[Thảo luận] trạm thu phí Cầu Giẽ, cụ nào được xxx thối lại tiền chưa?

6diop

Xe buýt
Hê, nhân tiện nói về xxx, nhà cháu có duyên với các anh xxx hay sao ấy toàn được các anh ấy ưu ái, chuyện là thế này ạh:
Số là cách đây 2 tuần, nhà cháu có việc ở Đồng Văn Hà Nam, 4 anh em đi 1 xe xuống đến H.Phú Xuyên (HN) thì rẽ vào đó ăn trưa, cao hứng 3 thằng làm luôn chục chai HN, còn 1 chú ko uống thế là để đồng chí ấy lái xe, đoạn qua Cầu Giẽ có biển hạn chế tốc độ 60 rồi 40 ông em ko để ý thế là lúc đến trạm thu phí đầu Hà Nam, xxx vợt vào:
xxx1: (cầm tờ giấy ghi biển số xe) chào các anh, các anh lái xe vượt quá tốc độ cho phép 19km/h, đề nghị xuất trình giấy tờ!
em: (sau khi xuất trình giấy tờ) nói với xxx2 đang ngồi bàn: báo cáo anh, em ngày nào cũng chạy qua đường này, hôm nay uống tí bia nên để cho cậu em lái, nó ko quen đường nên vi phạm, anh thông cảm, em xin nộp phạt tại chỗ, nói rồi em rút luôn 500k đặt lên bàn cho đồng chí ấy (sory các cụ vì em ko theo tình thần of).
xxx2: thôi được rồi, lần sau đi để ý đấy, quá ga 1 cái là vi phạm ngay, nói rồi đồng chí ấy cất tờ 500k rồi bất ngờ rút tờ 200k thối lại cho cháu, thôi lấy 300 cảnh cáo nhé!
...
các cụ thấy lạ chưa[-O<[-O<[-O<[-O<
Cụ gặp XXX còn một nửa là Người cụ ah. Cụ may quá