[Funland] Trọng Hoàng - Chiến binh thầm lặng

slaz8

Xe ba gác

chuot08

Xe lăn
E rất thích bạn này, từ lối chơi đến tính cách đều điềm đạm không hoa mỹ nhưng rất hiệu quả, chân thành. Rất đáng quý!
Thích gì mà âm hết cả mã thế bác?! Chắc lại đặt cửa Ỉn chớ gì! :P
Bao năm xem đá bóng Việt Nam, thì Trọng Hoàng là em yêu quí nhất! Tinh thần máu lửa, kiên trì leo biên, thể lực tốt: cổ to, mặt vuông chữ điền, mắt sáng, vóc người đậm; nói chung là hao hao giống em! :P

juve99

Xì hơi lốp
Cách đá của Hoàng là cần mẫn mà Cụ Juve, có thể bị chê là đầu đất mà :(
Chê là đầu đất, chân gỗ chặt chém cụ ợ! E chả bênh nhưng sau VQ - CV - Quốc Vượng thì Trọng Hoàng là sản phẩm tốt nhất mà NA sản sinh ra. Cũng là cầu thủ hot và dc giá nhất lò Nghệ và giá lót tay cao nhất nhì VN từ gần 10 năm trc

7579

Xe điện
Chê là đầu đất, chân gỗ chặt chém cụ ợ! E chả bênh nhưng sau VQ - CV - Quốc Vượng thì Trọng Hoàng là sản phẩm tốt nhất mà NA sản sinh ra. Cũng là cầu thủ hot và dc giá nhất lò Nghệ và giá lót tay cao nhất nhì VN từ gần 10 năm trc
Em thì đek biết nhưng em lứa này em thích máu lửa của QV và cần mẫn của Hoàng Bò, còn VQ thì hỏng sớm quá... CV thì em chưa bao giờ muốn xem chú ấy đá, em ko ưa cái dáng chạy đó , hơi tối...:))

_AHA_

Xe điện
Ông Park đã thuần hóa được nhiều bò trâu. Các đàn bò trâu khác cũng noi theo. Thành tích và hiệu quả cùng với sự hâm mộ của fan đã làm cho thay đổi rất nhiều.
Thu nhập cầu thủ, sự hưng phấn của ông bầu cũng nhiều hơn

114hangbong

Xe lăn
Bao năm xem đá bóng Việt Nam, thì Trọng Hoàng là em yêu quí nhất! Tinh thần máu lửa, kiên trì leo biên, thể lực tốt: cổ to, mặt vuông chữ điền, mắt sáng, vóc người đậm; nói chung là hao hao giống em! :P
Em quí nhất tính khiêm tốn của cụ...hi..hi... :)

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Em thì đek biết nhưng em lứa này em thích máu lửa của QV và cần mẫn của Hoàng Bò, còn VQ thì hỏng sớm quá... CV thì em chưa bao giờ muốn xem chú ấy đá, em ko ưa cái dáng chạy đó , hơi tối...:))
:). Cầu thủ VN duy nhất đá đủ 90 phút ở giải vô địch quốc gia châu âu và còn ghi bàn mà kêu tối thì chịu. tối đến mwucs là cầu thủ vĩ đại nhất lịch sử bóng đá VN. Thế giới nói đến Việt nam là nói đến CÔng VInh, ESPN nó còn làm chương trình về CV.

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
đây video 51 bàn thắng cho DTQG VIệt Nam đây, đánh đầu chân trái chân phải đều có, ông chỉ cái xem nó tối ở đâu hộ tôi cái. hay chỉ là thành phần ghen ắc tức ở.
nó cống hiến hết mình cho dtqg, hát quôc ca nó còn khóc vì tự hào mà khen mấy thằng bán độ đi chê nó.

Cuong_rublei

Xe tải
Trọng Hoàng và Hùng Dũng hai chiến binh thầm lặng ở cả đội tuyển quốc gia và u22 seagame vừa rồi.
Hùng Dũng thì em không phải bàn nữa vì có nhiều Top rồi (em ấy vừa khoẻ vừa dẻo dai, vừa thông minh).
Trọng Hoàng thì bị chê nhiều hơn nên em mạn phép nhiều lời 1 tí: Trọng Hoàng thủ rất tốt, vì hầu như nhanh hơn đối thủ 1 nhịp, khi tranh chấp em ấy thường lẻn vào che bóng rất nhanh, đối thủ chỉ có phạm lỗi. Về công thì điểm mạnh là rất nhanh và rất khoẻ, nhưng thiếu tinh tế trong các tình huồng phối hợp cùng đồng đội. Nhưng bù lại những tình huống bứt tốc hay chuyền thẳng vào trung lộ cho đồng đội ghi bàn thì rất quyết đoán. Bóng đi nhanh mạnh rất dễ tạo thành bàn thắng. Và quan trọng nhất là đức tính cần cù chịu khó. Cả trận cứ thấy chạy và chạy lúc lên lúc xuống. Chóng hết cả mặt.

leenamtuankorea

Xe tăng
Nghĩ lại đội 2009 mà cay! Thời nay đừng có nói chuyện phản lưới nhà!
quả cháu Dũng cháu Toản vừa rồi là tự sát chứ ko phải phản cụ nhì... May có hàng công nó gỡ cho ko thì lại ôm hận

nam_hoai

Xe tăng
Nhìn cái nước da bò của e nó đã thấy khoẻ rồi

7579

Xe điện
đây video 51 bàn thắng cho DTQG VIệt Nam đây, đánh đầu chân trái chân phải đều có, ông chỉ cái xem nó tối ở đâu hộ tôi cái. hay chỉ là thành phần ghen ắc tức ở.
nó cống hiến hết mình cho dtqg, hát quôc ca nó còn khóc vì tự hào mà khen mấy thằng bán độ đi chê nó.
Thích là việc của Cụ và ghét là việc của em! OK?

cuongdiv

Xe container
Thẳn nào nhìn Trọng Hoàng xấu trai thế ;)) ;))

cuongdiv

Xe container
Anh chàng này đá rắn, nhất là những cú chuồi bóng đặc sản SLNA. Cuộc đời cầu thủ thì đẹp và chín nhất là quãng 27t-30t.
E nghĩ giờ cầu thủ trưởng thành sớm nên độ tuổi chín và đẹp nó cũng giảm xuống nhiều rồi ạ