[VHGT] Trạm dừng nghỉ CGNB đã xong mời các cụ vào WC free!

Khuu

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Thời gian vừa qua có rất nhiều cụ hỏi về việc dừng xe khẩn cấp trên đường cao tốc để đi tè vì chưa có Trạm dừng nghỉ. Nay Trạm đã xong xin thông báo để các cụ được biết. Các cụ mợ chú ý WC, đỗ xe tuyệt đối không thu tiền. Nếu phát hiện trường hợp nào thu tiền đề nghị các cụ gọi ngay vào số đường dây nóng để phản ảnh. Xin cảm ơn các cụ, mợ!

hn77

Xe tải
oài, em phanh tấp ngay vào. đang kiếm chỗ dừng

009

Xe hơi
Liệu có tổ chức bắn tốc độ ở đường rẽ vào khu vực này không nhỉ? Em thấy dựng nhiều biển lắm

nguyenthanhcong

Xe tải
Liệu có tổ chức bắn tốc độ ở đường rẽ vào khu vực này không nhỉ? Em thấy dựng nhiều biển lắm
Có thể chứ, cứ có giảm tốc là bắn.
Có khi đi ái xong mất toi 1 củ =))

suzu37

Xe container
Không biết có bắn không nhưng cụ nào vội quá, không giảm tốc thì nguy hiểm lắm ạ. Ngay chỗ rẽ vào là cái hồ.

Lubricant

Xe tăng
Đã có biện pháp điều trị cho 1 số bệnh nhân mắc bệnh tiểu đường ạ :D

Khuu

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Các cụ yên tâm biển báo bố trí hợp lý và ko bắn tại đó nhé! Quan trọng là an toàn.

hello_oto

Xe tải
Cụ cho toàn cảnh cái WC lên cho bà con nghía xem sao :)

Nhẹ thôi anh

Xe tải
Các cụ yên tâm biển báo bố trí hợp lý và ko bắn tại đó nhé! Quan trọng là an toàn.
Dạo nài nhân viên tại các trạm thu phí của cụ tiết kiệm lời chào lắm, với em đã đề nghị mấy lần là thay các bong đèn chỉ dẫn ở trên các cửa soát vé bị cháy để các xe còn biết cửa nào đóng, mở mà đến nay 2 tháng rồi chưa thấy thay đổi cụ nhé (đầu ra ở Ninh Bình âý)

TONGIA

Xe lừa
Ngon!

Lâu này em tuyền dừng hút thuốc trên cống.
Giờ có trạm này hứa thôi hẳn.

Kenket

Xe điện
Em thử hôm cn rồi, nói chung là rất mát mẻ và sạch sẽ :D

suzu37

Xe container
Cảm ơn cụ! Ai cũng như cụ thì bọn em đỡ phải đi dọn dẹp :D
Hôm vừa rồi em đi qua đoạn NB-CG, thấy một anh nhân viên của bên cụ chạy 2b ngược chiều trên làn dừng khẩn cấp, sau đó dừng và nhắc một xe 4b dừng xả hơi ở cái chỗ mà nhiều xe hay dừng.

Em có hai điểm đề xuất với cụ qua tình huống trên:

- nên sử dụng lại xe cho nhân viên có gắn đèn nháy như trước đây, áo phản quang có lẽ là không đủ.

- nên chăng bố trí 5 km một lần đặt biển báo hiệu trạm dừng nghỉ. Chỗ a nhân viên dừng nhắc xe 4 b chỉ cách trạm dừng nghỉ có 2 km thôi. Việc đặt thêm biển là tốn kinh phí nhưng em thấy khi các quầy dịch vụ (ăn uống, quà lưu niệm, siêu thị mini) đi vào hoạt động thì lợi nhuận dịch vụ sẽ bù lại được kinh phí này.

Khuu

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hôm vừa rồi em đi qua đoạn NB-CG, thấy một anh nhân viên của bên cụ chạy 2b ngược chiều trên làn dừng khẩn cấp, sau đó dừng và nhắc một xe 4b dừng xả hơi ở cái chỗ mà nhiều xe hay dừng.

Em có hai điểm đề xuất với cụ qua tình huống trên:

- nên sử dụng lại xe cho nhân viên có gắn đèn nháy như trước đây, áo phản quang có lẽ là không đủ.

- nên chăng bố trí 5 km một lần đặt biển báo hiệu trạm dừng nghỉ. Chỗ a nhân viên dừng nhắc xe 4 b chỉ cách trạm dừng nghỉ có 2 km thôi. Việc đặt thêm biển là tốn kinh phí nhưng em thấy khi các quầy dịch vụ (ăn uống, quà lưu niệm, siêu thị mini) đi vào hoạt động thì lợi nhuận dịch vụ sẽ bù lại được kinh phí này.
Cảm ơn cụ đã phản ảnh và góp ý rất cụ thể cho bên em. Em xin báo cáo để cụ biết là bên em quy định rất rõ xe đi trên đường phải có đèn nháy, phù hiệu riêng. Nhân viên làm việc trên đường bắt buộc phải mặc đồng phục và áo phản quang. Tiếc là cụ không chụp được cái ảnh về cậu nhân viên đó để em xử lý.
Còn về biển Trạm dừng nghỉ thì kinh phí cho 01 cái biển đó khá lớn đồng thời khi thiết kế thì bọn em cũng phải tuân thủ theo quy trình quy phạm cụ ạ! Xin cảm ơn cụ!

suzu37

Xe container
Cảm ơn cụ đã phản ảnh và góp ý rất cụ thể cho bên em. Em xin báo cáo để cụ biết là bên em quy định rất rõ xe đi trên đường phải có đèn nháy, phù hiệu riêng. Nhân viên làm việc trên đường bắt buộc phải mặc đồng phục và áo phản quang. Tiếc là cụ không chụp được cái ảnh về cậu nhân viên đó để em xử lý.
Còn về biển Trạm dừng nghỉ thì kinh phí cho 01 cái biển đó khá lớn đồng thời khi thiết kế thì bọn em cũng phải tuân thủ theo quy trình quy phạm cụ ạ! Xin cảm ơn cụ!
Cảm ơn cụ đã phản hồi.

Về vụ hình ảnh thì em có clip nhưng mà thôi cụ ạ. Cụ chỉ thị cho ae tiếp tục thực hiện nghiêm túc quy định của đơn vị là ok mà.

Khuu

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cảm ơn cụ đã phản hồi.

Về vụ hình ảnh thì em có clip nhưng mà thôi cụ ạ. Cụ chỉ thị cho ae tiếp tục thực hiện nghiêm túc quy định của đơn vị là ok mà.
Cụ cứ gửi riêng cho em clip. Chỉ thị nhưng không giám sát, xử lý thì sẽ không nghiêm cụ ạ! Em sẽ căn cứ mức độ xử lý đúng quy định.

tranphong

Xe hơi
mình mới đi qua, chưa vào, nhìn quy mô và hiện đại đấy

buongemra

Xe hơi
Bên EU dừng nghỉ đi wc là mất bát phở :(

10%

Xe tải
Xxx lập trạm dừng di dộng xe tải rồi , có vẻ hơi thừa .