[Thảo luận] Trò hề ngã tư Khuất Duy Tiến và Nguyễn Trãi-Trần phú

anhduc87

Xe tải
Trời ơi, lỗi này có 150k xé biên lai tại chỗ mà cụ biếu nó 5 loét,cụ lại bị nó hù cho lỗi đi vào đường cấm rồi. Bọn này ăn bẩn được là do có nhiều người như cụ.
Huhu. K phải e phá giá. E thề. E làm giao thông mà. E bit m bị lỗi j chớ. Nhưng e k có đôg lẻ nào. Trong túi toàn tờ 5 loét. Nhục. Chả nhẽ bat nó trả lại. Mà trưa nóng quá e đua cho nhanh

anhduc87

Xe tải
Khiếp, cụ phá giá thế chết chúng em, cụ biếu không cho nó 3 loét
K phải e phá giá. E thề. E làm giao thông mà. E bit m bị lỗi j chớ. Nhưng e k có đôg lẻ nào. Trong túi toàn tờ 5 loét. Nhục. Chả nhẽ bat nó trả lại. Mà trưa nóng quá e đua cho nhanh

moilaixe2013

Xe hơi
Huhu. K phải e phá giá. E thề. E làm giao thông mà. E bit m bị lỗi j chớ. Nhưng e k có đôg lẻ nào. Trong túi toàn tờ 5 loét. Nhục. Chả nhẽ bat nó trả lại. Mà trưa nóng quá e đua cho nhanh
Cụ ơi, phải bắt nó xé biên lai thì đương nhiên nó phải trả lại cụ 350 k rồi. Quan trọng là cụ làm hư chúng nó.

vinh.utehy

Xe hơi
May cho nhà em ở tình ra cũng đi từ khuất duy tiến rẽ phải để đi Hà đông, em thấy các xe trước đi lên vỉ hè thế là em cũng đi theo xxx đứng nhìn mà k thấy phạt

Hoaimong

Xe buýt
Nhà em ở gần cái ngã bốn đấy nên đi suốt ngày. Nói thật là nó như cái ma trận chẳng biết đi thế nào là hợp lý. Lắm hôm cứ đi bừa nhưng trộm vía xxx nó mù nên không thấy bị làm sao cả.

cwise

Xe container
Hướng đi từ Nguyễn Trãi -> chui gầm cầu -> Nguyễn Xiển mới cắm thêm cái biển CẤM RẼ TRÁI ở phía trái đường (như vậy là có biển cả 2 bên đường). Tuy nhiên vẫn khá nhiều cụ cứ rẽ trái -> bị phạt cấm kêu. Còn đi như cụ chủ mà bị phạt thì cứ bổ thẳng mặt xxx thôi. Cái vỉa hè đó có biển báo hay hướng dẫn gì đâu mà nó bắt đi lên đó (chỉ là giải pháp tạm thời chống tắc). Cứ lòng đường mà đi, chú ý đừng rẽ phải khi đèn đỏ là đc.
Biển cấm rẽ có lâu roi, nhung quá xa và bat hop ly de quan sát, vi phạm luật, hơn nữa ngay duoi duong van chinh inh mui ten re trái thì xe nào chẳng ngòm

tdungktnl

Xe hơi
Em thì ngày nào cũng đi qua cái ngã tư này 2-4 lần (đi làm và qua nhà mẹ vợ) nhưng chưa bao giờ bị vịn kiểu vớ vỉn này.

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Cụ này nói chuẩn, ngã 4 này nuôi béo mầm bọn xx ở đây, rất bố láo, cụ nào có số đt tay trưởng p.csgt Hn phản ánh cho hắn biết.
Trưởng phòng CSGT Hanoi nó biết thừa ra rồi. Nó cứ để như thế để bọn đàn em nộp cống cho nó. Phải mất hơn 1 tỷ để vào trường. Mất vài trăm củ để mua điểm, mất trên 1tỷ để về phòng CSGT HN. Và mất kha khá (nghe đồn là 1,7 tỷ) để được đứng ở ngã tư này.

