Thảo luận Trạm bảo dưỡng VW

Tungqt

Đi bộ
Làm phiền các Cụ trong nhóm. Em đang quan tâm đến xe teramont , nhưng sau khi tham khảo hệ thống bảo dưỡng của 2 đại lý của VW tại PH và PVĐ thấy hơi nản. Xin ý kiến các Cụ về xe và hệ thống bảo dưỡng . Cám ơn các cụ.

minhmo

Xe cút kít
Làm phiền các Cụ trong nhóm. Em đang quan tâm đến xe teramont , nhưng sau khi tham khảo hệ thống bảo dưỡng của 2 đại lý của VW tại PH và PVĐ thấy hơi nản. Xin ý kiến các Cụ về xe và hệ thống bảo dưỡng . Cám ơn các cụ.
Cụ sang VW Long Biên, cá nhân em thấy khá ổn so với các hệ tống Service của BMW, Toyota, ISUZU, TC, Daewoo.
Tất cả các hãng xe liệt kê ở trên em đã và đang sử dụng sản phẩm của họ.
Xe Teramont em chưa dùng nên không rõ cụ thể các chương trình của VW cho dòng xe này.

helloglk

Xe hơi
Ở HN thì chỉ có 2 đại lý này thôi cụ. Đi hết bảo hành rồi ra gara ngoài yên tâm hơn.

dunglux

Xe hơi
Cụ sang VW Long Biên, cá nhân em thấy khá ổn so với các hệ tống Service của BMW, Toyota, ISUZU, TC, Daewoo.
Tất cả các hãng xe liệt kê ở trên em đã và đang sử dụng sản phẩm của họ.
Xe Teramont em chưa dùng nên không rõ cụ thể các chương trình của VW cho dòng xe này.
Hôm cháu báo dưỡng xe ở gần VW long biên. Cháu vào ngó, không ai thèm ra hỏi. Xem xong 4 5 cái cũng không ai hỏi. MÌnh đi rồi mới ngó nhìn. Chẳng thể hiểu nối.

minhmo

Xe cút kít
Hôm cháu báo dưỡng xe ở gần VW long biên. Cháu vào ngó, không ai thèm ra hỏi. Xem xong 4 5 cái cũng không ai hỏi. MÌnh đi rồi mới ngó nhìn. Chẳng thể hiểu nối.
Em ra VW Long Biên đều gọi điện trước nên chưa thấy xảy ra tình trạng như vậy. Có lẽ do em giới thiệu cho 2 ông bạn mua Tiguan Allspace ở VW Long Biên, nên các bạn ở đó cũng ưu ái. :D

helloglk

Xe hơi
kể cũng lạ, xe đã kén khách rồi mà dịch vụ k ân cần chu đáo thì khách đâu nữa nhỉ.

Cù Trọng Tâm

Xe tải
Xe bác mà mới thì còn bảo hành nên chả sợ gì đâu cứ hãng mà diễu. Hết bảo hành thì có VW mỹ đình ở 17 phạm hùng họ có nhận mua đồ ngoài vào thay hoặc 1 gara ở xuân đỉnh mà bác thợ chính là kĩ sư audi nên làm ok lắm. Hoặc bác có thể gọi thợ hãng làm ngoài giờ cho bác. Tất nhiên gọi làm ngoài giờ thì phải khéo

namtuoc8x

Xe tải
Bác mang qua HTS auto - 545 Xuân Đỉnh làm oke ạ
Bên này mới thành xưởng uỷ quyền của VW tại Hà Nội nhưng cách làm cũng mở lắm ạ, có nhiều phương án thay thế cho xe hết bảo hành của hãng

thunm

Xe buýt
Lúc nào chán con tera mon thì bán lại cho em cụ ơi