[Funland] Trên tay Bphone, hơn cả mong chờ cccm ạ :)

Kurumasuki

Xe container
Thực ra Quảng có tài và cũng có tiền.
Chỉ có tính cách hơi trẻ con chứ ko được thâm trầm như các đại gia.
Đúng ra phải có đội ngũ trợ lý giỏi.
Nó sẽ tư vấn cho cách ăn nói và các thứ khác.
Bphone đẹp, ko ai phủ nhận, nó chỉ thất bại vì đắt một cách khiêu khích.

justbenice

Xe buýt
Thực ra Quảng có tài và cũng có tiền.
Chỉ có tính cách hơi trẻ con chứ ko được thâm trầm như các đại gia.
Đúng ra phải có đội ngũ trợ lý giỏi.
Nó sẽ tư vấn cho cách ăn nói và các thứ khác.
Bphone đẹp, ko ai phủ nhận, nó chỉ thất bại vì đắt một cách khiêu khích.
Thâm chứ trẻ con gì bác. Bác cứ xâu chuỗi lại sẽ thấy. Toàn đánh vào tầng lớp teen teen và các bác u50 kô rành về điện thoại. Đầu tiên là siêu phẩm, AI, thông minh nhất thế giới, DAC rời nghe nhạc cực chất, bảo mật, sản xuất ở Việt Nam, cận cao cấp, mà giá chỉ 10tr. Anh em ta hiểu thì nghe thấy thối. Chứ người kô hiểu thì tưởng thế là...rẻ quá. Rồi cách vài hôm là cho một bài luận về người Việt ủng hộ hàng Việt lên báo. Quá thâm bác ạ!
Cũng may là tiếng nó thối sẵn rồi, nên tạo thành làn sóng tẩy chay cả trên báo, rồi các bác u50 cũng có con cháu ngăn cản và giải thích. Chứ kô nó đã lừa được ối người rồi.

Kurumasuki

Xe container
Thâm chứ trẻ con gì bác. Bác cứ xâu chuỗi lại sẽ thấy. Toàn đánh vào tầng lớp teen teen và các bác u50 kô rành về điện thoại. Đầu tiên là siêu phẩm, AI, thông minh nhất thế giới, DAC rời nghe nhạc cực chất, bảo mật, sản xuất ở Việt Nam, cận cao cấp, mà giá chỉ 10tr. Anh em ta hiểu thì nghe thấy thối. Chứ người kô hiểu thì tưởng thế là...rẻ quá. Rồi cách vài hôm là cho một bài luận về người Việt ủng hộ hàng Việt lên báo. Quá thâm bác ạ!
Cũng may là tiếng nó thối sẵn rồi, nên tạo thành làn sóng tẩy chay cả trên báo, rồi các bác u50 cũng có con cháu ngăn cản và giải thích. Chứ kô nó đã lừa được ối người rồi.
Động đến tiền chả ai ngu đâu.
Hàng so sánh đầy ra.
Quảng có nổ như bom H cũng chả ai nghe đâu.
Mấy cụ đã mua trên này chắc có mục đích khác.

justbenice

Xe buýt
Động đến tiền chả ai ngu đâu.
Hàng so sánh đầy ra.
Quảng có nổ như bom H cũng chả ai nghe đâu.
Mấy cụ đã mua trên này chắc có mục đích khác.
Đang mùa Seagame. Có khi có cụ đem Vertu đi gửi rồi cầm Bphone về cho yêu nước. Ahihi em đùa đấy.

hunggal

Xe tăng
Sản phẩm chuẩn không bao giờ người ta phải sử dụng seeder với duy nhất một cách tranh luận rất cùn thế cụ ạ.
Chuẩn thì tự nó sẽ sống, ngược lại thì nhất định sẽ chết...không có yêu nước với hàng Việt gì ở đây cả, chỉ có quy luật thị trường Tiền - Hàng, và nhất định Bphone sẽ chết.
Nhất định như vậy, dù Bkav có sử dụng chiêu trò gì đi nữa, và không chỉ Bphone mà tất cả mọi sản phẩm của Bkav sẽ không bao giờ có chỗ đứng trên thị trường với quy luật Tiền - Hàng!
Đúng rồi đấy ạ. Chuẩn thì tự nó sống, không thì chắc chết. Thế nên cứ để thị trường quyết định, cần gì phải căng thẳng quá làm gì?

