[Funland] Trọng tài Al-Jassim xin lỗi việt nam. Nên xử lý thế nào?

Parejo_10

Xe điện
Nhớ rút sợi dây kinh nghiệm anh trọng tài nhé.

Mũ Đẹp 2k4

Xe hơi
230 Phố Lạc Trung quận Hai bà Trưng Hà Nội
Website
www.facebook.com
trong-tai-al-jassim-xin-loi-toan-dan-viet-nam-thua-nhan-sai-lam-o-tran-dau-viet-nam-vs-austral...jpg

Trọng tài Al-Jassim cách đây 2 ngày: "Trận đấu giữa Việt Nam và Australia trên sân vận động Mỹ Đình. Tôi xin thề sẽ điều khiển trận đấu một cách công bằng và văn minh. Xin hãy tin tưởng ở tôi, sẽ không có sự thiên vị nào hết. Xin chào Việt Nam và cảm ơn các bạn vì tất cả."

Vẫn là trọng tài Al-Jassim sau khi trận đấu kết thúc: "Tôi muốn gửi lời xin lỗi tất cả người dân Việt Nam vì quyết định của tôi đã gây ảnh hưởng tới các bạn. Tuy nhiên trận đấu đã kết thúc, các cầu thủ Việt Nam đã chơi thật tuyệt vời. Sau trận đấu tôi đã xem lại băng hình video một lần nữa và nhận ra sai lầm của mình. Hãy bỏ qua cho hành động (quá khích) của người hâm mộ. Chúc mọi người có một buổi tối tốt lành. Tôi thật sự xin lỗi.

Nên xử chu di tam tộc thằng Trọng Tài này chứ các cụ nhỉ?

Tốn nhiều tiền quá

Dream 100

Xe ngựa
Ông này sợ bị FIFA và AfC treo còi nên xin lỗi trước! Khôn phết nhề😀
Thôi thì đành phải bỏ qua! Chả nhẽ mình lại đánh ông ấy à? 😂

thanhnam_xda

Xe buýt
Hết giờ thì chả tnao nữa cả, thôi chờ tháng nữa xem đá với tàu và lại hi vọng có điểm .

Bino

Xe điện
trong-tai-al-jassim-xin-loi-toan-dan-viet-nam-thua-nhan-sai-lam-o-tran-dau-viet-nam-vs-austral...jpg

Trọng tài Al-Jassim cách đây 2 ngày: "Trận đấu giữa Việt Nam và Australia trên sân vận động Mỹ Đình. Tôi xin thề sẽ điều khiển trận đấu một cách công bằng và văn minh. Xin hãy tin tưởng ở tôi, sẽ không có sự thiên vị nào hết. Xin chào Việt Nam và cảm ơn các bạn vì tất cả."

Vẫn là trọng tài Al-Jassim sau khi trận đấu kết thúc: "Tôi muốn gửi lời xin lỗi tất cả người dân Việt Nam vì quyết định của tôi đã gây ảnh hưởng tới các bạn. Tuy nhiên trận đấu đã kết thúc, các cầu thủ Việt Nam đã chơi thật tuyệt vời. Sau trận đấu tôi đã xem lại băng hình video một lần nữa và nhận ra sai lầm của mình. Hãy bỏ qua cho hành động (quá khích) của người hâm mộ. Chúc mọi người có một buổi tối tốt lành. Tôi thật sự xin lỗi.

Nên xử chu di tam tộc thằng Trọng Tài này chứ các cụ nhỉ?

Em vốt Cẩu đầu trảm.

FIFA và AFC ko cho phép các trọng tài phát biểu vớ vẩn như thế đâu. Fake rõ thế mà có nhân vật quyền lực nào đó tự sướng nhở

An Nguyen 1

Xe tăng
Nhiều cụ như mới xem bóng đá lần đầu nhỉ?

MasanobuFukuoka

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện này có sự thật không mọi người? Hi vọng dân mạng không bị dắt mũi.
Fake cụ ạ. Quả đó trọng tài có ý kiến riêng của họ, ta nên tôn trọng quyết định của trọng tài - như ông Park đã làm. Còn nếu cảm thấy VN thua 2 trận vừa rồi là do bị xử ép thì ta nên quay về đá với ĐNA tiếp vậy, hoặc đề xuất trọng tài Việt cầm còi ;)

chắc đêm nằm Grand Plaza Hotel Hn với em gái nào nên thấy ân hận.

fuxe

Xe container
Nó ăn cá độ rồi. Xin lỗi cho an toàn trên đường về nước. Cay !
Đang giãn cách xh, thằng này không xin lỗi cũng chả ai làm gì nó (í em nói cái thằng faker)

zoro1970

Xe điện
TT xin lỗi thì chắc ko có đâu, cụ nào có cãi thư của VFF trình lên FIFA thì cho ae xem với. Thôi thì khen cho sự dũng cảm này của VFF, chứ không làm thì còn nhiều lần sau phải chịu oan ức

TVL.COM

Xe tăng
Đây đúng là page của cậu Chọng tài à bác?
Và cả cái Before cũng như After??
Có 2 page của trọng tài này cụ ạ. Có page xin lỗi, có page không. Page không xin lỗi có số lượng người theo dõi nhiều hơn.