vnthanh

Xe tải
Trưa nay nhà cháu cũng rẽ vào Nguyễn Trãi có việc. Đầu tiên đi theo chỉ dẫn như cụ chủ nên dừng chờ đèn đỏ, sau thấy mấy xe leo vỉa hè đi thế là nhà cháu cũng bám mít lun cho nó nhanh.
Công nhận, cái cảm giác đi trên vỉa này nó khó tả thật, thấy sai phè mà vưỡn phải đi...

gopsuc

Xe đạp
có cụ nào chịu khó đứng đếm ở ngã tư đó thì tôi thề ít nhất phải hơn trăm xe bắt, số lượng lập biên bản chắc đếm trên đầu ngón tay, còn lại là 50/50, trừ một số rất ít cứng cãi lại chúng nó phải nhè để còn thời gian kiếm bác nào dễ hơn thôi, chứ chúng nó chẳng tử tế gì hết. Đội 7 chắc quá biết nhưng nhắm mắt làm ngơ để thu thuế sát sinh nhỉ. mấy thằng xxx trẻ chắc phải chi quá nhiều để ra đó nên tận thu đến mức bắt chấp luật, bắt vô tội vạ theo kiểu bắt nhầm còn hơn bỏ sót.

Mrshine1987

Xe đạp
cái này là do cơ chế hay do con người các cụ nhỉ, chứ bây giờ nghe cảnh sát giao thông chả ai có cảm tình cả

Mada323

Xe đạp
E bị dính ở Phả Lại, gần đến cầu nhà máy điện hum e đi có thằng xe tải nó lao 1 phát ra giua duong , e đánh lái tránh chug no bao e de vach và chup dc ảnh, e bảo " đuych mẹ các ông co biet the nao la de vach ko? Đáy la trog truog hop khan cap tui tranh xe ng ta ko đâm mẹ vào đầu xe tải rồi, cac ông có ảnh tôi có cam hành trình kia kìa, chơi tới bến lun" he he. Mấy con lợn nó bảo " a nóng thế, a định chống ng thi hành công vụ ah" he he, e bảo " công cái CCC , chug may ăn cắp chứ công vụ lol j " may phut sau chúng nó hội ý rồi cử thằng già nhât ra bảo e" đấy la bọn chú nhắc nhở thế thui, cháu còn nhỏ tuổi mà ăn nói láo quá" he he. E chuyển phỏm ngay " ko phải tại cháu tại mấy thag ăn cướp nó định uong sữa của con cháu thui" thế là nó cút lun và cho e đi, he he, m sai thì duong nhien chứ đúng thì quên mẹo chug nó đi cho nhanh
Học bác em phải nghiến răng ken két trang bi một con Cam hành trình!

