[Thảo luận] trên 1 cung đường về,4 lần bị ktra,ăn 2 biên bản mà vẫn vui vì rẻ hơn tiền mãi lộ

RubynamitnA

Xe điện
Cụ đen thế? 5 năm có xe, đi xa, đi gần em chưa 1 lần bị xxx chỉ gậy.
Lỗi không đèn: XXX chốt trước đã làm thiếu 1 nghiệp vụ sau khi lập biên bản phải yêu cầu cụ khôi phục tình trạng hoạt động của đèn hậu rồi cho lưu thông tiếp mới tròn bài và trách nhiệm.

phucbonguyen

Xe điện
Cụ chủ quá đen luôn,ai đời đi có quãng đg 4 lần bị vịn, ko biết đã ghi vào kỷ lục o ép đc chưa các cụ nhỉ?còn cụ nào bị nhiều hơn ko ah?

HKN

Xe hơi
em đau bụng quá, cụ cũng nhọ thật :))

Namxlda

Xe tăng
Công nhận bị bắt lỗi cháy đèn phanh là đau nhất và thấy xxx tại Hải Dương và QN có lý và không có tình...
lái xe mà ko biết xinhan mất bị phạt là đúng , em xe cỏ mà còn biết ợ . ( kinh nghiêm thôi mà =))

lonelydriver

Xe buýt
Bọn Da đen ở châu Phi vẫn còn trắng hơn cụ... Hehehehehehehe

Tuy vậy cụ lại trắng hơn xxx HD :D

toyota78

Xe buýt
-Hôm iem đi QN bãi cháy tầm 6h chiều đường đẹp đang mát ga 80-90km, đang mải nói chuyện với anh bạn bảo đường này mới làm đẹp quá vít 120 không xi nhê gì, đến đoạn gần tuần châu mọc ngay biển hạn chế 40km và ngay sau đó vài trăm mét có ngay trạm tuần tra, may cho iem hôm đấy bám mít một bác thổ địa biển 14, nên đến đoạn đấy bác ấy giảm tốc độ làm iem cũng vội vàng giảm tốc độ từ 80 xuống 40 rồi lướt qua, thấy các chú sang đường iem tưởng bị vẫy rồi nhưng hóa ra vẫy chú đi sau chắc ko kịp hạ tốc độ. Iem thấy hạ tốc độ như vậy nguy hiểm quá dễ ủn mít nhau vì đến gần mới nhìn biển hạn chế rồi vội vàng phanh, ko phanh kịp lại gặp các chú phải gãi đầu gãi tai. Muốn giảm nên giảm từ từ 60 đến 40 hợp lý hơn.

Chỉnh sửa cuối:

lehungtcmt

Xe hơi
Cụ chủ nói đúng đấy, tiền mãi lỗ cho qua 4 trạm còn nhiều hơn tiền phạt. Xin chia buồn cùng cụ chủ thớt.
Ở Gia Lộc - Hải Dương còn bắn tốc độ 20km/h nữa cơ

Kim Chỉ Nam

Xe điện
Ngày gặp tới 4 lần. Sr đời quá đen.

buicongchuc

Xì hơi lốp
Cụ chịu khó tích chữ biên bản làm câu chuyện của chuyến đi à :D

nguyen_x

Xe tải
em có bằng lái xe cũng dc 12 năm rồi.chạy qua cũng nhiều loại xe.kể cả những năm 2000 chưa có bằng cũng đã dám vần vô lăng con 1T25 chở hàng cũng khá nhiều tỉnh thành phía bắc.và gần 2 năm gần đây mới có cái xe cỏ của riêng mình để chạy
cũng tự hào vì chưa lần nào phải để xxx ktra giấy tờ
thú thật đêm qua em cũng hỏi luôn xxx Sao Đỏ HD LÀ:Nếu trên dg tôi có vi phạm lỗi tiếp theo nữa thì các anh sẽ giữ loại giấy tờ nào nữa?
xxx:nếu còn vi phạm tiếp về GT thì chúng tôi sẽ giữ của anh giấy tờ tiếp theo để lập BB là đăng kiểm,và dính thêm lỗi nữa là giữ...bảo hiểm
thật sự lúc đấy em phì cười vì ko thể nhịn dc
với em thì thông cảm và bỏ qua dc với chi phí gọi là động viên thuốc nc thì em chấp nhận.chứ còn cò kè dọa nạt đòi hơn thì em sẵn sàng ký biên bản ngay.
con ng sống với nhau bình đẳng mà

