[Funland] Trai ngoài 30 khó lấy vợ chủ yếu là do kén hình thức?

pham_hoang

Xe máy
Cá nhân e thấy Gái 30 chưa ck chủ yếu do họ muốn tự do, muốn cv thăng tiến nhiều hơn thành công hơn nữa, và ng đàn ông tương đối thành đạt đấy
Còn Trai 30 chưa vk thì 1 ko thích lấy sớm, lo cv sự nghiệp. 2 là tự ti về bản thân k có đk cưới vk 3 là checker k muốn gò bó

Công ty e gái 85 87 chưa ck nè.

dealer-ck

Xe tăng
Hội bạn e đầy ông ngoài 30 mới cưới, lấy vợ toàn chênh 8-10 tuội , có thấy khó gì đâu :))

Lâm Sài

Xe điện
Bạn em năm nay 42. Có công ty riêng, là phó tổng một tập đoàn cỡ nhỏ khoảng 300 nhân viên. Thu nhập 1 tháng 9 con số, có nhà có xe tuy nhiên vẫn dùng iphone 5s, di chuyển thường ngày bằng air blade. Không rượu bia tụ tập ăn chơi, thỉnh thoảng chỉ cafe chém gió với hội em. Rảnh đọc sách kiểu kinh dịch hay các sách hàn lâm. Nói chung bọn em còn đánh giá là hâm chứ đừng nói là gái. Nên giờ vẫn ế, anh em giới thiệu thì tự ái, mà gái nó tiếp xúc xong nó cũng chạy cmn luôn.
Có khi đang săn á hậu, huê hậu đới.

Tonkin Nguyen

Xe điện
Website
shopyeuthuong.vn
Bởi vì họ không còn tin vào tình yêu nữa
Còn em thì tin cụ là fan Pirlo ;))

Bạn em năm nay 42. Có công ty riêng, là phó tổng một tập đoàn cỡ nhỏ khoảng 300 nhân viên. Thu nhập 1 tháng 9 con số, có nhà có xe tuy nhiên vẫn dùng iphone 5s, di chuyển thường ngày bằng air blade. Không rượu bia tụ tập ăn chơi, thỉnh thoảng chỉ cafe chém gió với hội em. Rảnh đọc sách kiểu kinh dịch hay các sách hàn lâm. Nói chung bọn em còn đánh giá là hâm chứ đừng nói là gái. Nên giờ vẫn ế, anh em giới thiệu thì tự ái, mà gái nó tiếp xúc xong nó cũng chạy cmn luôn.
Em mà đc như bạn cụ thì em phải lấy 3 vợ mới bõ ;)) . Đùa vậy thôi chứ em nghĩ bạn cụ chắc tuổi trẻ chỉ cắm đầu học nên đâm ra tù người. Giờ có ai đó dẫn đi du lịch, quẩy tưng bừng, có khi sẽ thay đổi. Trước em cũng kiểu kiểu đọc sách như thế, sau mới thấy đi lang thang du lịch với lên bar sàn ngắm gái còn có giá trị bổ não hơn. Lại còn bổ cả mắt ;))

Ai cũng như bạn cụ thì chắc em đói mốc mỏ ;))

CHưa chắc, em có ông bạn cũng 42, làm việc giỏi phải nói nhưng chả ai ăn được của ổng thứ gì. Em thề luôn, ly cà phê còn ko có. Niềm vui là kiếm nhiều tiền và cất vậy thôi. Gái xung quanh nhiều nhưng ko em nào dám hó hé tán
Tính cách kiểu này ko độc thân hơi phí, cụ ạ!

winnghiepdu

Xe điện
CHưa chắc, em có ông bạn cũng 42, làm việc giỏi phải nói nhưng chả ai ăn được của ổng thứ gì. Em thề luôn, ly cà phê còn ko có. Niềm vui là kiếm nhiều tiền và cất vậy thôi. Gái xung quanh nhiều nhưng ko em nào dám hó hé tán
e có a bạn sn 74 nhà 2 cai mặt phố lương 10 tr, ăn mặc xe cộ giản dị tuy nhiên ông này nhát thích ai chả dám tán mặc dù cave vẫn đạp đều, e vẫn báo a cứ giấu 2 cái nhà kỹ thế thì gái sao nó đổ đc.

vintq

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy những ông ngoài 30 mà chưa vợ thì thường là một trong các TH sau:
- Tính cách khác thường (hâm, lập dị, keo kiệt bủn xỉn...) làm gái tiếp xúc 1 lần chạy mất dép.
- Bất tài vô dụng, không kiếm nổi tiền nuôi thân
- Ham hố chơi bời (số ít - vì tầm tuổi này cũng hết bạn để chơi rông rồi)
- Sinh lý, giới tính có vấn đề.
Còn đui, què, mẻ, sứt có khả năng vẫn lấy vợ ầm ầm ;;)

suppernova112

Xe buýt
Em thấy những ông ngoài 30 mà chưa vợ thì thường là một trong các TH sau:
- Tính cách khác thường (hâm, lập dị, keo kiệt bủn xỉn...) làm gái tiếp xúc 1 lần chạy mất dép.
- Bất tài vô dụng, không kiếm nổi tiền nuôi thân
- Ham hố chơi bời (số ít - vì tầm tuổi này cũng hết bạn để chơi rông rồi)
- Sinh lý, giới tính có vấn đề.
Còn đui, què, mẻ, sứt có khả năng vẫn lấy vợ ầm ầm ;;)
Những cái cụ kể làm gì phải ngoài 30, 2x mà như thế còn ế.

