Toy Thanh Xuân-Từ nay e không dám mò đến nữa

coolpix8700

Xe ngựa
Dịch vụ ở đâu làm ăn kiểu " chụp giựt " các Cụ cứ cho lên OF "khen thưởng " để AE biết còn đề phòng :P:P:P.
Cũng khó bác ạh!
Hiện tại bây giờ thì ở các gara vào dù quen nhưng làm cho mình thì mấy hôm lại 1 ông thợ mới, ngay các trung tâm dịch vụ của cc công ty lớn cũng vậy, thợ hơi lành nghề chút là bỏ ra ngoài đi làm riêng hết. Cách "chuyển nghề" liên tục như vậy cho nên thợ thực sự lành nghề ở VN mình khá hiếm.
Ngay bên box Mẹc Xi, có bác bị khá nhiều ở 1 gara, đến nỗi thợ làm gẫy ốc, chảy dầu xuýt đi bộ hộp số mà mọi người có yêu cầu thế nào cũng không "công bố danh tính" vì nghĩ đó chỉ là lỗi ở thợ, không phải do bác chủ vì thấy bác chủ rất tốt...!
TT Mẹc (Long Biên) đâu chỉ bị kêu 1 hay 2 lần vì thợ ẩu làm gẫy, hỏng,... đồ trong xe khi sửa chữa những lỗi rất nhỏ!

Chỉnh sửa cuối:

carmaxauto

Xe đạp
Số 56 Vũ Phạm Hàm - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội
Tình hình là hơi buồn cho mấy thanh niên ở Toy TX đới, mất điểm quá. Chắc cụ gặp cố vấn và ktv mới vào nghề (hy vọng thế), gặp cố vấn hoặc ktv có kinh nghiệm rùi mà làm thế thì mất hết lương tâm nghề nghiệp rồi.

namptd

Xe hơi
Oài mới khai trương mà làm ăn chán thế

vuhoangmanh

Xe hơi
Đem xe vào hãng cũng ko phải là tốt nhất các cụ nhỉ

Honda-Giaiphong

Xe máy
Lạy các cụ cho em hóng tí ạ. Ghi nhớ để chánh nèo...

hungpham5688

Xe tải
e khẳng định chú này làm lâu năm trong ngành,tsao e biết,vì nghe các chú ktv noi chuyện thì thấy chú này trc làm bên mỹ đình 1 thời gian dài rồi,

Nhôm nhựa

Xe điện
Cũng khó bác ạh!
Hiện tại bây giờ thì ở các gara vào dù quen nhưng làm cho mình thì mấy hôm lại 1 ông thợ mới, ngay các trung tâm dịch vụ của cc công ty lớn cũng vậy, thợ hơi lành nghề chút là bỏ ra ngoài đi làm riêng hết. Cách "chuyển nghề" liên tục như vậy cho nên thợ thực sự lành nghề ở VN mình khá hiếm.
Ngay bên box Mẹc Xi, có bác bị khá nhiều ở 1 gara, đến nỗi thợ làm gẫy ốc, chảy dầu xuýt đi bộ hộp số mà mọi người có yêu cầu thế nào cũng không "công bố danh tính" vì nghĩ đó chỉ là lỗi ở thợ, không phải do bác chủ vì thấy bác chủ rất tốt...!
TT Mẹc (Long Biên) đâu chỉ bị kêu 1 hay 2 lần vì thợ ẩu làm gẫy, hỏng,... đồ trong xe khi sửa chữa những lỗi rất nhỏ!
Đoạn bôi đen là đúng đấy. Kêu thì mai đắp chiếu xe thôi vì đi đâu về đâu nữa :))

Bò lốp

Xe lăn
về toi hà đông mà mua,dễ chịu và pro hơn nhiều

Hằng Lê

Xe tăng
sao cụ chủ k vào gara của TH HK ấy nhỉ, bên đấy chỉ vệ sinh tra dầu mỡ thôi cứ có phụ tùng của Toy đâu mà gạ bán :))

Foton man

Xe đạp
Hữu xạ tự nhiên hương. Dịch vụ tốt tự khắc có nhiều khách hàng mà không fải lãnh đạo đại lý nào cũng có phương hướng làm việc đúng. Chỉ chăm lo làm sao cho đủ chỉ tiêu thôi.

oto16ahn

Xe điện
Rửa khoang máy cần chú ý những gì các bác ơi. Em chưa rửa bao giờ chỉ dám lau. Hôm trước em mới cho nước ấm vệ sinh ắc qui thôi
chuẩn cụ ạ,nhiều ca khó đỡ vf rửa xe rồi đấy ạ

kikake34

[Tịch thu bằng lái]
Máy hút chân không chèĐại Nam Uy Tín Hàng Đầu
Máy hút chân không chè
CTY MÁY ĐÓNG GÓI ĐẠI NAMlà cty chuyên phân phốimáy hút chân không chè!

