Thảo luận Trailblazer ra mắt vào đầu tháng 8/2017

khanhtung

Xe tải
GMVN xem ra vẫn chưa muốn mở rộng đầu xe, toàn xe cũ, hết mốt! Ngoài Colorado là mẫu mới tương đương các thị trường khác còn lại là cũ, sử dụng mỗi bài giảm giá thấp nhấp phân khúc để vợt khách! sẽ rất ngon nếu là TrailBlazer, Captiva máy dầu (thái, philippin, indo đều có), cruze mới, spark mới bản 5 chỗ, thêm Trax cho vui cửa vui nhà

captiva 2.4LTZ

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em cũng nghe phong phanh bản thấp nhất loanh quanh 700 bản full loanh quanh 900. Vì Trailblazer cũng là dòng chiến lược và GM cũng đang cố gắng lấy lại thời hoàng kim của 10 năm về trước!
chắc là thế thôi cụ ạ

tung chevrolet

Đi bộ
Website
www.facebook.com
e mong nó để q định đây; mu X hay Trai bây giờ
mu-x là chiếc xe suv cỡ D chán nhất trong phân khúc suv 7 chỗ bác ạ. bác có thể tham khảo với các dòng xe: everest titanium 2.2, parero sport, fortuner 4x4, kia sorento, hyundai santa fe

okono

Xe tải
cụ có gia cát dự giá chưa ạ, theo em biết có 2 phiên bản ở thị trường VN là 2.5MT và 2.8 AT, đúng ko cụ ?
Cụ thông tin sâu và sát quá ạ, còn hơn sale bọn em nữa:D
Giá thì vẫn chưa rõ nhưng hy vọng bên GM đã rút kinh nghiệm từ xe Trax nên sẽ có giá tốt để các cụ còn ủng hộ;;)
>:D<Hotline 24/7: 093.222.0123:-c

sonbb

Xe hơi
các cụ háo hức quá mà quên đi Fortuner ak? con blazzer định giá thấp còn chưa chắc ăn đc Ftune, huống hồ giá trrên trời thì cứ xác định cặp đôi hoàn cảnh cùng Mux nhé. mà cũng dễ lắm, mux và blazzer cùng chia sẻ khung gầm ,nhiều chi tiết nội thất giống nhau. nhất là cái volang xấu đều.

lan806

Xe tăng
các cụ háo hức quá mà quên đi Fortuner ak? con blazzer định giá thấp còn chưa chắc ăn đc Ftune, huống hồ giá trrên trời thì cứ xác định cặp đôi hoàn cảnh cùng Mux nhé. mà cũng dễ lắm, mux và blazzer cùng chia sẻ khung gầm ,nhiều chi tiết nội thất giống nhau. nhất là cái volang xấu đều.
Cụ chuẩn, em lái mu.x rồi, động cơ và khung gầm tốt, nhưng cái bảng điều khiển tròn xoe, cần số thì xấu, vô lăng thì nổi u 1 cục airbag lên hãm lắm. Em định đổi con san mlx sang mu.x cho rộng rãi nhưng mấy thứ kia làm em nản.
À động cơ dầu thì không hơn đc con santafe em đang đi.

khanhtung

Xe tải
Cụ chuẩn, em lái mu.x rồi, động cơ và khung gầm tốt, nhưng cái bảng điều khiển tròn xoe, cần số thì xấu, vô lăng thì nổi u 1 cục airbag lên hãm lắm. Em định đổi con san mlx sang mu.x cho rộng rãi nhưng mấy thứ kia làm em nản.
À động cơ dầu thì không hơn đc con santafe em đang đi.
động cơ dầu của dòng SUV thì không bao h êm được như crossover vì thiết kế sử dụng khác hẳn nhau. Còn Mu X và Trail thì các cụ thấy nó như bán tải BT50 và Ranger, chia sẻ khung gầm, máy móc và 1 số chi tiết khác nhưng con nào là chính thì bao h cũng được nâng đời sớm 2-3 năm. Mu X là con Trail trước 2016, chắc phải chờ đến 2019 thì con Mu X may ra mới được thừa hưởng thiết kế mới của Trail nếu 2 hãng còn hợp tác! MU X của có cửa nào để so với Trail, cũng như BT50 không bằng phần lẻ của Ranger thôi!

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
động cơ dầu của dòng SUV thì không bao h êm được như crossover vì thiết kế sử dụng khác hẳn nhau. Còn Mu X và Trail thì các cụ thấy nó như bán tải BT50 và Ranger, chia sẻ khung gầm, máy móc và 1 số chi tiết khác nhưng con nào là chính thì bao h cũng được nâng đời sớm 2-3 năm. Mu X là con Trail trước 2016, chắc phải chờ đến 2019 thì con Mu X may ra mới được thừa hưởng thiết kế mới của Trail nếu 2 hãng còn hợp tác! MU X của có cửa nào để so với Trail, cũng như BT50 không bằng phần lẻ của Ranger thôi!
Mux ra mắt từ 2013 sắp hết vòng đời rồi nên 2017 vừa mới có bản facelìft. đến 2019 chắc là có Mux thế hệ mới.
Con trailblazer mượn toàn bộ khung gầm thân vỏ của Mux chứ làm gì có chuyện Mux mượn của blazer.. vãi cụ

khanhtung

Xe tải
Mux ra mắt từ 2013 sắp hết vòng đời rồi nên 2017 vừa mới có bản facelìft. đến 2019 chắc là có Mux thế hệ mới.
Con trailblazer mượn toàn bộ khung gầm thân vỏ của Mux chứ làm gì có chuyện Mux mượn của blazer.. vãi cụ
gọi là chia sẻ cùng phát triển thì đúng hơn, còn nói như cụ chắc thằng Isuzu nó bị ngẫn, cho thằng khác mượn đồ để rồi nó làm cái xe ngon hơn mình! GM và Ísuzu bắt đầu hợp tác từ 1970 làm xe tải và bán tải hạng nhẹ, đến 2002 khi GM bắt đầu triển khai Colorado thì Isuzu mới tham gia sâu hơn vào quá trình thiết quá, qua đó sử dụng hệ thống điện, khung gầm cho các xe của mình! Tuy nhiên tất cả vẫn dựa trên chuẩn GMT355 mà GM dùng trên các mẫu bán tải, SUV tầm trung, đấy chính là lý do vì sao các xe của GM lại được ưu tiên nâng đời sớm hơn, trang thiết bị tốt hơn! Cụ nên đọc nhiều hơn, Google không tính phí đâu!