Thảo luận Trao đổi nâng cao hiệu quả điều hoà xe City 15 16

SƠN CƯỚC

Xe điện
Đúng là em không có City, nhưng 1 quạt gió là em nhìn trên sơ đồ các cụ trình bày ở trên chứ có phải em nghĩ ra đâu.
Thực tế là city có 2 quạt gió 1 cái cho dàn nóng đh 1 cái cho két nước cụ ah. Xe vios thì nó lại chỉ có 1 quạt dùng chung . Sơ đồ chắc chỉ để minh họa thôi

totden

Xe tải
Với hiểu biết ntn là em đã hiểu vì sao cụ chạy qua mấy thớt để "phản kháng" lại mn :D

SƠN CƯỚC

Xe điện
Với hiểu biết ntn là em đã hiểu vì sao cụ chạy qua mấy thớt để "phản kháng" lại mn :D

Cụ thì e nhìn trên video rồi . Cụ chả biết quái gì về kỹ thuật chỉ nghe cái ông chuyên buôn xe cũ ở phố Tố hữu chuyên mông má xe các kiểu hay áp dụng kiểu lốc nén cũ ko thay mà khắc phục vớ vẩn để bán xe cũ cho dễ . Cụ cũng la liếm đủ thớt để đi dìm điều hòa city để mua rẻ lại chắc ?
Cụ thích lầy đến đâu em lầy đến đó . E hỏi nhiều cụ dán ống tháo hết rồi

totden

Xe tải
Em kính đề nghị Ngài SpeedWayTOMDUY vào lọc hộ em cmt #44 trên ah
Thớt này là em mỏ chứ ko phải như cmt thiếu văn hoá như trên
Em cảm ơn !

SƠN CƯỚC

Xe điện
Em kính đề nghị Ngài SpeedWayTOMDUY vào lọc hộ em cmt #44 trên ah
Thớt này là em mỏ chứ ko phải như cmt thiếu văn hoá như trên
Em cảm ơn !
Cụ tự cho là cụ sai khiến đc cả min mod sao . E cũng có thể đề nghị xóa cả bài của cụ nếu cụ tiếp tục tỏ ra ngạo mạn . Nên nhớ cụ nói thế nào thì mem khác cũng có thể nói đc thêd đó . Miễn ko văng tục chửi bậy hay vi phạm .

SpeedWay

Xe tải
Cụ SƠN CƯỚC lưu ý tranh luận trong không khí vui vẻ hòa nhã nhé.
Speed

Cụ thì e nhìn trên video rồi . Cụ chả biết quái gì về kỹ thuật chỉ nghe cái ông chuyên buôn xe cũ ở phố Tố hữu chuyên mông má xe các kiểu hay áp dụng kiểu lốc nén cũ ko thay mà khắc phục vớ vẩn để bán xe cũ cho dễ . Cụ cũng la liếm đủ thớt để đi dìm điều hòa city để mua rẻ lại chắc ?
Cụ thích lầy đến đâu em lầy đến đó . E hỏi nhiều cụ dán ống tháo hết rồi
Cụ tự cho là cụ sai khiến đc cả min mod sao . E cũng có thể đề nghị xóa cả bài của cụ nếu cụ tiếp tục tỏ ra ngạo mạn . Nên nhớ cụ nói thế nào thì mem khác cũng có thể nói đc thêd đó . Miễn ko văng tục chửi bậy hay vi phạm .

SƠN CƯỚC

Xe điện
Cụ SƠN CƯỚC lưu ý tranh luận trong không khí vui vẻ hòa nhã nhé.
Speed
E sẵn lòng tranh luận hòa nhã . Tuy nhiên 1 số cụ khác có comment rất kẻ cả và hống hách . Luôn cho phương pháp dán ống bảo ôn là đảm bảo . Mặc dù đó là phương pháp đã đc hondavn cảnh báo ko đc thực hiện. Ko những nó làm cho ae chạy city khác có thể ko đc bảo hành xe theo quy đinh của honda vn mà còn có thể ảnh hưởng đến các bộ phận khác của xe . E cũng góp ý về việc dán phim chống nóng loại tốt . Cũng như khuyên cc đòi hỏi hondavn sửa chữa bảo hành chính hãng . Những tranh luận đó ko ngoài mục đích có tính xây dựng vì 1 of có bài chia sẻ kinh nghiệm có trách nhiệm .
Dưới đây là thư của hondavn gửi cho cc trong 1 club khi cc đó yêu cầu hondavn giải thích về v đề đh xe city . E lượm lặt về để nói có sách mách có chứng .
Còn các member có sẵn tư tưởng cực đoan về vấn đề này , cc min mod cũng nên nhắc nhở thêm

sleepy86

Xe hơi
Thấy bảo điều hòa của City hơi yếu à các cụ?

moonlife

Xe container
E đào lên phát.
Các cụ cho hỏi city 2021-2022 đã khắc phục đc lỗi này chưa ạ?