Topic chuyên về Mazda 3 1.6 2009 Taiwan

nguyenanh89

Xe máy
Em ké tí nhé các cụ

Xe em là Mazda 3s, số tự động, xe nhập khẩu, dòng sedan 5 chỗ, sx 2009, dòng S- Speed (đỉnh), loại cao cấp, kiểu dáng đẹp, thể thao, máy 2.0, nên chạy rất bốc, vọt, biển số Sài Gòn, nội thất da cao cấp may tay còn như mới, vẫn còn mùi thơm. Hệ thống giải trí âm thanh hay, CD 6 đĩa/ Radio-AM-FM, điều chỉnh âm thanh trên vô lăng. Hệ thống an toàn gồm: túi khí, mâm đúc, thắng ABS, hỗ trợ phanh gấp BAS và phân phối lực phanh điện tử EBD. Gương kính chỉnh điện, xếp điện, cửa sổ trời, chìa khóa thông minh, chống trộm, remote điều khiển từ xa, dán kính cách nhiệt 3M xịn của Mỹ. Máy êm ru và còn nguyên zin chưa đụng chạm, đứng kế bên không nghe tiếng máy đang nổ, công nghệ DOHC, phun xăng điện tử, rất tiết kiệm nhiên liệu (7,5 lít/100km), xe được bảo trì chính hãng Mazda (có hóa đơn), bánh secour còn nguyên zin chưa chạm đất, catalogue theo xe còn đủ, xe cũng được mua bảo hiểm vật chất thân vỏ đầy đủ, xe đẹp nguyên bản, xe nhà rất ít đi, giữ gìn cẩn thận còn gần như mới .
Các cụ nào có nhu cầu thì ới em.
SĐT em là: 0936850411
À quên nữa, giá thách cưới em nó là 475 củ. Em có fix tí lộc cho cụ nào nhiệt tình và yêu em nó!

Cửa sổ trời để hóng gió hay ngắm trăng đều được. Con em thường đứng qua cửa sổ trời này để chụp hình. Bác nào đứng qua đây nhìn như kiểu duyệt binh cũng oách...

Máy móc thì thôi rồi, nhìn là biết em nó còn rin lắm... đứng kế bên mà không nghe tiếng em nó đang hoạt động..

Bánh secour còn mới toang chưa chạm đất, tem tiết trên bánh secour còn đủ.

Odo 55.236 km, chuẩn không cần chỉnh.

Ghế da căng cứng, vẫn còn mùi thơm như xe mới!

Ghế da origin, căng cứng, vẫn còn mùi thơm như trong hãng.
xe cụ chủ đẹp quá :)
ủn cho cụ mau bay

nguyenanh89

Xe máy
Em ké tí nhé các cụ

Xe em là Mazda 3s, số tự động, xe nhập khẩu, dòng sedan 5 chỗ, sx 2009, dòng S- Speed (đỉnh), loại cao cấp, kiểu dáng đẹp, thể thao, máy 2.0, nên chạy rất bốc, vọt, biển số Sài Gòn, nội thất da cao cấp may tay còn như mới, vẫn còn mùi thơm. Hệ thống giải trí âm thanh hay, CD 6 đĩa/ Radio-AM-FM, điều chỉnh âm thanh trên vô lăng. Hệ thống an toàn gồm: túi khí, mâm đúc, thắng ABS, hỗ trợ phanh gấp BAS và phân phối lực phanh điện tử EBD. Gương kính chỉnh điện, xếp điện, cửa sổ trời, chìa khóa thông minh, chống trộm, remote điều khiển từ xa, dán kính cách nhiệt 3M xịn của Mỹ. Máy êm ru và còn nguyên zin chưa đụng chạm, đứng kế bên không nghe tiếng máy đang nổ, công nghệ DOHC, phun xăng điện tử, rất tiết kiệm nhiên liệu (7,5 lít/100km), xe được bảo trì chính hãng Mazda (có hóa đơn), bánh secour còn nguyên zin chưa chạm đất, catalogue theo xe còn đủ, xe cũng được mua bảo hiểm vật chất thân vỏ đầy đủ, xe đẹp nguyên bản, xe nhà rất ít đi, giữ gìn cẩn thận còn gần như mới .
Các cụ nào có nhu cầu thì ới em.
SĐT em là: 0936850411
À quên nữa, giá thách cưới em nó là 475 củ. Em có fix tí lộc cho cụ nào nhiệt tình và yêu em nó!

