Tin tức Toyota Fortuner 2023 ra mắt với nhiều nâng cấp mới

oquera

Xe buýt
Tốn xăng hay không không biết nhưng tuyến đường em đi làm có mấy cụ chạy Fortuner toàn tạt đầu chen ngang. Không biết do các cụ chạy xe này thích tạt ẩu hay do đường nghẽn xót xăng hay sao mà ngại phanh xếp hàng lắm. Thôi em cũng hay nhường.
Chạy nhanh kịp giờ đón sếp không thì đuổi việc, mong cụ thông cảm ;)

athanh66

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
chaogangviet.vn

tranhieult

Đi bộ
đi dưới 4-5 người thì sóc dẫn tới lắc; đi full tải thì đỡ hơn. Điểm này mình ko thích nhất ở fortuner, mà với mình thì cũng ko vde, quan trọng mọi người trong gđinh. Thôi chịu khó lai xe điểm đạm, lựa đường tránh ổ gà mà chạy thôi. Thích nhất vụ ko còn nghe tiếng rào rào của lốp như mấy dòng unibody

vumen1412

Xe tải
Em thấy Ever vẫn trong tình trạng khan hàng, ký đầu năm tới rồi ý cụ
Everest mà ko phải đeo bỉm (chảy dầu) với sứt bánh răng số chắc làm bá chủ thiên hạ luôn

vôlangday

Xe tăng
đi dưới 4-5 người thì sóc dẫn tới lắc; đi full tải thì đỡ hơn. Điểm này mình ko thích nhất ở fortuner, mà với mình thì cũng ko vde, quan trọng mọi người trong gđinh. Thôi chịu khó lai xe điểm đạm, lựa đường tránh ổ gà mà chạy thôi. Thích nhất vụ ko còn nghe tiếng rào rào của lốp như mấy dòng unibody
đi nhiều thành quen thôi cụ ơi !

Thích lái xe mới

[Tịch thu bằng lái]
Ford thật ra coi cho vui nhưng nhờ có nó ông Toy bảo thủ này mới thay đổi được.
Con Fortuner mới nhìn đằng trước rõ đẹp, đằng sau nó làm cái đèn hẹp, bé lại nằm ngang như thằng mắt híp chán. Thiết kế chưa hoàn thiện. Nếu mà sửa đc cụm đèn hậu to ra, vuông hơn và đặt dọc nữa thì quá ổn.

mobile

Xe hơi
Everest chả chê gì, chê mỗi cái máy dầu, có thêm lựa chọn máy xăng nữa thì chuẩn.
Nhiều cụ nói Fortuner ì, ồn ... đủ thứ, chắc toàn cụ không có xe hoặc mượn chạy được 1 đoạn. Fortuner chạy đường quốc lộ hẹp mà để chế độ PWR Mode thì vượt xe chả kém ai.

vôlangday

Xe tăng
Everest chả chê gì, chê mỗi cái máy dầu, có thêm lựa chọn máy xăng nữa thì chuẩn.
Nhiều cụ nói Fortuner ì, ồn ... đủ thứ, chắc toàn cụ không có xe hoặc mượn chạy được 1 đoạn. Fortuner chạy đường quốc lộ hẹp mà để chế độ PWR Mode thì vượt xe chả kém ai.
Chuẩn cụ ạ ! có lúc em nổi hứng , em quất lên 170 km/h đấy ạ ! cũng phê cụ ạ !