Toyota vẫn là lựa chọn số 1 tại vn !

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
-Em đề nghị thêm mục nữa: Xe Nhật nào đắt nhất trong các loại xe Nhật ở VN?:D
Hehe, kụ cứ nghĩ iem là fan cuồng của Nissan hay Nissan Staff ahf. Iem chỉ là người sử dụng thôi, trả lời kụ luôn Nissan teana 3.5 Made in Japan Hay Murano thậm chí X-trail 2012. Đây là lý do iem tạm quit các dòng này mặc dù iem rất thích X-trail hay Murano.

phuongtv_76

Xe container
Theo e toy nó là số 1 kéo dài nhiều năm nữa, chắc lúc ấy đời cháu chắt chút chít.....của mình ấy các cụ nhỉ:))

lapin

Xe container
5 chỗ gầm cao compact Toy chả có cửa ở VN mềnh luôn:-|

raklei

Xe điện
Nội bộ nhật thì Nissan ngon hơn TOY.
còn nếu nó ngon thật, thì cty nó đã vững, cách đây chục năm ko phải bán cổ phần cho thằng renault...
mà ở nhật tháng vừa rồi thấy báo đăng nissan bán đc doanh số bằng nửa của toy.

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Theo mình thì người sử dụng bỏ ra 1 số tiền ko nhỏ " có thể nói là rất lớn để mua xe " thì họ cũng nghiên cứu rất kỹ, ko phải tự nhiên họ chọn 1 loại xe đâu, tiiền tỷ chứ đâu phải mấy chục ngàn đâu , nên đưng bao giờ tự áp đặt cho người khác ngu hay kém thông minh, đừng tự cho mình là giỏi, ko phải bầy đàn,
Nếu cả gia đình chỉ có 1 cái xe để đi thì khi hỏng" cái này ko thể tránh khỏi" các cụ có muốn nó nằm 1 tuần trong gara chờ đồ về để thay với chi phí đắt đỏ hay chạy ra mua nơi nào cũng có? ? Nói về cảm nhận khi ngồi trên xe thì không thể chính xác đc bằng máy móc đo đạc, nếu so sánh khi cảm nhận nissan, honda, toyota thì khó thấy đc sự khác biệt khi xe cùng độ mới và thay 1 loại lốp như nhau, còn so với xe đức thì lại khác - nhưng có ai muốn đi sướng nhưng tốn tiền ko?
Khách hàng quyết định mua toyota chỉ đơn giản là, phù hợp, tốt, chi phí bảo dưỡng vừa phải và phụ tùng sẵn, khi cần đổi xe thì nhanh.
Xung quanh họ là những người cùng sử dụng xe toyota khoảng 3-4 năm chỉ thấy đổ xăng là chạy, chả thấy hư hỏng gì thì họ mua thôi, chả lẽ tự nhiên biến mình thành chuột bạch à? Quan điểm riêng e là thế,

Chỉnh sửa cuối:

phuongtv_76

Xe container
Theo mình thì người sử dụng bỏ ra 1 số tiền ko nhỏ " có thể nói là rất lớn để mua xe " thì họ cũng nghiên cứu rất kỹ, ko phải tự nhiên họ chọn 1 loại xe đâu, tiiền tỷ chứ đâu phải mấy chục ngàn đâu , nên đưng bao giờ tự áp đặt cho người khác ngu hay kém thông minh, đừng tự cho mình là giỏi, ko phải bầy đàn,
Nếu cả gia đình chỉ có 1 cái xe để đi thì khi hỏng" cái này ko thể tránh khỏi" các cụ có muốn nó nằm 1 tuần trong gara chờ đồ về để thay với chi phí đắt đỏ hay chạy ra mua nơi nào cũng có? ? Nói về cảm nhận khi ngồi trên xe thì không thể chính xác đc bằng máy móc đo đạc, nếu so sánh khi cảm nhận nissan, honda, toyota thì khó thấy đc sự khác biệt khi xe cùng độ mới và thay 1 loại lốp như nhau, còn so với xe đức thì lại khác - nhưng có ai muốn đi sướng nhưng tốn tiền ko?
Khách hàng quyết định mua toyota chỉ đơn giản là, phù hợp, tốt, chi phí bảo dưỡng vừa phải và phụ tùng sẵn, khi cần đổi xe thì nhanh.
Xung quanh họ là những người cùng sử dụng xe toyota khoảng 3-4 năm chỉ thấy đổ xăng là chạy, chả thấy hư hỏng gì thì họ mua thôi, chả lẽ tự nhiên biến mình thành chuột bạch à? Quan điểm riêng e là thế,
E ủng hộ cụ

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Ủng hộ quá đi chứ, còn ông nào không muốn bầy đàn thì bỏ hẳn tỷ bạc ra mua luxgen chạy ít thời gian rồi cm cho a e biết với, đừng nói so với hàn xẻng chứ lexus còn gọi bằng bố bởi các option và công nghệ trang bị trên đó, nhưng e nghèo ko dám chơi ạ,

Efarmer

Xe hơi
Toyota doanh số cao vì dịch vụ sau bán hàng tốt hơn so với các hãng khác, chạy tốc độ <100 thì toyota là lựa chọn tốt. Các bác fan toyota có thấy khi chạy đầu xe nó cứ bồng bềnh không?

lapin

Xe container
Học cụ thôi, xe Nhật nào đắt nhất trg các xe Nhật:21:

miuzicar

Xe tải
%-(%-(%-(%-(
Toyota doanh số cao vì dịch vụ sau bán hàng tốt hơn so với các hãng khác, chạy tốc độ <100 thì toyota là lựa chọn tốt. Các bác fan toyota có thấy khi chạy đầu xe nó cứ bồng bềnh không?
Nhiều người mua xe Toy kô cần sử sử dụng đến dịch vụ sau bán hàng.(Bởi vì Toy chạy 10v thì vẫn chưa thấm thám gì)
Không hiểu ý cụ tả,nhưng cụ chạy cái xe Toy nào mà đầu nó bồng bềnh và cụ so với hãng nào?
E thấy ngồi cái xe bồng bềnh còn hơn cứng như gỗ,đi qua ổ gà cứ nhẩy tâng tâng,chạy một thời gian ốp sừn nó kêu cót két,một tay lái một tay tìm xem nó kêu ở đâu