Toyota Fortuner là xe bán chạy nhất Việt Nam 2012

JOLIEhavegone

Xe máy
Thì em đã đi hay có cái xe nào đâu mà biết! Em già rồi, chỉ là bố thằng cu đi lái xe cho xếp, nghe nó về bi bô thì nói lại với các cụ cho vui thôi mà :D
Thế mà cũng online chém như đúng rồi!

minhdinh

Xe máy
Theo em Xe này nhiều người VN thích vậy bán dc nhiều thế thôi

Luu Lehong

Xe container
Thế mà cũng online chém như đúng rồi!
Cảm ơn bác, em cũng chém vu vơ thế mà lại trúng, đúng thì may cho nhà em quá:))

Thôi bác ơi, bao giờ có xe chạy hoặc bố thằng có xe thì hãy đăng đàn chém gió nhá!
Bác lại vào khuyên em mua xe hàn: đẹp, lắm tiện ích và giá vừa tầm tiền ngon bổ phải ko ạ :D
Em cũng đang băn khoăn quá, chưa biết chọn Morning hay Forte, Access ạ?8->

otohagiang

Xe container
Cảm ơn bác, em cũng chém vu vơ thế mà lại trúng, đúng thì may cho nhà em quá:))

Bác lại vào khuyên em mua xe hàn: đẹp, lắm tiện ích và giá vừa tầm tiền ngon bổ phải ko ạ :D
Em cũng đang băn khoăn quá, chưa biết chọn Morning hay Forte, Access ạ?8->
lâu không gặp bác Quả, nay ngứa tay chọc bác tí =))
Access là xe gì vậy bác ??? :))

Luu Lehong

Xe container
lâu không gặp bác Quả, nay ngứa tay chọc bác tí =))
Access là xe gì vậy bác ??? :))
À bác lại hỏi khó em rồi! Em có biết xe pháo gì đâu! Hình như ngoại hình nó cũng uốn éo vặn vẹo giông giống như Xô Nát nhưng kích thước nhỏ hơn bác ạ! Nhiều bác bên hàng xóm hay gọi là accent hay sao ý. Gớm bác bắt lỗi em từ cái lỗi đánh máy nữa à! Em đang đi ct Quảng Ninh, thỉnh thoảng còm bằng IP chém tý cho vui với ae ý mà :D
Nhưng con này trông đẹp bác nhể, nửa năm trước em nhìn thấy 1 con trắng đỗ trên đường, trộm ngó vào trong thấy tapble đèn xanh hơi bị nhiều \:D/

Chỉnh sửa cuối:

fadco

Xe container
À bác lại hỏi khó em rồi! Em có biết xe pháo gì đâu! Hình như ngoại hình nó cũng uốn éo vặn vẹo giông giống như Xô Nát nhưng kích thước nhỏ hơn bác ạ! Nhiều bác bên hàng xóm hay gọi là accent hay sao ý. Gớm bác bắt lỗi em từ cái lỗi đánh máy nữa à! Em đang đi ct Quảng Ninh, thỉnh thoảng còm bằng IP chém tý cho vui với ae ý mà :D
Nhưng con này trông đẹp bác nhể, nửa năm trước em nhìn thấy 1 con trắng đỗ trên đường, trộm ngó vào trong thấy taple đèn xanh hơi bị nhiều \:D/
Taple là bộ phận gì của ô tô cụ mở mang cho em tí:))))

otohagiang

Xe container
Nhưng con này trông đẹp bác nhể, nửa năm trước em nhìn thấy 1 con trắng đỗ trên đường, trộm ngó vào trong thấy tapble đèn xanh hơi bị nhiều \:D/
vầng, đẹp chứ bác, uốn éo vặn vẹo nhưng nó giống thằng ELANTRA thu nhỏ hơn là SONATA bác ạ

khumui

Xe buýt
Website
benmar.vn
Càng đọc càng rối, lệch phỏm8-x Túm lại so sánh túi tiền, hợp công năng sử dụng và thấy an toàn cho chính mình thì xơi, chẳng cần biết bán chạy hay không bán chạy vì tư nhân mấy ai mua 3 cái giống nhau đâub-)

lapin

Xe container
Em cũng ngó thấy cái clip này mà thấy ghê quá

Em mua xe vì chắc hắn hơn , vận hành ngon lành hơn , đẹp hơn , chất lượng hơn chứ không vì cái tên kêu , kiểu tâm lí bầy đàn.
Dị ứng nhất là từ này với «thông thái».

coolpix8700

Xe ngựa
Các bác ấy bây giờ cũng bị lây nhiễm,
Thực ra PS chắc không phải là đối thủ trực tiếp của cái Fò Tủn. Nếu mọi thứ của PS in hệt như Fò Tủn thì chưa chắc nó đã bán kém dù chỉ 1 cái xe. Thương hiệu Mitsubishi không tồi, không chỉ trên thế giới mà cả với người Việt Nam. Năm 1990 ở chợ xe, em đã rất thích 1 cái Galant. Dù là máy chạy dầu nhưng ngồi trong xe tiếng máy vẫn êm ru như máy xăng. Từ hồi ấy họ đã có những loại động cơ như vậy. Không mua chỉ vì chủ xe đòi cao quá em đanh lấy cái Audi80.
Thực ra ở VN thì chỉ Marketting không vẫn chưa đủ, PS đã được nhận cả tên của cái xe rất nổi tiếng là Pajero. Gán ghép "bầy đàn" càng làm cho người ta không thấy được nguyên nhân thật sự. Xét cũng ở nhà Mitsubishi thôi, 2 cái Grandis và Zinger, về mọi phương đều hơn Ỉn và mọi người đều thấy rất rõ "nhược điểm" của Ỉn. Nhưng nếu nhìn thật kỹ có khi chính "nhược điểm" của Ỉn lại làm cho nó lợi thế trên thị trường Việt Nam hiện nay (em luôn nhấn mạnh "hiện nay"): công nghệ cũ, máy yếu... nhưng bản thân cái xe (Ỉn) công nghệ cũ, ít đồ nên dễ sửa thì vẫn chưa đủ, mà còn cần phải kể đến cả hệ thống dịch vụ để nó chạy trên đường nữa. Dịch vụ ở đây không chỉ chính hãng mà còn cần kể toàn bộ các dịch vụ "tự phát" nữa!

Chỉnh sửa cuối: