Toyota Corolla Altis VS Kia Forte?

Trạng thái
Thớt đang đóng

ceracera

Xe buýt
bỏ m ịa, các cụ lại lôi ảnh ra bêu riếu thế này đang thớt toy với forte cơ mà
à các cụ bảo em trẩu tre em cho xem ảnh xem có già ko thôi mà, fun đi kệ các cụ ấy cụ ơi.

Chỉnh sửa cuối:

raklei

Xe điện
Em đã từng tést 2 loại xe cùng 1 đoạn đường . Cảm nhận riêng của em là foter nhập còn nhỉnh hơn atis về độ ệm .còn bền thì chưa biết mỉu nào cắn mỉu nào .
về độ bền thì fo tè cũng nhỉnh hơn đứt vì nó cứ vào xưởng 5p với một nốt nhạc liên tục thì coi như xe lúc nào chả mới, chả tốt.
chứ thằng altis cả năm chả đc sửa chữa bảo dưỡng gì mấy cái xe cũ nát như tương ấy. bền làm sao đc.

ceracera

Xe buýt
Bác Cera cera nếu không dùng ảnh cá nhân mình mà dùng ảnh ngừoi khác làm Avatar thì như vậy là vi phạm nội quy OF rồi đấy nhé !
làm gì có cái luật nào avata đúng phải ảnh mình hả cụ, thần tượng của em bên hàn quốc đấy, avata cụ là cụ đấy hả.

Luu Lehong

Xe container
làm gì có cái luật nào avata đúng phải ảnh mình hả cụ, thần tượng của em bên hàn quốc đấy, avata cụ là cụ đấy hả.
Công nhận sau 1 hồi sang box Toy chơi trình sử dụng in tờ nét với tra gúc gồ lên hẳn =P~
ảnh người quen của 1 bác hải ngoại thôi =))

ceracera

Xe buýt
Công nhận sau 1 hồi sang box Toy chơi trình sử dụng in tờ nét với tra gúc gồ lên hẳn =P~
quen gì đâu cụ, mà cụ cứ thoăn thoắt viết xóa viết xóa làm e theo ko kịp.
em lại trả lời bác một lần nữa - làm gì có cái luật nào avata đúng phải ảnh mình hả cụ, thần tượng của em bên hàn quốc đấy, avata cụ luu là cụ đấy hả.
các cụ fun đi để ý cái ảnh diễn viên hàn quốc đấy làm gì, em mượn 1 tuần rồi em đổi mà. thôi em đi ngủ đây

ceracera

Xe buýt
cụ raklei có ý kiến về ảnh của em nó trẩu tre ko để em lưu vào nào, ko em đi nghỉ đây, khiếp mượn ảnh hàn quốc tí mà các cụ cứ rối tinh lên.

raklei

Xe điện
m ịa khỉ cụ cứ để yên cho mấy chú trẻ trâu nhắng hết cả lên đã :D
chưa gì cụ đã ý cò thế này làm sao e nổi tiếng toàn OF đc =))

ceracera

Xe buýt
m ịa khỉ cụ cứ để yên cho mấy chú trẻ trâu nhắng hết cả lên đã :D
chưa gì cụ đã ý cò thế này làm sao e nổi tiếng toàn OF đc =))
em nói nhỏ với cụ nhé, cụ luu vừa bình luận cái ảnh của em hơi bị hay đấy.( mà cụ luu cũng nhanh nhảu thật, để em câu thêm vài câu bình luận đã). đây là câu bình luận cái avata của e trẩu tre hay nhất.
Nhưng công nhận trông ảnh cũng khó đoán được tuổi thật! Vừa già vừa trẻ, có nét khỏe khoắn trẻ trung của cây Trẩu, già dặn của cây Tre :D

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng