[Funland] Trai tài - Gái sắc và Trai sắc - Gái tài

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Không ai nói là họ không còn đẹp cả, nhưng mợ cứ xem lại những thước phim hay bức hình của họ thời trẻ xem, còn đâu vẻ tươi mát hay nét thiên thần của họ nữa, so với chính
họ thời còn trẻ chứ không so với những người khác ( ý em ) tất nhiên em biết là mợ sẽ nói nhưng họ " mặn mà hơn " nhưng rõ là họ không bằng. VD ở VN cụ có thể thấy ngay như Lê Vân ( chị của Lê Khanh ) ấy. Ngày đóng bao giờ cho đến tháng 10 đã làm bao nhiêu trái tim đàn ông loạn nhịp và bây giờ tuy vẫn rất đẹp nhưng so với ngày xưa thì khác hản. Về diễn viên nam thì phần lớn lại ngược lại ( tất nhiên là những người nổi tiếng nha ) VD như mợ xem Sean Connery khi đóng 007 và khi đóng The Rock xem cái nào đẹp và thu hút hơn, hay như vai Phan Quân và Lương trong NPX và mới nhất là Về nhà đi con ấy, khi còn trẻ những bộ phim họ đóng và bề ngoài của họ kém thu hút hơn bây giờ khá nhiều, còn bản thân mình khi về già thì quan tâm đến sk và thú vui của bản thân sẽ tự nhiên làm con người an nhiên tự tại, thư thái hơn lạc quan hơn và như vậy có lẽ sẽ " đẹp hơn "
Mỗi độ tuổi đẹp theo 1 cách khác nhau.
Hoa hậu hay thiếu nữ tuổi 20 có đẹp như bộ ảnh này không.
Cô Chiều Xuân U60 thương hiệu

Cụ nhìn Năm Phương hoàng hậu cũng vậy thời thiếu nữ không đẹp bằng khi có tuổi.

Puppet

Xe buýt
Ùi ko phá thớt, vào chào sp câu ko để ý đến thớt, đệ đi da thôi. Cao hay thấp thì rồi cũng nằm xuống ... đất cả :)) ah ko giờ có thêm khoẳn hoả nò :))

P/s: 3:20... sp mới gọi là cú đêm, thức đong giai ah
Đong đâu mà đong. Vào đây nghiên cứu giai chất lượng cao của mợ Mun :)

Acient.cutkit

Xe tăng
Đong đâu mà đong. Vào đây nghiên cứu giai chất lượng cao của mợ Mun :)
Hề hề, cao với ng khác có khi với mình là cỏ dại, cỏ dại vs ng khác có khi lại cao với mình :)) sp soi nhiều mà làm gì. Đệ cứ thấy ứng mắt là được rồi :)

Clooney cao thêm 10 cm nữa thì đúng chuẩn men Âu, Mỹ. Ông này thấp giống Tom Cruise.

Em vào hóng xem có gì hay k, nay uống bia với 3 ộp phơ xay quá

xelubabanh

Xe buýt
Mỗi độ tuổi đẹp theo 1 cách khác nhau.
Hoa hậu hay thiếu nữ tuổi 20 có đẹp như bộ ảnh này không.
Cô Chiều Xuân U60 thương hiệu

Cụ nhìn Năm Phương hoàng hậu cũng vậy thời thiếu nữ không đẹp bằng khi có tuổi.

Hehe, có ai nói là họ không đẹp, mà em đang nói là so với chính bản thân họ đó, tuổi thanh xuân của họ thật tư nhiên và rực rỡ biết bao, còn bây giờ để ra những bức hình thế này phải tốn rất nhiều công trang điểm, chỉnh sửa....vv. Nhiều khi phải tốn cả một đội quân ấy chứ. Còn đàn ông thì sao nhỉ.....nếu cùng mộc như nhau thì sao nhỉ