Trải nghiệm mới sự khác nhau giữa anh cả Đô và anh hai Lúa !

Zaiconen

Xe hơi
Chiều nay chi bộ OF SG có cụ nào rảnh không em mời tí (b)

CR-Vic

Xe container
Đã lâu em không đi SG, nhớ cái kiểu ngồi uống BIA LẠNH /:)
Beer Heineken lát xê lạnh đến đặc quánh uống ở quán cô Mỹ Hương đường Nguyễn Thiện Thuật cắt Nguyễn Đình Chiểu gần Vườn chuối cụ nhé. Quán nổi tiếng từ trước 75 chuyên phục vụ cho bộ đội VNCH. :)

BMW_6688

Xe container
Rau càng cua nó giống rau diếp cá có vị hơi chua dưng ko tanh đúng ko bác ? Ở trỏng em thấy món thịnh hành nhậu dân dã là món Gỏi Gà kiểu như Gà Xé Phay của anh cả Đô, ngoài món gà thì họ trộn với rau răm rau chuối rau hành tây dấm đường đá vài xị thì phê phải biết :D
đúng đới kụ 9 ah...hic uống phê phê roài mầm cái đĩa gỏi ấy thì...chẹp..chẹp tốn Vodka và Beer lém.

bmv màu cờ

Xe tăng
Sì Gòn sướng lắm các anh ơi
RIêng cái khoản chơi nó khác người
Cả ngố Bắc kì sướng tròn mắt
Anh Hai sì gòn nói thường thôi !!!
E yêu Sì Gòn và những E ái nới đây !!!!

Tran Thanh Tung

Xe điện
đúng đới kụ 9 ah...hic uống phê phê roài mầm cái đĩa gỏi ấy thì...chẹp..chẹp tốn Vodka và Beer lém.
Đã nói đến Gỏi thì phải bổ sung món gỏi Xoài khô cá Sặc - nhậu vào phải biết, chẹp

thanhtn

Xe hơi
Xem xong cái clip party sai gòn bay quá, cụ cửu có vài cái hay thế gửi link PM cho em với.
Đất Sài gòn em cũng đi nhiều mà thấy lần nào cũng mới lạ, cực thích vào đó mỗi tội dính gia đình ngoài này.

BMW_6688

Xe container
rắn trun bác ơi, hàng hot này chỉ có vùng đồng bằng sông Cửu Long thôi

Nói đến rắn nướng và cá lóc nướng thì xuống U minh các kụ nhể..hic..ngày trước mấy thèng cu eim nó Rẫn nhà cháo xuống U minh và ở đấy 1 đêm.biết thế nào là bắt cá lóc và nướng nhậu với Rượu đế của dân vùng u minh thì chấm hết luôn...chà...chà..ngon và thú vị nữa chớ,với lại dân U minh họ cũng hiếu khách và tận tình lắm

vudinhquang

Xe container
Sì Gòn sướng lắm các anh ơi
RIêng cái khoản chơi nó khác người
Cả ngố Bắc kì sướng tròn mắt
Anh Hai sì gòn nói thường thôi !!!
E yêu Sì Gòn và những E ái nới đây !!!!
Khác người ló thành cái giống chi?
Mồm ngay, mũi thẳng...mấy chân đi?
Bốn cẳng hai càng, ngang hay dọc?
Bò nghiêng, bơi ngóc?Cúi hay quỳ?...

Chỉnh sửa cuối:

Swan

Xe tải
Em mới hóng được 10trang. Oánh dấu để mai hóng tiếp. :-ss

bmv màu cờ

Xe tăng
Rắn ri voi nghe cái tên đã hiểu là hàng khủng, còn rắn trun chỉ là loại nhỏ - hàng khủng nhất cũng chỉ bằng ngón chân cái người nhớn thôi cụ ợh :)

Rắn ri voi :

Hãi quá, có khi cả đời e ko dám ăn thịt Rắn :(( Sợ lắm ko dám thử !!!

kraz255b

Xe điện
Hãi quá, có khi cả đời e ko dám ăn thịt Rắn :(( Sợ lắm ko dám thử !!!
em rất ghét và sợ rắn.
Vì sợ rắn, nên phải ăn nó cho hết sợ!
Vì ghét rắn, cũng phải ăn nó, cho bõ ghét!

CỬU VĂN LONG

Xe container

Nói đến rắn nướng và cá lóc nướng thì xuống U minh các kụ nhể..hic..ngày trước mấy thèng cu eim nó Rẫn nhà cháo xuống U minh và ở đấy 1 đêm.biết thế nào là bắt cá lóc và nướng nhậu với Rượu đế của dân vùng u minh thì chấm hết luôn...chà...chà..ngon và thú vị nữa chớ,với lại dân U minh họ cũng hiếu khách và tận tình lắm[/QUOTE]

Ngoài U Minh thì cụ về Tràm Chim cũng sướng tê cái thằng người :D

Đố cụ con gì đây ?

