ạ ... :D
Em đoán chắc cụ chủ cũng phải mất nhiều công sức để bảo quản khối tài sản này nhỉ !

artpro

Xe hơi
hic bác ơi cứ đú đi bác ạ ... đã là mẫu nhà thì chỉ cần đẹp với mình cần đếch gì đẹp với đồng chí khác :D bác nhỉ .... Em mời bác vào nhà post ảnh ạ ... Kính bác (b)(b)
Mẫu nào cũng đẹp hết, ko đẹp thì là do chụp xấu, mà chụp xấu nhưng vững ps thì cũng vẫn đẹp các cụ nhể?

Thịnh LED

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hehe có chung một sở thích là chụp mẫu nhà là ổn rồi cụ ... Trước đây em cũng ngại ngại khi chỉ chụp mỗi mẫu nhà thôi nhưng về sau thì nhận ra là chụp mẫu nhà cũng có nhiều cái hay lắm ạ. Chỗ em chụp là Mỹ Đình chỗ cụ chụp hình như là ở Nguyễn Phong Sắc kéo dài phải không cụ ... :D Lau ở Mỹ Đình lúc đầu em mới tới thì to lắm nhưng sau vài lần chụp thì còn bé tẹo à ... :D Lúc đâu nó to như thế này này cụ ... :D

TRông mẫu này hương đồng gió nội đậy cụ ạ

thegioiatc

Xe máy
Website
diachire.vn
Xin phép cụ cho em up ảnh bồ em lên với, mới chụp được góc hay quá. Mời các cụ cho ý kiến