Máy hút chân không chècủa CTY ĐẠI NAM có thể đóng các gói chè 100gr , 200gr , 500gr

Ngoài ra cty chúng tôi còn cómáy hút chân không chètúi lớnđể hút các túi 1kg hay 5kg .Phục vụ nhu cầu bảo quản với chè với số lượng nhiều của quý khách hàng

Không chỉ phân phối các dòngmáy hút chân không chè chuyên dụng.Cty Đại Nam còn phân phối túi hút chân không chè Đài Loan.Với chất liệu túi tốt,mẫu mã đẹp mắt ,đảm bảo hút không bao giờ bị xì hơi chè

Máy hút chân không chè LD600:

Máy dùng để hút các túi chè 1 lạng,2 lạng,5 lạng

Máy hút chân không chè LD660

Máy hút chân không chè LD660:

Ngoài các túi 1 lạng,2 lạng,5 lạng.Máy hút chân không chè LD660 còn hút các túi 1 kg,5 kg

Túi hút chân không chè chuyên dụng
Rt hân hnh được phc vquý kháchCÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MAI & DỊCH VỤ ĐẠI NAMDC:SỐ 1 NGÕ 254/25 MINH KHAI-HÀ NỘI
Máy hút chân không chè Đại Nam Uy Tín Hàng Đầu
Máy hút chân không chè
CTY MÁY ĐÓNG GÓI ĐẠI NAMlà cty chuyên phân phốimáy hút chân không chè!

Máy hút chân không chècủa CTY ĐẠI NAM có thể đóng các gói chè 100gr , 200gr , 500gr

Ngoài ra cty chúng tôi còn cómáy hút chân không chè túi lớnđể hút các túi 1kg hay 5kg .Phục vụ nhu cầu bảo quản với chè với số lượng nhiều của quý khách hàng

Không chỉ phân phối các dòngmáy hút chân không chèchuyên dụng.Cty Đại Nam còn phân phối túi hút chân không chè Đài Loan.Với chất liệu túi tốt,mẫu mã đẹp mắt ,đảm bảo hút không bao giờ bị xì hơi chè

Máy hút chân không chè LD600:

Máy dùng để hút các túi chè 1 lạng,2 lạng,5 lạng

Máy hút chân không chè LD660:

Ngoài các túi 1 lạng,2 lạng,5 lạng.Máy hút chân không chè LD660 còn hút các túi 1 kg,5 kg

Túi hút chân không chè chuyên dụng
Rt hân hnh được phc vquý kháchCÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MAI & DỊCH VỤ ĐẠI NAMDC:SỐ 1 NGÕ 254/25 MINH KHAI-HÀ NỘI

hungnq41

Xe hơi
1 kinh nghiệm rất thứ vị, bác chủ thớt thật tinh đời. hehe

lexus_bk

Xe điện
Em có tính lười, gần nhà em có một gara khác, cũng rất to đẹp, rộng rãi, có tư vấn kĩ thuật đàng hoàng, cách nhà em 500m, thế nên em mới mang xe ra đó. Em lười đi xa lắm. Lần đầu em vào thay xi- nhan, đi ra khỏi cổng thấy cái còi không kêu. Em đi xong công việc đang vội, rồi quay lại để kiểm tra. Cậu thợ trẻ trẻ tháo ra xem, cầm lên xem xét rồi bảo : còi của anh chết rồi, anh thay cái mới. Em bực. Bực thật sự. vì cái còi này em mới thay ở Toy Mỹ Đình chính hãng cách đấy 3 tháng. Làm sao mà nó hỏng nhanh thế được. Em bảo: cậu kiểm tra lại giúp mình, còi này mình mới thay. Cậu thợ khác lấy giấy ráp ra đánh đánh, lau lau, thế là lại kêu ngon lành. Hoá ra là tiếp mát kém. Thợ thuyền bây giờ nhiều nơi, động cái là thay thôi, chả có chuyên môn gì. chán lắm. Lần tiếp theo em vào thay bóng đèn gầm. Lần đầu có xe ô tô đến là khổ, đâu biết giá cả thế nào, nó chém em 150k/ 1 bóng. em thay 1 bên bị cháy thôi. Sau này em hỏi ở gara quen trên Mỹ Đình, có 40k/bóng. So sánh thế cũng sợ là khập khiễng vì có thể 2 bóng đèn gầm em thay 2 lần là 2 loại khác nhau. nhưng em vẫn hoài nghi về khả năng em bị chém đẹp. thêm vài vụ nữa với gara này.Thế là em cạch hẳn. Các cụ nên tìm lấy gara nào uy tín, rồi trở thành khách hàng quen thuộc thân thiết mà làm, chứ đừng lang thang vào các gara lạ, bị chém như chơi.
bóng đèn gần loại xịn 150k là rẻ, còn loại đểu 40k là đúng giá, còn vào hãng ko có giá 150k đâu. cụ cũng ko nên kết luận vội

MEOTOXEMAY

Xe hơi
Làm ăn thế nên dạo này đi qua thấy vắng lắm.

trongkhanh09

Xe tăng
Toy Thanh Xuân mới mở đã làm ăn thế này rồi. :))

toyota78

Xe buýt
-Ông nào cũng vậy chẳng riêng toy thanh xuân.