[Funland] Trang phục mặc nhà của các cụ là gì?

EURO2020

Xe máy
Em cũng đang ngồi sốt ruột đợi thông báo đây. Ko biết động thái tiếp theo sẽ thế nào.

Sáng nay em cũng đọc tin, ko biết TP chỉ thị thế nào, có nới lỏng tí ti ko?

Em thì thấy đang nổ nhiều rồi đấy cụ ạ, toàn chợ to với vị trí đầu chuỗi cung ứng thực phẩm. Vụ Vin em cũng đi mua mà chưa thấy có thông báo khai báo gì đây.

Vậy em mới nói, như hôm rồi, chơi quả thông báo đúng nửa đêm, như kiểu đánh úp ấy.

Em cũng dự định sẽ như SG, làm phát 7 ngày rồi xem tình hình thế nào.

Hôm qua đọc số ca tử vong mà cũng thấy sợ rồi đấy cụ ạ.

Rất nhiều luôn cụ ah, mà toàn ca xuất hiện ở nơi đông người, công ty thực phẩm, siêu thị, chợ!!

Ko quan trọng thì dừng cụ ạ, giờ đi ra viện kinh lắm.

Tiêm vaccine và đợi ca nhiểm giảm tới ngưỡng thôi cụ ạ. Nhốt khoảng 1 tháng và thực hiện cách lý gắt gao thì sẽ lòi ra thôi.

Cụ phân tích bài bản quá, chả có nhẽ cụ trong ban phòng dịch :))
Oạch, cụ có post nhầm thớt kg đấy :)

Wave Alpha 20

Xe tăng
Em ở trần, quần sóoc mềm, thả rông :))
(Nhà có 2 vc nên thoải mái. Chứ có con ở đây thì phải nghiêm túc)
Đc cái cứ dịch bệnh này đỡ khối quần áo. Cả 2 tuần nay máy giặt nhà e ngồi chơi rồi

4banhxequay

Xe điện
Thằng cu nha em từ bé đến giờ 15 tuổi rồi, hiếm khi thấy nó cởi trần . Lúc khoảng 6 tuổi em cũng khuyến khích ở nhà cởi trần cho mát , nhưng ko nghe . Lúc ở nhà là mặc quần lửng , áo phông . Chỉ có lúc tập thể thao xong là cởi áo tý và đi tắm luôn .
Giống cu nhà mình, ở nhà cũng không chịu cởi trần, cứ phải áo phông có tay cộc mới chịu chứ 3 lỗ cũng không

Crusaderland

Xe điện
Ở nhà cách ly xã hội tiết kiệm điện nước giặt quần áo, điều hoà cứ nude là nhất, vừa thoải mái vừa tiết kiệm.

Chu An

Xe điện
Em mua 2 tá áo cộc tay cổ tròn của Dệt kim Đông Xuân để mặc ở nhà hoặc đi lại loanh quanh trong khu phố, kết hợp quần sooc vải mềm. Do chất cotton nên rất mát. Nhược điểm là chóng bẩn nên ngày phải thay 2 lần. Đi ngủ thì em mặc may ô cũng của dệt kim ĐX cho thoáng mát và quần đùi vải mỏng loại xuất Nhật (rất mềm, mỏng, thoải mái và rất bền). Cá nhân em không muốn cởi trần vì trên thực tế nếu mặc áo chất cotton thì còn giúp giải nhiệt hơn là cởi trần. Điều nữa, khi cởi trần thì mồ hôi sẽ bám vào chăn, ga, gối. Cụ nào mồ hôi dầu thì trong phòng sẽ có mùi khét rất đặc trưng (thường thì chính họ không nhận thấy điều đó) do mồ hôi lưu cữu. Thực sự thì em đã phải tập rất lâu mới bỏ đc thói quen cởi trần và vén áo khoe bụng.

bo kent

Xe tăng
Đơn giản là nó nhiều lông, lắm hắc Lào nên ko dám mặc quần đùi. Có khi trĩ dài quá mặc quần đùi ngồi nó quét xuống đất đau.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Chỗ em nhiều người thuê nhà toàn nữ trẻ, có kẻnh đổ rác là nhiều mợ tay xách túi rác tay kia che 2 quả ngực thả rông. Đến lúc vứt rác thì chả tay nào che cả. Nhìn hãi lắm.
Ông dối lòng nó cũng vừa vừa thôi :)) đây chả tin nhé, có mà các anh ngại không dám nhìn thẳng vì sợ gấu nhà nó tia thôi :D

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]
Ở nhà tốn thêm tiền điện vì con điều hoà 18000 bật cả ngày. Mát nên em thả rông cho đỡ hao mòn quần áo. Đỡ tốn điện nước với xà phòng :P

Hà Chang

Xe hơi
Em ở chung cư. Gớm nhất mấy nhà mùa hè nóng mở hết cả cửa chính mà cụ chủ lại cởi trần mặc quần đùi nằm ườn ra ngay cửa. Khổ, đẹp thì ko kêu đâu, nhưng toàn rổ mỡ và 6 múi chụm thành 1 trắng ởn thôi ạ .
cái này em đồng ý với cụ, trông sợ ý

matrix3011

Xe tăng
Trừ đông lạnh ra, chứ ko toàn cời trần quần đùi ở nhà :))

Sơn thật thà

Xe buýt
Em ở chung cư. Gớm nhất mấy nhà mùa hè nóng mở hết cả cửa chính mà cụ chủ lại cởi trần mặc quần đùi nằm ườn ra ngay cửa. Khổ, đẹp thì ko kêu đâu, nhưng toàn rổ mỡ và 6 múi chụm thành 1 trắng ởn thôi ạ .
Trên nguyên tắc là đi hành lang không ngó nhòm nhà khác mợ nhé. Và cũng ít khi nhà ai mở toang cả, có chăng hé tí, hoặc có 2 lớp thì khóa lớp ngoài, hé lớp trong.
Nhòm mà gặp anh hàng xóm 6 múi cởi hết là ám ảnh luôn đấy, tan vỡ đấy :))

Mấy ông hàng xóm sang chè cháo toàn quần đùi rộng khoe bi thả rông buồn cười vãi.

Khánh Ngọc

Xe container
Trên nguyên tắc là đi hành lang không ngó nhòm nhà khác mợ nhé. Và cũng ít khi nhà ai mở toang cả, có chăng hé tí, hoặc có 2 lớp thì khóa lớp ngoài, hé lớp trong.
Nhòm mà gặp anh hàng xóm 6 múi cởi hết là ám ảnh luôn đấy, tan vỡ đấy :))
Bên em toàn bọn mở tung cửa. Mà làm quái gì có cửa sắt cơ chứ. Hãm lắm.