[Funland] Trả hàng ở shopee

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Đúng là em chưa thạo + thói quen giữ tiền bên mạng sườn nên SD DV online này 0 hợp lắm
Cụ nên sang tiki ấy , sẽ phù hợp hơn . Bên tiki cho phép cụ kiểm hàng đấy ạ !
Shopee hợp với hội trẻ hơn :))

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Ah nhân tiện đây cụ cho e hỏi cụ kinh doanh món gì trên Shopee vậy ah?cho e xin tên shop,link shop.E có nhu cầu món nào cụ bán thì e ủng hộ ah
Em bán nhạc cụ và các thứ phụ kiện liên quan âm nhạc . Nhưng online chủ yếu phụ kiện thôi chứ nhạc cụ em ko bán vì ngại đóng gói :D

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Ship sai hàng thì trả hàng thôi chứ vấn đề gì đâu ? chat chit với shop làm gì nhỉ ! Cụ cứ tự gây thêm ức chế cho bản thân làm gì !
Nhưng trường hợp em mua COD đã bấm nhận hàng và TT cho shopee, nhưng khi mở ra lại bị vỡ hoặc kém chất lượng thì bấm hoàn trả thì shipper nó đến lấy hàng và trả tiền mặt luôn hả cụ.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Nhưng trường hợp em mua COD đã bấm nhận hàng và TT cho shopee, nhưng khi mở ra lại bị vỡ hoặc kém chất lượng thì bấm hoàn trả thì shipper nó đến lấy hàng và trả tiền mặt luôn hả cụ.
Cụ đã bấm nhận hàng rồi thì mất quyền trả hàng nhé :D

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Vậy nếu em chưa bấm nhận hàng mà hoàn trả thì shipper nó đến nhận hàng và trả em tiền mặt luôn ko cụ. Em mua COD mà.
Không phải ạ , sau khi shop nhận lại hàng xong thì tiền được hoàn về tài khoản shopee của cụ ạ . Cụ để đấy dùng mua hàng tiếp hoặc rút bề bank thì tùy ạ .

Panamera 4S

Xe tải
Em bán nhạc cụ và các thứ phụ kiện liên quan âm nhạc . Nhưng online chủ yếu phụ kiện thôi chứ nhạc cụ em ko bán vì ngại đóng gói :D
Úi món đó chắc e k hạp rồi ah,lúc trẻ đú đởn mua cây đàn ghi ta theo chúng bạn thì gẩy gẩy được đúng 2 bài không hoàn chỉnh:Con kênh xanh xanh và Romantic :))

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Úi món đó chắc e k hạp rồi ah,lúc trẻ đú đởn mua cây đàn ghi ta theo chúng bạn thì gẩy gẩy được đúng 2 bài không hoàn chỉnh:Con kênh xanh xanh và Romantic :))
Đồ âm nhạc giờ nhiều món đa dạng liên quan đến công nghệ lắm cụ ơi , không như xưa đâu . hi hi

cmyk77

Xe điện
Em có mấy cái đơn mua nước mắn Khải Hoàn trên SHopee và TiKi mấy hôm rồi mà giờ check xem sao thì bị nó hủy hết rồi, giờ chả biết xoay ở đâu? Trên này có cụ nào bán không?

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Em có mấy cái đơn mua nước mắn Khải Hoàn trên SHopee và TiKi mấy hôm rồi mà giờ check xem sao thì bị nó hủy hết rồi, giờ chả biết xoay ở đâu? Trên này có cụ nào bán không?
vẫn shopee thôi , lọc shop ở HN và có ship hỏa tốc là được cụ , nhận trong ngày thôi .

happyhn

Xe lăn
Em chả buôn bán gì trên này, cũng 0 buôn mặt hàng này luôn.
Cụ ăn được mắm cốt em để lại cho. Cụ nhớ là mắm cốt nhé, 0 phải loại mắm pha hương liệu trên thị trường đâu