Trưa còn lãng đãng Tây Hồ. Chiều đã "cửu vạn" đến rồ bên Sing.

giaophuong

Xe điện
Cụ Pho ,Cụ Kiến,Cụ Bay ,Cụ Bu ,Cụ ,Mợ Chích: cám ơn các Cụ ,Mợ ..Chúc các Cụ ,mợ vui khi quá bộ xem bài của em và Chúc một chuyến đi tràn ngập niềm vui,hạnh phúc.

giaophuong

Xe điện
Mấy thớt của cụ Giáo lúc nào cũng thấy cụ "lói xấu" vợ! Xấu tệ, xấu hại, xấu đến nỗi các mợ mà đọc chỉ muốn Out ngay không thèm đọc nữa! Dưng em thề là đố mợ nào dám out vì cái cách nói xấu vợ của cụ!=)) Em nghĩ vợ cụ Giáo mà vào OF đọc được những điều cụ nói thì cụ "no đòn" luôn! Hì hì, Con Quạ già của cụ là người thật hạnh phúc! Chúc cụ và gia đình mạnh khỏe ! Cụ nhanh pót tiếp đi cụ nhé!
Nói xấu là đỉnh cao của sự sợ hãi ,kính nể...hehe. Thanks Cụ( mà chắc là Mợ)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Lavande

Xe điện
E chả coi đc cái hình nào cả :(

Sin mấy hôm nay chiều nào cũng mưa rào ...

TL_Vietnam

Xe lăn
F1 nhà kụ còn bé mà đã được vi vu đây đó rồi sướng nhỉ :D

an-duong

Xe tải

Suzz

Xe điện
Người OF

Accent1110

Xe tăng
Công nhận thớt nào của cụ giáo cũng hót hòn họt =D>

Why_Me

Xe buýt

Tạo hóa như vậy,mỗi Con người,Sinh vật.. sinh ra ở những môi trường khác nhau,thậm chí cùng một môi trường ,có những số phận khác nhau.

Thôi thì hãy cố gắng nỗ lực bản thân,các con nhé.

2 con chuồn chuồn nhà cụ Giáo xuynh thế nhể. Sau này lại riệu suốt thôi. mấy chai black thuốc kia bõ bèn giề!

embedixemay

Xe tải
gần như tất cả các tour du lịch của việt nam sang bên nước ngoài đều chung 1 lịch trình từ nhà nghỉ đến chỗ ăn uống thôi

