[Funland] Triệu tập CĐV Nam Định

duytrong

Xe lăn
Với vụ việc như con thỏ thế này,chỉ đến sáng mai tên tuổi của thằng bắn quả pháo đó sẽ có ngay.

atti_vn

Xe tải
Mịa, nó áp dụng luật quay video và ghi âm lúc hỏi cung rồi. CA làm sao táng chúng nó được nhể.
Cu cứ lo cho nghiệp vụ của các anh ấy làm gì, lúc hỏi chính thức có quay và ghi âm không tẩn, nhưng lúc hỏi trù bị không quay phim ghi âm tẩn nhiệt tình bắt nhận có được không?

duythanh_1710

Xe tải
Nghe giọng văn thì e kg nghĩ vậy
Giọng văn trong đoạn đấy thì có vẻ trêu cụ ạ. Em nhìn tổng thể các bài đăng trên fb.
Cụ trẻ viết mấy câu như thế chắc cũng bị các cụ c.a gọi đến uống trà rồi

Namtroc

Xe điện
Giọng văn trong đoạn đấy thì có vẻ trêu cụ ạ. Em nhìn tổng thể các bài đăng trên fb.
Cụ trẻ viết mấy câu như thế chắc cũng bị các cụ c.a gọi đến uống trà rồi
Cũng nên uống vài chén cho tỉnh phỏng cụ, e cũng quê NĐ mà thấy kg ổn lắm

HuyArt

Xe lăn
Tranh thủ chưa áp dụng ghi âm ghi hình hỏi cung, 14 thằng này cứ dép tổ ong 108 lỗ thần thánh vả vào mồm là khai ra thun thút
- Gây rối trật tự công cộng
- Chống người thi hành công vụ
- Buôn bán, tàng trữ pháo
- Khủng bố
- Phạm tội có tổ chức

duythanh_1710

Xe tải
Cũng nên uống vài chén cho tỉnh phỏng cụ, e cũng quê NĐ mà thấy kg ổn lắm
Vầng, hi vọng các chú c.a xử đúng người đúng tội. Còn các cụ trẻ thì sau phát ngôn cái gì thì cũng suy nghĩ cẩn trọng hơn cụ nhỉ

Namtroc

Xe điện

HuyArt

Xe lăn
Xem video bọn nó bắn như bắn tên lửa S-300 các cụ ạ. Phóng trúng chú nào là nhập viện chú ấy. Vãi lái thật. ~X(
Em gái này theo phản xạ kịp co đùi lên, quả pháo xuyên vào phần xương cứng rồi bật ra tận chỗ ngồi của trọng tài bàn
Nếu em này không co đùi lên thì xuyên thủng bụng, ruột xổ ra cả đống, sống chết khó tiên lượng lắm
Bọn CĐV NĐ còn trách em ấy sao ngồi vào chỗ giành cho gia đình cầu thủ làm gì? chứng tỏ chúng nó cố tình bắn pháo vào vị trí gia đình các cầu thủ để gây thương tích
Thằng này sẽ tốt tù, sau này về làm sốp phơ tử tế viết hồi ký "bão mề"khéo lại hút khách

Rong Ruổi

Xe container
Mịa, nó áp dụng luật quay video và ghi âm lúc hỏi cung rồi. CA làm sao táng chúng nó được nhể.
Thế E hỏi cụ ai là người quay? E hay cụ?
Còn người quay là nó thì đừng thắc mắc nhé ;))

nguoibatdau

Xe tăng
Em gái này theo phản xạ kịp co đùi lên, quả pháo xuyên vào phần xương cứng rồi bật ra tận chỗ ngồi của trọng tài bàn
Nếu em này không co đùi lên thì xuyên thủng bụng, ruột xổ ra cả đống, sống chết khó tiên lượng lắm
Bọn CĐV NĐ còn trách em ấy sao ngồi vào chỗ giành cho gia đình cầu thủ làm gì? chứng tỏ chúng nó cố tình bắn pháo vào vị trí gia đình các cầu thủ để gây thương tích
Thằng này sẽ tốt tù, sau này về làm sốp phơ tử tế viết hồi ký "bão mề"khéo lại hút khách
Cụ nhầm rồi, quả pháo rơi vào chỗ ngồi của trọng tài bàn, chính xác là cái kính bảo vệ chỗ ngồi, chỉ 1 mảnh nhỏ của quả pháo đó bật vào em gái kia mà đã bị như vậy. Dính trực diện chắc ngất tại chỗ.

athk

Xe tăng
Cho tất cả vào từng phòng lẻ thẩm vấn cùng lúc, khi vào thẩm vấn cũng sẽ bị bảo là: "thằng A, B, C, và D khai ra là chính mày bắn quả pháo đó, mày còn chối tội thì tội sẽ thêm nặng đấy" :D
Kiểu gì mà chả có thằng chột dạ khai ra hết :D

xe mất phanh

Xe container
Cho tất cả vào từng phòng lẻ thẩm vấn cùng lúc, khi vào thẩm vấn cũng sẽ bị bảo là: "thằng A, B, C, và D khai ra là chính mày bắn quả pháo đó, mày còn chối tội thì tội sẽ thêm nặng đấy" :D
Kiểu gì mà chả có thằng chột dạ khai ra hết :D
Cụ khéo lo!
Trừ khi cùng vào sinh ra tử thì may ra mới cùng làm cùng chịu!
Còn mình éo làm thì chả baoh có chuyện chịu! Nên chỉ cần đưa cho tập a4 và lô bút bi bảo mày ngồi nhớ lại và viết tường trình đi! Chả khai ngay thằng nào cầm pháo vào sân, thằng nào đốt ngay ý.

Sonduong.BMV

Xe container
Nếu mặc quần bò thì vết thương nhẹ hơn nhiều cụ nhỉ.

HuyArt

Xe lăn
Cụ nhầm rồi, quả pháo rơi vào chỗ ngồi của trọng tài bàn, chính xác là cái kính bảo vệ chỗ ngồi, chỉ 1 mảnh nhỏ của quả pháo đó bật vào em gái kia mà đã bị như vậy. Dính trực diện chắc ngất tại chỗ.
Bên CA họ làm giám định rồi, nhầm vào mắt
Pháo dù làm gì có phá mảnh? bắn chỉ thiên còn vọt tới 250m, bắn ngang gần 100m nó căng như sợi chỉ, may em gái co chân lên

hocsinhc

Xe tăng
Công an Phú Thọ còn lên Hà Nội bắt anh Vĩnh anh Hóa cục trưởng BCA kia kìa

Nam Định dạo này lắm chuyện xui, chắc bị yểm long mạch

Cơ quan CSĐT công an quận Đống Đa có quyền triệu tập người Nam Định ra Hà Nội làm viẹc ko các cụ nhỉ?