mr zeus

Xe hơi
Xin thưa các cụ là ngã tư này hiện đang cải tạo nên hệ thống biển báo, vạch kẻ đường cực kỳ lởm khởm, người không quen đường đi hàng ngày không biết đường nào mà lần, minh chứng là cả 4 góc đường áo vàng phủ kín và bắt nhiều kinh khủng, cứ nhìn vào xe đỗ nối đuôi nhau vào làm luật ở chỗ bốt gác góc đường thì thấy, trung bình lúc nào cũng có 4-5 xe ô tô đang chờ làm luật hoặc gãi tai. Tuần vừa rồi em đi từ Khuất Duy tiến rẽ phải vào Trần Phú, cẩn thận em đã nhìn trước biển báo bên tay phải biển 141 báo đi thẳng và làn rẽ phải trong cùng. em đi chậm đúng vào vạch rẽ phải, nhìn thấy một "con chó vàng" em xin lỗi dùng từ này vì nó tởm lợm như con chó thật, nó đứng ngay đó trước em 10m, em dừng lại chờ đèn xong đi qua đúng vạch rẽ phải (đằng sau lưng em rất nhiều xe leo lên vỉa hè rẽ phải khi đèn vẫn đỏ) em đi đến gần tới nơi thì nó thổi, em hạ kính xuống hỏi vấn đề gì, nó nói cứ mời anh xuống xe vì anh đi sai vạch chỉ đường (nó không thực hiện điều lệnh chào) em bỏ qua và nói thế đi thế nào thì đúng, tôi người quê ra chỉ biết theo vạch và biển báo, nó nói đi đúng anh phải đi lên hè (cái mả cha nhà nó, luật ở đâu đi lên hè) em nói là tôi không biết tôi cứ đi theo biển và vạch chỉ đường, việc lên hè là phân luồng tạm thời của các anh tôi không biết, nó a, b, c vớ vẩn em nói là nếu thích thì anh cứ lập biên bản, nếu sai tôi nộp. Đến lúc này nó lảng đi, có một thằng khác đến giảng giải nào là cha mẹ tôi sinh ra dạy dỗ tôi, xin lỗi các cụ nó bằng tuổi thằng cháu em ở nhà mà lại ngu si đi giảng giải vớ vẩn thích phạt thì phạt mẹ mày đi. Lúc sau con chó cũ ra nói là em bắt anh vì anh vượt đèn đỏ, ơ con mẹ nó chứ, sao lại có cái loại cướp ngày đứng ra đường thế cơ chứ, phải nói là chúng nó thuộc dạng lưu manh (bác nào đọc được mà trong đội CA đó thì về xem lại tư cách nhân viên, không nên để lũ lưu manh như vậy đứng đường). em nói là trước cậu nói tôi sai làn, tôi yêu cầu lập biên bản sai làn thì bây giờ lại nói tôi vượt đèn đỏ, thế là sao? lúc đó tôi mới nói là tôi đã biết ngã tư này rồi, trước khi rẽ vào tôi đã quay (em mở điện thoại ra cho nó xem em đã quay) thì cả hai thằng nhảy vào em nhắc nhở anh chứ đã phạt anh đâu (nếu không quay chắc chúng nó đè mình ra hấp diêm mất). Các bác chú ý chỗ này nhé, việc của CSGT là hướng dẫn đảm bảo an toàn GT, nhưng chỗ này chúng nó không làm việc đó mà lợi dụng việc lộn xộn do đang cải tạo nút giao thông đứng để làm tiền. đảm bảo phụ trach đội khu vực này biết nhưng chúng nó cố tình như vậy, Bác nào đưa lên VOV hộ cái.
Thôi mà, cụ nóng quá, mong cụ thông cảm vì "bận công việc" quá nên anh em chưa có điều kiện "học tập và làm theo 6 lời dạy ....." nên mới thế. Thôi nhé thông cảm nhé, thế nhé.

Bapngo

Xe hơi
Bọn cờ hó, em chửi với. Lần trước em cũng cãi nhau với bọn này...sau đó thì nó bảo nhắc nhở thôi. Mình phải rắn với bọn nó ạ, quan trọng các cụ đừng đưa giấy tờ cho nó

tuongvt

Xe buýt
Mình đóng thuế nuôi chúng nó mà bị bọn chno cắn, cảm giác ức thật

Tribute

Xe container
Sao cụ không bắt nó lập Biên bản. Cái món sai mũi tên hướng đi này em cũng 1 lần dính ở Trần Phú - ĐBP, các chú cứ dọa lỗi sai làn giữ bằng nọ kia, em bảo làn này không cấm xe tôi đi vào, tôi chỉ ko đi theo đúng mũi tên chỉ hướng thôi, các anh cứ lập biên bản đúng lỗi cho tôi. Nó blabla chán rồi trả giấy tờ.

ThanhTungTB

Xe điện
ngã 4 này rất to và rộng . lại đanv thi công . cực kỳ hỗn loann . bọn xxx ko phân làn chỉ dẫn gt mà lại còn bắt bẻ dân nữa . thật là vô liêm sỉ quá .

hoacenic04

Xe tải
Em đi 2b, ngày nào cũng thấy bắt vô tội vạ, không thấy cấp trên ý kiến gì \m/

cucho

Xe tăng
Trưởng phòng CSGT Hanoi nó biết thừa ra rồi. Nó cứ để như thế để bọn đàn em nộp cống cho nó. Phải mất hơn 1 tỷ để vào trường. Mất vài trăm củ để mua điểm, mất trên 1tỷ để về phòng CSGT HN. Và mất kha khá (nghe đồn là 1,7 tỷ) để được đứng ở ngã tư này.
Ở đây là diễn đàn, khó kiểm chứng
Giả dụ thống kê của bác đúng đến 30% thì chắc chắn XXX coi lương tâm, đạo đức, nhân phẩm, nghề nghiệp (và những phạm trù tương tự)....là những thứ cực xa sỉ nhể