star797979

Xe máy
nhìn ảnh cụ chup cứ thấy mờ mờ ảo ảo nhi

mattham

Đi bộ

Chuyện thế này: hồi trẻ ,em có một thời gian sống và làm việc ở Quy Nhơn,lúc đó em chưa có con Quạ già bây giờ nhé ,là thằng con trai HN ,xấu trai nhưng dẻo mỏ nên được các em trẻ ,đẹp(đặc biệt là các em miền Nam) thích lắm ...Em lại thuộc thành phần "gia đình có điều kiện" ,được Ông,Bà già tiếp tế liên tục nên lúc nào trông em cũng "có vẻ" ngon lành, đưa các Bé đi chơi Gềnh Ráng ,Trại Phong Quy Hòa ,Mộ Hàn Mặc Tử..về là ăn uống Nhà hàng,dạo biển...vô tư,các em chết đứ đừ đừ...Hôm đó ,em và thằng bạn đi xem ở rạp Quang trung,xem xong thì trời mưa to ,to lắm.Bọn em mới đứng trước cửa rạp chờ ngớt mưa .Trời ạ ,em bỗng phát hiện ra đứng cạnh em là một cô bé trắng ,rất xinh ,môi đỏ,cao dong dỏng...đẹp như Đức Mẹ Maria ,(Gái Quy Nhơn mà da trắng thì quả là lạ)...Bằng kinh nghiệm của một thằng cũng có in ít mối tình ,em bắt đầu bật Play...Thôi dông dài không kể..tóm lại là Em hẹn em ấy tối hôm sau đón em ấy (ở Ngã Tư gần nhà Nàng) rồi đi chơi. Tối hôm đó ,đúng hẹn ,em quần áo chỉnh tề,xịt tí nước hoa "for Men" cho đúng chất Thanh niên Hà Lội...em chở Nàng xuống Biển...Hai đứa ngồi sát bên nhau,rồi thì "Hôm nay trăng cao quá,Anh hôn em vào má .rồi thì :.Hôm nay Trăng cao tít ,Anh hôn em vào..."....Quái lạ ,sao phảng phất mùi Nước mắm ,Trăng sáng ,Sóng vỗ rì rào ,Gió biển mát hiu hiu...mệ cha cái mùi khăm khắm làm ông thấy mất hết cả thi vị .À ,chắc là dưới biển ,có nhiều Tôm ,Cá đánh về..rồi vương vãi thôi...Sau đó hai hôm ,em lại đi chơi cùng Nàng ,em Thanh Nhã(tên em ấy) mới quen của Anh...rút kinh nghiệm lần trước ,em không ngồi sát mép biển mà ngồi trên một cồn cát có vài lùm cây lúp xúp...Trăng sáng,tỏa một màu trắng Pha Lê dìu dịu ,da em trắng ngần ,dưới ánh trăng ,e ấp trong mái tóc dài ,hơi uốn cong ,mềm mại buông trên thân hình căng tràn sức trẻ...đẹp tuyệt trần...Quái lạ ,mà sao vẫn có mùi nước mắm khăn khẳn phảng phất......"Anh nè,bao giờ em đưa Anh lít nước mắm Nhĩ,anh dùng tạm nha.."-"Sao em lại có? " - "Thì nhà em làm mà Anh, trước khi đi ra đây với anh ,em còn kịp quậy mấy thùng đó nha" Ôi Trời ơi, Ông Quang Trung ơi ,Trái đất như sụp đổ vào người em ,thảo nào ,thảo nào.."Em ơi ,anh đau bụng quá ,ôi đau quá ,mình về thôi em"....Và em "về" luôn từ đó đến giờ.

ông giáo tàn nhẫn quá với em áy quá. mụ vợ nhà ông biết thì thân hình cường tráng này còn lại gì.

mattham

Đi bộ
Ông giáo nên chuẩn bị sẵn thuốc trợ tim đi

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Iem là iem chưa thấy có cái ảnh nào có ảnh bx nhà Cụ ở vị trí trang trọng, cụ giấu à, bỏ ra cho bọn iem xiem tý.

Đùa thôi, cụ sướng quá, cụ làm em suýt sặc về vụ "tôi đã biết anh là người thế nào. Chào"

lead2banh

Xe tải
Mỗi một góc hồ đều gắn với những kỉ niệm của một thời quá khứ.

Nhà em khu này, sống nhiều năm ở đây mỗi lần nhìn thấy cái đống kia em lại tự xấu hổ cho lớp con cháu bây giờ đối xử với viên ngọc của thủ đô cụ ạ. Rất cám ơn ảnh của cụ, nó làm những ai yêu hồ tây thấy thêm yêu hơn, chưa biết hồ tây thì sẽ yêu hồ tây.

Caytown

Xe hơi
Em đề nghị Min, mod đổi tên box "Câu chuyện những chuyến đi" thành "Chuyện của Giáo Phương" cho ló đúng với thực tế, hót hòn họt...=))

xe vợ mua

Xe tăng
Dạo này Cụ giáo đi dạy thêm nhiều quá, bị mệt hay sao mà vẫn chưa thấy post tiếp nhỉ?

giaophuong

Xe điện
Vừa đi công tác SG về,mệt đứt hơi,nhưng hầu tiếp Các Cụ ,Mợ nhé.

giaophuong

Xe điện
Loanh quanh ,lại đi ăn thôi.

Được cái ,Nhà hàng Tầu nhưng món ăn Việt nên khá dễ ăn.

Ăn xong thì tất tần tật lại được ra chỗ này để chụp ảnh ,Tháp Petronas ,niềm tự hào của Malaisia và điểm đến của mọi du khách đến Malai.

"Chú ơi ,chụp cho bọn cháu với ạ" ,Ô ,tưởng nhờ cái gì chứ nhờ cái này ,Chú giúp được...mà mấy cô bé SV này được bố ,mẹ chiều ghê,cho đi Sing ,Mã chơi..trong khi SV của mình ,bảo đóng tiền đi trong nước ,một ngày thôi,cũng khó.