[Thảo luận] Trông xe giờ toàn đầu gấu, kinh wa' các cụ ạ :-S

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Hehee, may quá em vẫn ngồi đây cụ ạ :P Để em xem cái đợt dọn dẹp bãi trông xe của HN ngày 15/2 này nó dư lào :P

Clayton

Xe điện
Chú ValkyLen bên xtrem đấy à. Trông hiền hiền mà "gân" thế nhỉ! Đã gân với nó như thế thì chú phải cẩn thận đấy, vì tụi nó gấu hơn mình, bựa và lắm trò. Trong khi mình thì nhà lành, đợi công lý thì chú biết rồi, công lý còn đang đi diễn hài ở tận đẩu tận đâu, xa xôi lắm, biết bao giờ chú ấy mới về! haizzz

Lâu lắm không viết bài bên ấy. Nick thì chắc vẫn active. Món phần cứng giờ không còn time để vọc. :D

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Chú ValkyLen bên xtrem đấy à. Trông hiền hiền mà "gân" thế nhỉ! Đã gân với nó như thế thì chú phải cẩn thận đấy, vì tụi nó gấu hơn mình, bựa và lắm trò. Trong khi mình thì nhà lành, đợi công lý thì chú biết rồi, công lý còn đang đi diễn hài ở tận đẩu tận đâu, xa xôi lắm, biết bao giờ chú ấy mới về! haizzz

Lâu lắm không viết bài bên ấy. Nick thì chắc vẫn active. Món phần cứng giờ không còn time để vọc. :D
Hehe, em đây ợ, cụ nick bên này lạ quá em nhận ko ra :P

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn

Bây giờ AE mình già hết rồi, ngại mó máy lắm. Hôm nọ vào lại xtrem, Admin với Mods mải lượn OF hay sao đó mà chả thấy bài mới mấy, chú ValkyLen xem thế nào khuấy động cho tưng bừng lên nào.

Mr.Google

Xe buýt
Công nhận là cụ cũng hơi máu liều đấy. Cái bọn dân xã hội đấy chúng nó có lắm trò ma quái lắm. Chỉ sợ căng thẳng quá độ mà chúng nó manh động làm liều lại hại đến gia đình mình thì mệt lắm ạ ( em có lỡ tay type linh tinh cụ bỏ quá cho ). :) Tốt nhất là cứ nhờ chính quyền và cả tổ dân phố vào cuộc mới đc. 1 mình chống Mafia khó lắm cụ ơi!

Hai Vu

Xe tải
Cụ ơi, cụ xem mấy thằng ở pguwowngf cụ có anh em gì với thằng Hiền (xử Bác Vươn) ở Tiên Lãng ko? nếu có thì cụ soạn sẵn cái đơn, có mệnh hệ nào thì gửi thảng lên Thủ Tướng xem sao. Chúc cụ bình anh ạ!