[Funland] Trải nghiệm Vsmart - thực sự tiếc cho một thương hiệu tốt

supporter

Xe điện
Bao giờ cụ Khải silk vào ra độ thì em chơi chứ chơi với đám trên kia làm gì ;))

Thôi tập trung mà bán vin nhanh ko đùng cái lại bỏ ngang lao vào vin vũ trụ thì bủ mệ
Lại bài tấn công cá nhân quen thuộc à? ;))

Sắp đùng cái ra mắt vin vũ trụ đấy, cụ soạn dần các bài cúng tế tung hô đi là vừa kẻo ko kịp ;))
Đọc lại bài viết cụ cụ lại đã nhé. Trích lại giúp cụ kẻo não của cụ ko xử lý kịp

HVC

Xe buýt
Này, cái này thì ko phải riêng cụ mà nhiều cụ # cũng cần phải nói cho rõ trc khi muốn chém hay dìm hàng nhé. Cụ bảo cái lip đó là bằng chứng thế có đoạn nào chứng minh đc là Meizu h/toàn làm ra con đt đó và Vin copy h/tòan của Meizu ko? Cụ tìm đc clip hay văn bản nào chứng minh điều ấy thì post lên đây. Còn câu "hay Tàu nó nhái Vin" là cụ đang nội suy và nó chả có giá trị mếu nào cả, cụ nhé;))
Đây là vẫn còn chưa thèm hỏi những con # của Vin có con nào là hàng nhái của 1 hãng Tàu nào đó ko mà mấy ông trong này vẫn xưng xưng mọc mọc dựng đứng dựng ngược lên cho thằng Vsmart. Nói chuyện ngang như hs tiểu học;))
2 điện thoại của 2 hãng khác nhau nhưng giống hệt nhau phần cứng. Nhưng thằng Meizu nó vẫn sống và thằng Vin lại chết cứng. Thấy nó cứ tiếc tiếc là

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Em định nhắc cụ, anh Vượn em là 1 con buôn vĩ đại, cái gì làm lợi cho ảnh, ảnh làm rất tốt. Thấy bất lợi là ảnh dừng!
Nhưng cụ quy đồng mẫu số kinh quá, em thôi ạ
Hehe
Nên hiểu thế này là chuẩn nhất! :D

thinhtd

Xe container
Này, cái này thì ko phải riêng cụ mà nhiều cụ # cũng cần phải nói cho rõ trc khi muốn chém hay dìm hàng nhé. Cụ bảo cái lip đó là bằng chứng thế có đoạn nào chứng minh đc là Meizu h/toàn làm ra con đt đó và Vin copy h/tòan của Meizu ko? Cụ tìm đc clip hay văn bản nào chứng minh điều ấy thì post lên đây. Còn câu "hay Tàu nó nhái Vin" là cụ đang nội suy và nó chả có giá trị mếu nào cả, cụ nhé;))
Đây là vẫn còn chưa thèm hỏi những con # của Vin có con nào là hàng nhái của 1 hãng Tàu nào đó ko mà mấy ông trong này vẫn xưng xưng mọc mọc dựng đứng dựng ngược lên cho thằng Vsmart. Nói chuyện ngang như hs tiểu học;))
Em nhớ vụ này lâu lắm có giẢi thích là cả 2 mua thiết kế của cùng 1 hãng.

trungduong2211

Xe điện
Nhân dịp Vsmart clear stock, em cũng lấy 2 chiếc về cho phụ huynh dùng. Để các cụ đọc báo cho đỡ buồn. Em lấy 1 cái Joy 4 và 1 cái Aris bản thường.
Sau vài ngày dùng để cài đặt các app cho các cụ thì thực sự thấy tiếc vì Vin đã dừng không tiếp tục làm nữa. Chất lượng sản phẩm rất chắc chắn, hoàn thiện đẹp, cầm thực sự sướng tay (em đang dùng ss note và huawei dòng mate). Máy khá nhanh và chụp ảnh tốt (aris) và chấp nhận được với joy 4. Pin thì rất là trâu, lỗi phần mềm thì thấy bị kêu nhiều nhưng em dùng thì chưa gặp. Chắc em ko dùng tác vụ nặng hay chơi games.
Vsmart dừng cuộc chơi rồi nên các cụ khỏi phải chụp mũ PR bán hàng hay vin nô vin niếc gì ở đây nhé
Cụ đi khen mà không đầu tư lấy SS not hay Iphone chụp cho nó nét lên, mờ mờ ảo ảo này khác gì khen cho chết

supporter

Xe điện
Cụ đi khen mà không đầu tư lấy SS not hay Iphone chụp cho nó nét lên, mờ mờ ảo ảo này khác gì khen cho chết
Em chia sẻ trải nghiệm chứ không phải quảng cáo bán hàng mà cần ảnh nét.
Tuy nhiên ảnh đấy cũng dc chụp bằng con dt dc đánh giá là 1 trong những con dt chụp tốt nhất thế giới đấy

Chi Chuong

Xe máy
Cụ uống rồi thôi đừng còm nữa. Cụ uống sâu đến nỗi ko phân biệt đc 1 sản phẩm bị lỗi và 1 sản phẩm đi ăn cắp.
Thôi cụ say rồi, nghỉ nghơi cho phục hồi nhân phẩm đi :))
Ngoa như OFer là đây :)) dù sao cũng mời cụ 1 ly :))

hungtom

[Tịch thu bằng lái]
Xítder lại chuẩn bị chạy kpi hay sao lắm bài thế.

Bigmoto

Xe container
Em nghe đồn dòng JOY thường xuyên bị mất sóng và wifi yếu, nên em cũng chẳng muốn mua.

