Chi hội :::Trang hình ảnh anh em Fiat và bè bạn, gặp gỡ, giao lưu "Tầm nhìn 2050" - Tập III!

Taplai_07

Xe container
Đây là Sếp của cụ nào hay là thành viên của Club mình dzị ạh? Nếu là member thì lại hóa ra là gươm lạc giữa rừng hoa hả cụ Phú? :)
Không phải Gấu đâu Thỏ đấy cụ ạ. Mợ Muối cũng nhiều thành tựu lắm mà.
Phẩy công nhận mợ Muối xinh nhưng vợ 2 của cụ Tốt thì phẩy lói nà đẹp khủng khiếp.

kiavuong

Xe điện
Đây là Sếp của cụ nào hay là thành viên của Club mình dzị ạh? Nếu là member thì lại hóa ra là gươm lạc giữa rừng hoa hả cụ Phú? :)
Hội nhà mình có mấy mợ còn xinh nữa cơ ạ.
Cụ Phú tiếp tục đê , còn những hình ảnh nhạy cảm nữa , cụ cho lên nốt đê.
Cụ Tạplai_07 xì pam hơi mạnh đấy nhé . Em nhắc nhở rồi đấy , không được là em báo cụ Mod band nick cụ đới

Chỉnh sửa cuối:

Taplai_07

Xe container
Hội nhà mình có mấy mợ còn xinh nữa cơ ạ.
Cụ Phú tiếp tục đê , còn những hình ảnh nhạy cảm nữa , cụ cho lên nốt đê.
Cụ Tạplai_07 xì pam hơi mạnh đấy nhé . Em nhắc nhở rồi đấy , không được là em báo cụ Mod band nick cụ đới
Khú khú, bẩm cụ Mõ tha cho nhà cháu. Nhà cháu ăn lẩu Cá Sấu chúa và dọc mùng nên hơi ngứa miệng. Cụ chấp nhà cháu làm dề. Mà cụ lo dùm nhà cháu cái vụ thông hành nhé. Mấy mợ xinh xinh cụ giới thẹo đê cụ lói mỗi thế làm nhà cháu sốt ruột nắm.

Taplai_07

Xe container
Hội Fiat giờ chẳng còn mấy chiếc xe . Đồ quý hiếm nên cứ thấy có chiếc nào là nhao ra ngó nghiêng bàn tán ghìm giá để đòi mua. Quá chán . Thôi các cụ xe ra để chiếc này cháu lấy e he he hè :D
Mừ nhìn cụ lườm V2 của cụ tốt chả có tí dề thiện cảm cả. Mắt cứ hau háu như muốn nuốt sống vậy. Cụ thêm AB nữa là lên đỉnh nhất hội rồi đới. Nìn trông nành nành vậy mà hiểm gớm, chắc cụ nại gạ gẫm em lày tăm tư. Khú khú.

vudinhquang

Xe container
Đêm hôm các cụ tụ tập dông thế?

Taplai_07

Xe container
Àh mà cụ Mõ lày, nhìn não Mèo nhà mìn dìm hàng quằn quại nhể??? ,,,, trông cái mặt ới. Gứm

kiavuong

Xe điện
Mừ nhìn cụ lườm V2 của cụ tốt chả có tí dề thiện cảm cả. Mắt cứ hau háu như muốn nuốt sống vậy. Cụ thêm AB nữa là lên đỉnh nhất hội rồi đới. Nìn trông nành nành vậy mà hiểm gớm, chắc cụ nại gạ gẫm em lày tăm tư. Khú khú.
Xuỵt xuỵt cụ nói bé thôi để em còn ném đá , em chỉ trả tăm tư thoai , em mà bán được kiếm lời em chia cho cụ . Nhiều lúc em phải giả nai , thế mớ cướp được bà hau nhà cụ HL chứ . Mội tội quả đấy em thấy ân hận quá , cụ ấy về quê tu hú luôn . b-(b-(b-(

Chắc giờ các cụ mới tỉnh rượu vào chém bù ngày hôm nay cụ ợ.

Chỉnh sửa cuối:

Taplai_07

Xe container
Em đang mắc màn ló ra cũng thấy cụ đang rình nên hóng. hơ hơ. Dưng mà of xong về nhớ mợ Muối quá ứ ngủ được, thí mới chít chứ lị.

vudinhquang

Xe container
Thế sao trưa nay ngồi xa mợ Mắm thế? mà cụ ít nói thế?Giờ lại kêu nhớ?
Em đang mắc màn ló ra cũng thấy cụ đang rình nên hóng. hơ hơ. Dưng mà of xong về nhớ mợ Muối quá ứ ngủ được, thí mới chít chứ lị.

Taplai_07

Xe container
Chả phải, nhà cháu cũng muốn sán đến gần dưng mà nhà cháu không giám bon chen. Thấy toàn cụ vai vế và khủng long bạo chúa ngồi gần mợ Mắm nhà cháu hãi. Mãi tới lúc bye bye nhà cháu mới nhờ vả được tí.

xephaoma...tot

Xe buýt
Hội này tụ tập khuya quá, ko khéo lại bị nhắc nhở. Xe của bác nào đẹp thế :D ! khổ thân bác chủ xe, chắc giờ này chạy mất xốp roài ! trả người ta rẻ thế thì chạy là phải :D

Taplai_07

Xe container
Nhà cháu lói nhiều lắm đấy cụ ạ, dưng gió chẳng lói gì với mợ Mắm cả. Chắc tại mấy lồi nẩu xôi to quá.

Chỉnh sửa cuối:

vudinhquang

Xe container
Thích là phải giành giật chứ lỵ!
Chả phải, nhà cháu cũng muốn sán đến gần dưng mà nhà cháu không giám bon chen. Thấy toàn cụ vai vế và khủng long bạo chúa ngồi gần mợ Mắm nhà cháu hãi. Mãi tới lúc bye bye nhà cháu mới nhờ vả được tí.

Taplai_07

Xe container
Em kể cho gấu nhà cụ biết nhá .
Gấu mừng đới cụ ạ. Gấu bẩu lão mà kiếm thêm vài Hươu, Nai, Hổ, Báo, Sư tử nữa chắc nà ngoan hơn. Dưng nhà cháu ứ nàm được nên vẫn hư.

Taplai_07

Xe container

SHD

Xe điện
Khú khú, bẩm cụ Mõ tha cho nhà cháu. Nhà cháu ăn lẩu Cá Sấu chúa và dọc mùng nên hơi ngứa miệng. Cụ chấp nhà cháu làm dề. Mà cụ lo dùm nhà cháu cái vụ thông hành nhé. Mấy mợ xinh xinh cụ giới thẹo đê cụ lói mỗi thế làm nhà cháu sốt ruột nắm.
Hê hê, lại thêm 1 cụ nữa say nắng roài =))=))