Trộm ngày lại vặt lô gô, nẹp xe xe em rồi

Lần trước em làm bảo hiểm mất cắp nên không phải trả nhưng em nhớ là gọi cho EA thì báo loanh quanh khoảng 2-3 triệu gì đấy (nhưng chưa bao gồm nẹp đen đầu và đuôi xe)
E vừa lắp lại mất 2T rưỡi giá anh em và mất mấy ngày chờ điều hàng về (bố khỉ, có khi vẫn đúng cái của mình). Kụ chủ top cho e hỏi kụ mua bảo hiểm mất cắp của bọn nào đấy ạ? Chi trả toàn bộ đồ bị mất cắp hay có hạn chế j k ạ? E đến phải làm cái bảo hiểm mất cắp cho yên tâm, k ngờ đồ của mấy e bim này lại được trộm ngày nó yêu thế, nó cứ luộc e đều thế này thì toi e

Container

Xe buýt
Chia buồn với Cụ chủ!chắc mấy hum nữa lên chợ giời là có!nhưng mua thì lại tiếp tay cho bọn trộm cắp!đợi bảo hiểm xem thía naò vậy!

mtkien1202

Xe tăng
Thôi bác ra hãng cho nhanh. Hỏi bảo hiểm lần sau làm thế nào cho có kinh nghiệm

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện

ABCDE123

[Tịch thu bằng lái]
Đi BMW bác các bác phải thật sự cẩn thận vì đồ của nó cũng không phải đắt lắm nhưng dễ bị lấy , ngày xưa em mất liên tục tức lắm .Em toan lười vứt lung tung nhưng sau lần cuối cùng để trước cửa nhà em sáng dậy mất nốt đôi gương em thề với lòng là sẽ ko bao giờ .
Nhưng ai ngờ về sau mất không phải do mình nữa mà là do mình đã gửi xe hoặc đi ăn ở nhà hàng , các chú bảo vệ không chú ý toàn bị bọn nó cướp mặt gương ,..rõ khổ , đúng là chuyện chỉ có ở Việt nam ,. >:D<

huce_vl

Xe tải
Website
uai.com.vn
em chạy bao lâu rồi chưa bị mất phát nào..số bác đen quá..để đâu em cũng phải tính chỗ nào an toàn tí..có bà bán nước hay ai đó vứt mie cho 10k-20k nhờ nhìn hộ là yên tâm..haizz
logo bác lên hãng mà mua..có đầy mà

sondong

Xe điện
Tai nạn nhiều thì có kinh nghệm thôi các bác ạ.Có bác nào đi B,M,Lx mà mất gưong thì pm tôi nhé.Chỉ giúp đõ không mang tính chất thương mại.

cerato08

Xe điện
Chia buồn với cụ nhé, khổ thân. Nhà em ở gần TNV thấy khu này để xe khá an toàn, mà số cụ đen thế nhể.
Vụ mua ở đâu thì em không giúp được cụ, nhưng cụ đừng lên chợ giời mua nhé.
Hà lôi Văn Minh nhẩy

Black Jack

Xe buýt
Website
www.goldsungroup.com.vn
Cùng tòa nhà Viglacera bên em có một chút 530i, đợt trước mất cặp gương, dù có mua bảo hiểm đàng hoàng, hãng nó báo 1.7k một chiếc, nên không hiểu vì tiếc tiền mà mua ngoài đâu gần 15tr /chiếc, rồi nhìn gương cứ bảo sao hình nó không đẹp như gương xịn, thằng bán trả lời thẳng: "gọi là mua gương xịn, nhưng mặt là Tàu hết, sếp ạ".

Nói chung, cứ bị vặt hay xà xẻo cái gì là đau cái đó các cụ ạ, mà mấy dòng xe mắc tiền bọn trộm nó "take care" cẩn thận thế chứ.:))

Loong Phoong

Xe điện
cay nhỉ, bắt được bọn này đúng là phải đánh cho nát phần hậu

minhmo

Xe cút kít
Em bị vặt tai bốn lần rồi, có tuần bị hai đôi. Các thứ khác như logo, đèn sườn cũng bị cả. Khi thay em không dùng đồ chợ trời vì như thế là tiếp tay cho bọn ăn cắp.
Bị nhiều tức quá một hôm có việc ở Lò Đúc, gọi chú em di cùng bảo ngồi trông xe, chú ấy ra quán nước gần đó ngồi. Lát sau có một thăng le ve đi qua, tiện tay lột cái mặt gương. Chú em chạy ra giật lại và cầm cái mặt gương đập thẳng vào mặt nó vỡ luôn cái mặt gương nhưng mặt nó máu me be bét và dẫn vào công an. Các anh công an bảo chú em làm bản tường trình mất gần tiếng đồng hồ. Thằng kia thì các chú ây nhốt vào để lấy lời khai rồi thả ra (không biết hôm sau có sử lý gì không)???
Vừa vỡ gương, vừa đau tay, vừa phải làm tường trình mất thời gian nhưng bắt được trộm sướng lắm các Cụ ạ.
Thằng trộm còn sướng hơn vì bị bắt quả tang mà lai được thả.
Bó tay.com