Trà Cổ

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
sáng mai em khởi hành đi Trà Cổ. không biết có bác nào cũng lên đấy không ạ?(b) (b) (b) (b) (b) (b) . Lúc nãy em đặt phòng ở khách sạn, người ta bảo là toàn bộ Móng cái bị mất điện , phải chạy máy phát nên không có điều hòa , không có tủ lạnh....,. May ks có cái máy phát điện dùng tạm quạt vậy.:D :D . Em tìm thông tin về ks ở Internet thì số điện thoại đều đã được thay đổi. Hỏi 033108, gọi điện lại thì không hiểu sao lại là số của nhà dân. Chuối quá ! Cuối cùng mãi em mới đặt được phòng. Ks bào là vì mất điện nên có mua xăng thì mua ở Móng Cái và phải mua ngay ở bất kỳ trạm nào có điện (vì bị cắt điện luân phiên)

Hảo yêu

Xe máy
Hình như toàn Móng Cái ăn điện TQ từ lâu lâu rồi mà sao vẫn mất điện nhỉ?
Bác ra đấy ngủ ở Móng Cái hay ngủ ở Trà Cổ ?Theo em thì ngủ ở Móng Cái vẫn hơn vì ở Trà Cổ buồn hơn, với lại Móng Cái với Trà Cổ chỉ cách nhau có dăm km thôi nên đi ra đi về vô tư không phải suy nghĩ gì.
Xăng thì bác cứ đóng 1 phát tràn ra ngoài là khỏi phải lăn tăn mà bác. Bác gọi 033108 hình như không đúng vì nó đổi là 0331080 lâu rồi hay sao í.
Nếu là em thì em cứ ra đấy, thích chỗ nào thì nhẩy vào mà hỏi phòng chứ làm sao phải đặt trước, chả mấy khi ngoài ấy cháy phòng đâu bác ạ.

C.k

Xe buýt
Hình như toàn Móng Cái ăn điện TQ từ lâu lâu rồi mà sao vẫn mất điện nhỉ?
Bác ra đấy ngủ ở Móng Cái hay ngủ ở Trà Cổ ?Theo em thì ngủ ở Móng Cái vẫn hơn vì ở Trà Cổ buồn hơn, với lại Móng Cái với Trà Cổ chỉ cách nhau có dăm km thôi nên đi ra đi về vô tư không phải suy nghĩ gì.
Xăng thì bác cứ đóng 1 phát tràn ra ngoài là khỏi phải lăn tăn mà bác. Bác gọi 033108 hình như không đúng vì nó đổi là 0331080 lâu rồi hay sao í.
Nếu là em thì em cứ ra đấy, thích chỗ nào thì nhẩy vào mà hỏi phòng chứ làm sao phải đặt trước, chả mấy khi ngoài ấy cháy phòng đâu bác ạ.
Đúng như bác dungyeu nói đấy, trà cổ cách móng cái có 20km thôi, phòng rất rẻ khoảng 300 khìn/phong. Nếu móng cái mất điện bác làm cái giấy thông hành qua đông hưng mà ngủ cho sướng