Thông báo Topic góp ý, giải đáp thắc mắc các vấn đề sau khi chuyển đổi hệ thống

TPS

Xe điện
Đến em thạo sử dụng công cụ còn ngán ngẩm vụ mở thớt nữa là các cụ không thạo món này.
Em cũng đang chán ngấy đây, còn vài ngày nữa là Tết, thế này thì p/m rồi ra Zalo chat với khách cho nhanh. :)
Thế là topic bị mất phải tạo lại ạ? Trời đất ơi, tết nhất như vậy KDCN những món liên quan tới quà tết như em thiệt hại quá :(
Topic em bên chợ giời bị mất tích (Thông báo khu vực bị khoá) còn topic bên OF Plaza cũng mất luôn ạ!

TPS

Xe điện
Việc nâng cấp hệ thống mới đòi hỏi leader phải có kinh nghiệm và phải tính đến trường hợp xấu nhất xảy ra chứ ai lại làm ăn thế này. Bao nhiêu ý kiến các cụ mợ mà ko nhận được phản hồi, buồn nhất là ko up được ảnh, kể cả chèn link ảnh post bài cũng ko được, kdcn bọn em khó khăn chồng chất khó khăn hơi nản ah. Mấy hôm mà chưa xử lý được thì cũng thật đáng buồn
Đáng ra phải dùng 1 server khác để up phiên bản mới hoặc ít nhất dùng SVN, phần mềm quản lý version để roll back được về bản cũ khi bị lỗi chứ.
Tình hình bao nhiêu ngày lỗi thế này thiệt hại KDCN OTV tính thế nào ạ? Sản phẩm như của em chỉ bán cận tết thôi. OF-Patrol TS

Chỉnh sửa cuối:

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Thế là topic bị mất phải tạo lại ạ? Trời đất ơi, tết nhất như vậy KDCN những món liên quan tới quà tết như em thiệt hại quá :(
Topic em bên chợ giời bị mất tích (Thông báo khu vực bị khoá) còn topic bên OF Plaza cũng mất luôn ạ!
Cụ thử pm cho Quỳnh Anh ( chuông nhỏ ) để móc lại thớt đó lên xem sao.
Cụ gọi theo số máy bàn của OTVđiạ phím gõ chánđời quá giãn cách kiểu này thì sửaốm.

Trục

Xe ba gác
Người OF
Thớt em mở trong chợ giời hôm qua ok, hôm nay thì em chữa rõ:

thang3393

Xe hơi
Em thấy cụ có hai thớt đang có ở chợ trời, trong OF-Plaza em không dám thử tạo thớt vì thớt 2016 em vẫn còn ở đó.
Tạm thời cụ đẩy bài ở chợ trời là được rồi.

Bớ Mod, gõ telex khó quá, space xong hai chữ dính 1 luôn là sao????
Nó lỗi thành ra là 2 bài đó cụ. Em nãy kiểm tra thì ko thấy bài nào. Vừa vào thì lại thấy 2 bài nên xóa bớt 1 bài rồi cụ ạ. Chán quá. Vì em buôn hoa quả nên hàng hóa và giá thay đổi mỗi ngày nên cứ hay phải tạo thớt mới.

TPS

Xe điện
Cụ thử pm cho Quỳnh Anh ( chuông nhỏ ) để móc lại thớt đó lên xem sao.
Cụ gọi theo số máy bàn của OTVđiạ phím gõ chánđời quá giãn cách kiểu này thì sửaốm.
Dạ em cảm ơn cụ. Em vừa PM cho các cụ ấy rồi ạ. Tình hình chán quá! Hôm trước em vào thì mất topic bên Chợ tết nhưng vẫn còn topic bên oF Plaza và chợ trời, nay vào thì có lại chợ tết lại mất lũ kia. Đùa chứ các sếp quên backup data hay thế nào thế này?

Trục

Xe ba gác
Người OF
Nó lỗi thành ra là 2 bài đó cụ. Em nãy kiểm tra thì ko thấy bài nào. Vừa vào thì lại thấy 2 bài nên xóa bớt 1 bài rồi cụ ạ. Chán quá. Vì em buôn hoa quả nên hàng hóa và giá thay đổi mỗi ngày nên cứ hay phải tạo thớt mới.
Lỗi này phổ biến, giống hệt các lần OF lag, báo lỗi server vẫn ra bài, thành viên nào không F5 để kiểm tra lại thì ăn quả giống Cụ.

thang3393

Xe hơi
Lỗi này phổ biến, giống hệt các lần OF lag, báo lỗi server vẫn ra bài, thành viên nào không F5 để kiểm tra lại thì ăn quả giống Cụ.
Chán lắm cụ ạ. Mọi người kêu ca mà Min Mod thì chẳng thấy đâu, chỉ thấy rình rình xóa bài của tụi kinh doanh là nhanh. Chăm sóc khách hàng thì biến mất hút.
Mình đăng ký kinh doanh chuyên nghiệp đàng hoàng mà cứ như ăn xin ấy. Xin lỗi không chửi tục được chứ không em văng rồi.

langtoilangtoi

Xe điện
Trên smartphone (s7 egde) lag và ko thấy link các trang 1,2... trên mỗi topic

Trục

Xe ba gác
Người OF
Chán lắm cụ ạ. Mọi người kêu ca mà Min Mod thì chẳng thấy đâu, chỉ thấy rình rình xóa bài của tụi kinh doanh là nhanh. Chăm sóc khách hàng thì biến mất hút.
Mình đăng ký kinh doanh chuyên nghiệp đàng hoàng mà cứ như ăn xin ấy. Xin lỗi không chửi tục được chứ không em văng rồi.
Tầm này chắc các cụ buôn hàng tươi sống và hàng có thời hạn ngắn là sốt ruột nhất.
Emít bịảnh hưởng mà còn cảm thấy bực dọc,đến gõ mộtđoạn văn bản bình thường như thế này mà còn lỗi, chẳng nhẽ vừa gõ vừa sửa, mệt mỏi phết cụạ. <Em ít bị ảnh hưởng mà còn cảm thấy bực dọc,đến gõ một đoạn văn bản bình thường như thế này mà còn lỗi, chẳng nhẽ vừa gõ vừa sửa, mệt mỏi phết cụ ạ.>

Shopnhat9999

Xe tải
Nhìn ko thích tí nào. Mất số trang..... Trước e nghiện lướt otofun nhưng cái gjao diện này làm e giảm hứng thú với diễn đàn đi nhiều

thinhtd

Xe container
Mới hiện cái số km, mã lực. Nhìn ghê quá. =))

Trục

Xe ba gác
Người OF

Buông Xuôi

Xe điện

Trục

Xe ba gác
Người OF