Cứ samsung, hàng rẻ tiền cũng được
Chắc đồn bậy, em dùng Joy 1 đến giờ vẫn chạy phà phà, có sao đâu nhỉ, mãi chưa hỏng :D
Cụ khen đt Tàu luôn đi, chứ mượn Vin để khen Tàu thế bao giờ :)):)):))
Hình như cái video này đã từng bị bóc phốt là chế cháo rồi. Tuy nhiên dù có là tàu thì cũng đâu có sao, miễn dùng được, đáp ứng được như cầu công việc trong tầm tiền là ngon roài. Nếu xét xuất xứ tàu thì SS, Táo...cũng tàu cả, khác gì nhau :))

DIT

Xe điện
Em tiếc cho 1 thương hiệu Việt thôi. Giờ còn ai để mỗi gặp bọn ngoại bang mà khoe khi tán phét nữa đâu. Bkav thì thôi

Em tưởng cụ thế nào, kiểu này thì e cũng trả tốn thời gian mà tranh luận
Nếu tình hình ổn thì vẫn có thể mở lại thôi, chỉ đồng ý thương hiệu,nhà máy vẫn còn mà

khengotquehuong

Xe hơi
Dùng bọn xaoimi thì máy bọn này chắc gọi bằng cụ.

Nhân dịp Vsmart clear stock, em cũng lấy 2 chiếc về cho phụ huynh dùng. Để các cụ đọc báo cho đỡ buồn. Em lấy 1 cái Joy 4 và 1 cái Aris bản thường.
Sau vài ngày dùng để cài đặt các app cho các cụ thì thực sự thấy tiếc vì Vin đã dừng không tiếp tục làm nữa. Chất lượng sản phẩm rất chắc chắn, hoàn thiện đẹp, cầm thực sự sướng tay (em đang dùng ss note và huawei dòng mate). Máy khá nhanh và chụp ảnh tốt (aris) và chấp nhận được với joy 4. Pin thì rất là trâu, lỗi phần mềm thì thấy bị kêu nhiều nhưng em dùng thì chưa gặp. Chắc em ko dùng tác vụ nặng hay chơi games.
Vsmart dừng cuộc chơi rồi nên các cụ khỏi phải chụp mũ PR bán hàng hay vin nô vin niếc gì ở đây nhé
Cũng hên xui đấy cụ ạ. Em mua 1 con joy 1+ cho đứa em dùng thì ổn, bà chị cũng mua con đấy thì đơ lên đơ xuống.

vuaxucxich

Xe tải
Website
leonking.com.vn
Nếu tình hình ổn thì vẫn có thể mở lại thôi, chỉ đồng ý thương hiệu,nhà máy vẫn còn mà
Giờ nhà máy chuyển sang nghiên cứu và sx Pin xe hơi nên e nghĩ ko cần mở lại làm j ạ.

DidiLe

Xe container
Người OF
Em đang dùng 2 máy. Máy Act 1 dùng ổn.
VSmart dưngf vì lý do gì ạ.

Tiger Hunter

Xe container
Mua máy tầu mà cũng thương hiệu tốt à :)). A Vin chỉ làm bds còn được, sang mảng khác có mảng nào ra hồn đâu
Thương hiệu Vsmart còn chưa kịp in vào đầu KH mà gọi là thương hiệu tốt :)) a V kiếm tiền bằng bđs (mua giá đất công bán giá biệt thự) rồi đổ lợi nhuận đó vào làm cái khác để đắp cho cái thương hiệu nó to ra, nhằm xin đất cho dễ. (Em mượn mũ bảo hiểm rồi, các cụ Vinner ném đá thoải mái đê :D )

meotamthe

Xe cút kít
Em đang dùng 2 máy. Máy Act 1 dùng ổn.
VSmart dưngf vì lý do gì ạ.
Bão hoà không có lãi cụ ạ. Hơn nữa bên VIN vẫn còn kiểu lập nên rồi giải thế sau vài năm khi gần hết thời gian ưu đãi. Cả 2 nguyên nhân em thấy đều có lý, LG còn phải dừng do không có lãi nữa là VIN.

Kent_bl

[Tịch thu bằng lái]
Trong bài em cũng nói em đang dùng điện thoại tàu mà. Cái gì tốt thì phải công nhận nó tốt.
Nhiều cụ như kiểu có mối thù truyền kiếp gì với Vin ấy nhỉ, bất kể cái gì đụng tới vin cũng phải bỉ bôi
E chả thấy ng ta “bỉ bôi” gì như cụ nói. Cụ có vấn đề gì về đọc hiểu ko?! Vinsm thực chất là thuê tàu làm về bán, dễ dàng nhận ra khi bổ máy (cụ đừng có hỏi ngc lại là tàu thuê Vin làm về bán nhé, nực cười lắm). Thuê nó làm về bán rồi lại phải cạnh tranh với chính nó thì die là đương nhiên, cái kết đc báo trc, có gì mà tiếc rẻ. Công nghiệp cốt lõi nền tảng ta không có, vật liệu bằng 0, em chả hiểu các cụ lạc quan trên cơ sở nào!

ANTV

Xe hơi
Khen sớm 1 tí thì hay. Nó dứng sx rồi

Easy girl

Xe tăng
Xem clip thì trẻ con cũng biết đứa nào nhái đứa nào. Có những cái hiển nhiên mà chứng minh rất khó, vị dụ có đứa thần kinh một lần bắt em thử chứng minh 1+1=2 mà mình chịu đấy 😉
Có cu trên kia đang độ xem cụ nào show được dt vin nhái hay đóng mác kia kìa. Cụ tự tin thế thì độ đi, kiếm tiền dễ thế