vintq

[Tịch thu bằng lái]
Những cái cụ kể làm gì phải ngoài 30, 2x mà như thế còn ế.
Nhưng nếu mới 2x thì chưa lộ rõ bản chất lắm, vì xung quanh vẫn còn nhiều thanh niên FA. Mốc 30 tuổi như cái sàng để lọc các thanh niên này ra :))

cunglatruong1

[Tịch thu bằng lái]
Tra
Chắc chưa thấy ai hợp các cụ ạ
Trên 30 suy nghĩ cũng khác dần đi
trai 30 thì yêu cầu thẩm mỹ với gái giảm hẳn.gái cứ hở hang đẩy đưa là nhắm mắt đưa ku ngay. Thủa 20 thì khác phải sắc nước hương trời. Hic .

Tonkin Nguyen

Xe điện
Website
shopyeuthuong.vn
Ảnh đại diện e ko phải Pirlo mà, nhưng Cụ chuẩn rồi. E vodka ạ :))
Cái đó em biết. Cái cậu Tonali này đang đc kì vọng giống Pirlo nhất mà. Chính vì thế nên em mới nhận định cụ là fan Pirlo ;))

Em là 1 trong những người đầu tiên tuyên truyền về Tonali ở VN mà, thậm chí còn trước cả báo chính thống ;))

Dragon Carp

Xe máy
Do nghèo thôi. Nhiều tiền tìm vợ dễ lắm

Trang Nguyen

Xe điện
Mới ngoài 30 làm gì đã phải sốt ruột vợ con hở các cụ??????

Ngọc Mi Lan

Xe tải
Cái đó em biết. Cái cậu Tonali này đang đc kì vọng giống Pirlo nhất mà. Chính vì thế nên em mới nhận định cụ là fan Pirlo ;))

Em là 1 trong những người đầu tiên tuyên truyền về Tonali ở VN mà, thậm chí còn trước cả báo chính thống ;))
Ôi thế à? Cụ tuyên truyền trên kênh nào thế sao em ko biết để kết bạn nhỉ? E biết thằng ku này cũng đc vài tháng trước rồi sau đó báo chí đưa tin nhiều về vụ Chelsea đang offer để đưa về. Đợt pirlo sau khi rời Juve hụt hẫng quá em chuyển qua xem từ Veratti, Jorginho, Toreira nhưng chỉ giống về vị trí chưa ai làm e thấy có phong cách giống Pirlo cả, đang đợi Tonali về clb lớn xem sao :D ít nhất về ngoại hình thì giống rồi, nhưng phong cách đá thì có vẻ k đc lững thững như Pirlo

hxduong

Xe lăn
May cho chồng em là năm ông ấy vừa 30 tuổi em rước đi cho không thì giờ đang vào đây bán than với các cụ rồi. hihi
30 ăn thua gì, đàn ông nên ăn chơi nhảy múa chán, tầm 35 kết hôn là vừa.
Đấy là ý em.

Minx

Xe hơi
Bảo bạn cụ đợi 20 năm nữa gái theo đầy. Lúc đó 62 lấy về đợi vài năm ổng viết di chúc vừa đẹp

Tonkin Nguyen

Xe điện
Website
shopyeuthuong.vn
Ôi thế à? Cụ tuyên truyền trên kênh nào thế sao em ko biết để kết bạn nhỉ? E biết thằng ku này cũng đc vài tháng trước rồi sau đó báo chí đưa tin nhiều về vụ Chelsea đang offer để đưa về. Đợt pirlo sau khi rời Juve hụt hẫng quá em chuyển qua xem từ Veratti, Jorginho, Toreira nhưng chỉ giống về vị trí chưa ai làm e thấy có phong cách giống Pirlo cả, đang đợi Tonali về clb lớn xem sao :D ít nhất về ngoại hình thì giống rồi, nhưng phong cách đá thì có vẻ k đc lững thững như Pirlo
Em là admin trên 1 fanpage về Milan cụ ạ. Theo em đc biết thì fanpage của em là nơi đầu tiên giới thiệu 1 cách ổn thỏa về cậu này khi mà có tin Milan định tăm tia, cũng từ rất lâu rồi, hồi nó mới đá cho U19 năm ngoái. Chú này là fan Milan và hâm mộ ... Gattuso ;))