Em thì cực ghét bọn seeders bphone ngu học nhưng các bác hoạt động cũng hăng hái không kém chúng nó. Cứ phải đuổi cùng giết tận mới được ạ?

blackstart1

Xe tải
Thâm chứ trẻ con gì bác. Bác cứ xâu chuỗi lại sẽ thấy. Toàn đánh vào tầng lớp teen teen và các bác u50 kô rành về điện thoại.
Tin tin thì nó chỉ biết táo khuyết, sam còn ko bét cũng ốp pô cụ ơi, ai quan tâm bờ phôn đâu :D

justbenice

Xe buýt
Đúng rồi đấy ạ. Chuẩn thì tự nó sống, không thì chắc chết. Thế nên cứ để thị trường quyết định, cần gì phải căng thẳng quá làm gì?

Em thì cực ghét bọn seeders bphone ngu học nhưng các bác hoạt động cũng hăng hái không kém chúng nó. Cứ phải đuổi cùng giết tận mới được ạ?
Coi như...đóng góp cho OF thôi. Hehe. Xe thì 2-3 năm mới mua 1 lần. Mua xong thì rôm rả vào chém gió độ xe đc tầm 2 tháng là nguôi vui rồi. Thời gian còn lại chả biết vào of làm gì. Có vụ này đâm ra vào thường xuyên hơn.

win cà tàng

Đi bộ
Sao lại mang bphone vào đây nhỉ, OF định sản xuất 3000 page như TT chăng

Phongtránh

Xe máy
Bphone làm quả sale như honda CRV xem phản ứng mọi người thế nào biết ngay

icemain

Xe tăng
Bphone làm quả sale như honda CRV xem phản ứng mọi người thế nào biết ngay
Có hàng đâu mà cắt máu thế được. Mà em cũng dự là bọn tgdd bơm đểu chính sách giá của Bom Phân chứ chúng nó lạ gì cái Cận Cao cấp éo ai mua vì qua sao được cửa đời iPhone -2. Định ủn giá cao úp sọt đoạn đầu rồi giảm giá nưng cay ở cái không có quá tặng km. Kiểu Note 8 ủn giá cao rồi tặng quà km 4tr, sau 2 tháng là về đúng mức giá chuẩn.
Bom phân của Quảng nổ mà để luôn 6.789tr thì ối ông mua - nhưng sợ Q không đủ máy để bán :))

hunggialand.dsg

Xe máy
Có hàng đâu mà cắt máu thế được. Mà em cũng dự là bọn tgdd bơm đểu chính sách giá của Bom Phân chứ chúng nó lạ gì cái Cận Cao cấp éo ai mua vì qua sao được cửa đời iPhone -2. Định ủn giá cao úp sọt đoạn đầu rồi giảm giá nưng cay ở cái không có quá tặng km. Kiểu Note 8 ủn giá cao rồi tặng quà km 4tr, sau 2 tháng là về đúng mức giá chuẩn.
Bom phân của Quảng nổ mà để luôn 6.789tr thì ối ông mua - nhưng sợ Q không đủ máy để bán :))
Mùi nặng quá...

landopen

Xe tăng
Cụ tet trước đi rồi cho kết quả nhé, mà cụ tậu em nó bao nhiêu?

Hoang Cute

Xe tải
Thớt này có vẻ hết mong chờ Chym rổi nhỉ?

nguyentoanland

Xe tăng
Hồi ra Bphone 2015 em đã từng tự hào lắm, và khoe với đống bạn về sự xuất hiện này. Cuối cùng Ngài Quảng Nổ cho em một phen muối mặt. Đen

thaison2008

Xe container
Cháu thấy nghe gọi cũng đc, hai sim hai sóng

hunggialand.dsg

Xe máy
Cháu gọi hồn caogia, simo2001... Các cụ đi khám phá những tính năng toẹt vời của con bê ở phương nào thì về chia sẻ với cho ae học tập ạ.
Các cụ mà cứ bỏ bê thread như vậy là cháu lại ngứa cháu dìm bê tiếp đấy ạ.
Cháu công khai rõ luôn rồi đấy ạ... B rất tốt nhưng cháu cứ bươi móc ra dìm ạ, các cụ khôn thiêng về khóa mõm cháu đi ạ.
À, bên thread của cụ just có thêm thằng e song sinh với cháu, chỉ khác mỗi dấu chấm thôi, 2 cụ muốn khóa mõm nó chỉ cần hỏi biển số chiếc xe trên avatar của nó là được ạ.
Cháu ngủ đây ạ, giờ này nước kinh Nhiêu Lộc cạn quá nên cháu ko có gì kính các cụ, thông cảm cho cháu đi ạ.