CỬU VĂN LONG

Xe container
Xem xong cái clip party sai gòn bay quá, cụ cửu có vài cái hay thế gửi link PM cho em với.
Đất Sài gòn em cũng đi nhiều mà thấy lần nào cũng mới lạ, cực thích vào đó mỗi tội dính gia đình ngoài này.

HN giờ cụ vào các sàn cũng đầy, nhưng thác loạn có bể bơi như vậy công nhận là em chưa thấy a cả Đô có, ngoại trừ nếu có thì chắc phải chui vào mấy cái dinh thự của các anh lớn tổ chức ọp chui đâm em trệu.

Em hay sang Q3 ngồi với thằng bẹn măm món này, tốn rượu thôi rồi :D

Đã nói đến Gỏi thì phải bổ sung món gỏi Xoài khô cá Sặc - nhậu vào phải biết, chẹp

Món cụ nói em chưa được ăn bao giờ, chắc phải về miền Tây rồi.

Món này nhậu cũng phê vãi, ko nhớ nó là món gì nhưng toàn ớt với tỏi trong cùng là thịt ếch, em nó đọc cái tên rõ dài hình như cũng là một kiểu gỏi trộn thì phải hic hic

Chỉnh sửa cuối:

CỬU VĂN LONG

Xe container

bmv màu cờ

Xe tăng
hehe ko ăn cũng được dưng đến tuổi là phải uống rắn- ko trong nhà 1 người sầu 2 người thảm hãi lắm :D
Cái món xxx ấy e héo hắt lắm nhưng cũng ko dám Uống đâu.... Rắn của e khỏe lắm !!! Tuy bé nhưng mà luồn nhanh :P

CỬU VĂN LONG

Xe container

Virio

Xe tải
Cái món bể bơi cũng hay đấy, nhưng em biết cả Đô có món chui biệt thự, nặng hơn nhiều nên không thể chụp ảnh đưa lên diễn đàn.

CỬU VĂN LONG

Xe container
Cái món bể bơi cũng hay đấy, nhưng em biết cả Đô có món chui biệt thự, nặng hơn nhiều nên không thể chụp ảnh đưa lên diễn đàn.
Cụ PM cho em thôi vậy :)

Swan

Xe tải
Có phóng khoảng hơn không cụ? Em thấy tính toán ghê gớm lắm, đi nhậu cũng chia tiền, đi hát cũng chia tiền, giọng nói nghe ngọt lắm nhưng chưa biết lòng dạ đến đâu!
Ở Hn thì anh em, bạn bè thì vô tư đi, nhiều khi sẵn sáng chịu thiệt tí về phía mình cũng chẳng sao. Bạn bè nó có phá sản, có vỡ nợ, có cờ bạc, có... thì nó vẫn là bạn bè mình, chẳng vấn đề gì cả, ở Sg mà thế thì ngày mai mất hết bè, chẳng còn ai bên mình nữa!
Có thằng bạn ở sg, cưới nó mình xắp xếp thời gian từ Hn vào Sg đám cưới nó rồi chơi vài hôm mới về Hn, mấy năm trước, mừng nó 1 triệu. Cưới mình nó không ra, nó nhắn tin bảo bận, chuyển khoản mừng mình 500k :D . Tấm lòng, có lòng là chính, chứ tiền thì thường thôi, mình vào Sg cưới nó, tổng chi phí hết 10 triệu, còn nó chuyển khoản mất 500k, nhẹ nhàng không vất vả, đỡ tốn tiền, đỡ mất việc, đỡ mất thời gian :)
Việc của nó nhờ, dù ít dù nhiều, mấy năm liền mình giúp nó hàng trăm vụ, từ giao dịch hơn trăm triệu đến vài ba trăm, mình không suy nghĩ, không lăm tăn, sẵn sàng bỏ việc, đội trời mưa, phi hơn trăm km giao dịch hộ nó, xong việc nó chuyển khoản 500k bảo mình cafe, mình chuyển khoản ngược lại cho nó bảo anh em giúp nhau vô tư thôi, không phải vì tiền, vì tiền thì mình không làm, mình làm việc của mình kiếm được nhiều tiền hơn! Việc của mình nó nói nó bận họp, bận công việc, bảo là giao dịch có mấy trăm, không đáng, hịc2
Em thích dòng màu xanh. Ở HN bọn em vưỡn làm thế (trừ khi lý do chính đáng của khổ chủ)
Những chữ màu đỏ em đoán rằng: Bạn cụ là người Bắc mới vào sinh sống SG nên chưa kịp ....