Kara_men

Xe buýt
em có bằng lái xe cũng dc 12 năm rồi.chạy qua cũng nhiều loại xe.kể cả những năm 2000 chưa có bằng cũng đã dám vần vô lăng con 1T25 chở hàng cũng khá nhiều tỉnh thành phía bắc.và gần 2 năm gần đây mới có cái xe cỏ của riêng mình để chạy
cũng tự hào vì chưa lần nào phải để xxx ktra giấy tờ
thú thật đêm qua em cũng hỏi luôn xxx Sao Đỏ HD LÀ:Nếu trên dg tôi có vi phạm lỗi tiếp theo nữa thì các anh sẽ giữ loại giấy tờ nào nữa?
xxx:nếu còn vi phạm tiếp về GT thì chúng tôi sẽ giữ của anh giấy tờ tiếp theo để lập BB là đăng kiểm,và dính thêm lỗi nữa là giữ...bảo hiểm
thật sự lúc đấy em phì cười vì ko thể nhịn dc
với em thì thông cảm và bỏ qua dc với chi phí gọi là động viên thuốc nc thì em chấp nhận.chứ còn cò kè dọa nạt đòi hơn thì em sẵn sàng ký biên bản ngay.
con ng sống với nhau bình đẳng mà
Em thắc mắc tí là sao cụ lại phì cười? Vì em thấy trong TT66 có đoạn này:
[FONT=&quot]- [/FONT][FONT=&quot]Khi lập biên bản vi phạm hành chính, chỉ được tạm giữ một trong các giấy tờ theo thứ tự (trừ khi các giấy tờ đó có dấu hiệu nghi giả, cần xác minh để làm rõ hành vi vi phạm thì được giữ thêm giấy tờ khác có liên quan): giấy phép lái xe, đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường đối với xe cơ giới, giấy chứng nhận bảo hiểm trách nhiệm dân sự của chủ xe cơ giới và các giấy tờ khác có liên quan theo quy định của pháp luật;[/FONT]

Tribute

Xe container
Cụ đen thật, tuyến đường em tốn nhìều xăng nhất mà chưa bao giờ phải dừng xe vì xxx. Các cụ đi HL trước khi về chớ có uốn nhé, qua trạm cân tuần châu tầm sau bữa trưa, bữa tối thế nào cũng được "đón tiếp nồng nhiệt".

nguyen_x

Xe tải
Em thắc mắc tí là sao cụ lại phì cười? Vì em thấy trong TT66 có đoạn này:
Em phì cười vì trộm nghĩ đến khi về đến nhà thì trong túi của mình còn lại những loại giấy tờ gì nữa không thôi hay chỉ còn lại toàn biên bản

Chỉnh sửa cuối:

29H- 55-22

Xe tăng
Diễn đàn đã xuất hiện thánh mới các cụ ơi thành thật chia buồn cùng cụ chủ

Muon_biet

Xe cút kít
Cụ đen thật, tuyến đường em tốn nhìều xăng nhất mà chưa bao giờ phải dừng xe vì xxx. Các cụ đi HL trước khi về chớ có uốn nhé, qua trạm cân tuần châu tầm sau bữa trưa, bữa tối thế nào cũng được "đón tiếp nồng nhiệt".
Trước khi bị dừng xe để đếm đo nồng độ, các cụ cứ ngậm đầy miệng nước la vi và khi CSGT yêu cầu đếm trước máy đo thì các Cụ biết thế nào rồi ... Ha ha ha.