Cửa sổ trời để hóng gió hay ngắm trăng đều được. Con em thường đứng qua cửa sổ trời này để chụp hình. Bác nào đứng qua đây nhìn như kiểu duyệt binh cũng oách...

Máy móc thì thôi rồi, nhìn là biết em nó còn rin lắm... đứng kế bên mà không nghe tiếng em nó đang hoạt động..

Bánh secour còn mới toang chưa chạm đất, tem tiết trên bánh secour còn đủ.

Odo 55.236 km, chuẩn không cần chỉnh.

Ghế da căng cứng, vẫn còn mùi thơm như xe mới!

Ghế da origin, căng cứng, vẫn còn mùi thơm như trong hãng.
27 này e vào với cụ
cụ cho e xin ly cafe?

hienpt9228

Xe tải
Website
mazda-hanoi.com
Bẩm các cụ! Tình hình là khách em cũng đang có 1 em M3HB 1.6 Nhập Tai Oăn ạ!

Em nó màu đen đăng ký 2010, xe còn mới vì ổng chỉ đi lại loanh quanh trong phố, còn chưa được ra đến đường trường!

Vậy mà mỗi năm cũng đi được 1 vạn ạ! Dàn lốp mới thay hàng hiệu MICHELIN, đồ đạc, phụ tùng, dầu nhớt đều trong hãng, chưa 1 lần ra gara ngoài!

Giá yêu thương để gả em nó 440tr, Bỉm HN 4 số nguyên bản!

CCCM call em nhé: 09.3773.2882 Em Hiển92 ạ!

kars

Xe tải
em chuyên cung cấp phụ tùng mazda rất mong được các cụ trong hội ủng hộ em ạ 0977488671

Chuyên 8800e-1

Xe máy
Cụ nào bán v2 m3 sedan 1.6-2.0 2010 nhập đài - nhật (trừ màu đỏ) thì cho e xin ít chi tiết nhé , hợp lý e xúc ngay ạ

TỨ KHOÁI

Xe máy
M3 2009 chạy ngon. Đầm chắc, ít xăng lắm. 1.6 hơi yếu nhưng cũng ổn. 2.0 thì sướng nhưng hút xăng khỏe như altis 2.0 luôn trong phố phải 13-14l

kars

Xe tải
M3 2009 chạy ngon. Đầm chắc, ít xăng lắm. 1.6 hơi yếu nhưng cũng ổn. 2.0 thì sướng nhưng hút xăng khỏe như altis 2.0 luôn trong phố phải 13-14l
thể tích xilanh to hơn mà cụ tốn xăng hơn là đúng rồi bác nhưng đổi lại như cụ nói là sướng hơn là được rồi

Fuku

Xe hơi
Các cụ đã và đang đi em mazda 1.6 AT 2009 taiwan cho em hỏi chút là em xe này có tự động khoá cửa không ạ, mấy hôm nay đi em cảm nhận là hình như nó ko tự khoá :| Nếu phải khoá bằng tay thì nút khoá tổng nó ơ chỗ nào ạ, nếu xe ko có thì mình có thể a dịch vụ lắp thêm tự động khoá được ko, nhờ các cụ tư vấn giúp em với. Em xin cảm ơn !!

tutilovely

Xe đạp
Các cụ em định lấy mazda 2.0s-2009 của ông anh.
Các bác thấy đi lành ko ạ, giá tầm bn và độ ăn xăng tn ạ. Ko có tiền khổ thế đấy các cụ ạ

kars

Xe tải
Các cụ em định lấy mazda 2.0s-2009 của ông anh.
Các bác thấy đi lành ko ạ, giá tầm bn và độ ăn xăng tn ạ. Ko có tiền khổ thế đấy các cụ ạ
cụ không phải ko có tiền mà khổ! mà là nhiều tiền quá người ta thường hay kêu như thế ạ! nói chung xe mazda đời này là lành rồi cụ! em bán phụ tùng bấy lâu nay chưa thấy lỗi gì cả! mà phụ tùng giờ cũng có sẵn nhiều và giá cả hợp lý ạ

tutilovely

Xe đạp
Vâng em chỉ lo ko có phụ kiện
Có cụ nào biết xe này ăn uống thế nào ko ạ
Vụ ko có tiền kêu khổ là thật ah ko em đã làm em mazda 3 mới. Hi hi
Rất cảm ơn cụ!