[Funland] Trung Nam Hải sẽ bị đánh chìm dưới mực nước biển 100m nếu TQ tấn công tàu sân bay

NoiThatAnPhat

Xe tăng
Cụ này bị nhầm lẫn to. Đảo Hải Nam ở gần miền Bắc VN, còn Trung Nam Hải là trụ sở ĐCSTQ ở Bắc Kinh nhé
Vâng, cụ đọc lại đi cụ em nói rõ là Đảo Hải Nam mà cụ. Khi mà chiến tranh với Mỹ thì Trung Nam Hải được Mỹ chăm sóc quá kỹ rồi, Vn đánh làm j nữa? Mà cụ biết từ biên giới đến Bắc Kinh nó bao xa ko? Vì nó xa nên em nói là đánh Hải Nam và các Thành phố trung tâm, ven biển, gần Vn,...vì nó trọng yếu và dễ đánh hơn, và phù hợp với vũ khí của Vn.
Cụ đọc kỹ rồi nói hộ em cái!

NoiThatAnPhat

Xe tăng
Đặc thù Việt Nam nó khác, đừng so sánh với bất cứ nước nào, khập khiễng.
Chả có cái j là đặc thù cả, nói đúng thì nghe thôi. Ở nước nào thì Thủ đô đều là trung tâm đầu não, và nếu ko chuẩn bị kỹ thì khi bị táng vào đầu thì đều bị chếnh choáng cả! TQ bị đánh Bắc Kinh mà ko sao thì Vn bị đánh Hn cũng ko sao! Còn nếu có "bị choáng" thì thằng nào cũng choáng cả!

nemesisgau

Xe buýt
Tung Của chả có éo gì để sợ mà Cụ đội nó lên đầu kinh thế. Công nghệ tào lao của nó có quái gì phải lo
ơ lại chụp mũ nhau rồi ha ha em mới nói ra cái sự thực phũ phàng thôi mà cụ đã xoắn thế cơ à.
bảo chả sợ nó á? ối giời ơi, kiểu trên đời có 3 loại người không sợ hổ, 1 ở đồng bằng, 2 là nói dối, 3 là thôi em ko nói ko mod lại đập cho em 1 phát.
VN ngay sát nách nó thì chả ko thuộc diện ở đồng bằng rồi.

khoailangvietnam

[Tịch thu bằng lái]
VN ngày xưa có nhúm, từ Nghệ tới Bắc Bộ, nên cc nhà ta, sợ bị thằng mất dạy nuốt mất, nên năm nào cũng oánh Chiêm. Thống kê số lần oánh Chiêm có lẽ tới con số hàng trăm đấy.

Giờ có miền Nam rồi, ko phải lo như trước nữa. dân cũng 100 tr, dân ở hải ngoại cg dăm đôi triệu. Ko lo Tàu mà lo bản thân mình thôi.

Cột điện di động

[Tịch thu bằng lái]
Bảo rồi, chỉ doạ được mấy ông asean thôi, loạng quạng sang Nam Mỹ bị tàu chiến Argentina nó đuổi đánh, chạy ra đến hải phận quốc tế mà nó cũng không tha, xơi mấy quả tên lửa Mitre tý chìm
Lại đúng, nó chỉ già *** non hột thôi mà

ubisapro

Xe trâu
Khi nào oánh thật e mới tin :D

khoailangvietnam

[Tịch thu bằng lái]
History của thằng Tàu là ls của việc bị xâm lược và mấy thằng xâm lc lại làm nó to hơn. Như 1 dạng hợp chúng quốc.

Nói nguòi Hán chứ có người Hán nào, toàn lai Mông Cổ, Tần, Đường, đường bọn dân tộc, Mãn Châu.

Mới đây tóc còn phải cắt theo bọn Mường Mán, hay ho gì.

hai.tranhr

Xe container
ơ lại chụp mũ nhau rồi ha ha em mới nói ra cái sự thực phũ phàng thôi mà cụ đã xoắn thế cơ à.
bảo chả sợ nó á? ối giời ơi, kiểu trên đời có 3 loại người không sợ hổ, 1 ở đồng bằng, 2 là nói dối, 3 là thôi em ko nói ko mod lại đập cho em 1 phát.
VN ngay sát nách nó thì chả ko thuộc diện ở đồng bằng rồi.
Mình đi làm cũng nhiều năm rồi, chưa thấy thằng TQ nào ra nồn gì, thấy bọn nó hèn bỏ mợ. Bọn nó thùng rỗng kêu to thôi Cụ. Sống hèn hạ, yếu đuối thì chưa đánh mà thua rồi.

Sent from my iPhone using Tapatalk

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Thì em đã nói Tầu ko nó ko điên tự dưng bắn chìm tàu sân bay Mỹ hay đánh Mỹ trước. nhưng đụng vào Tầu thì tư tưởng nước lớn nó đáp trả lại ngay. Mỹ ko sợ Tàu sao ko công nhận Đài Loan là 1 quốc gia. sao ko dám bảo kê cho Đài Loan độc lập
Tại sao phải công nhận. Công nhận xong nó chơi cmn với Nga à. Cứ treo miếng thịt trước mũi thằng Đài đã. Thích dắt đâu thì dắt.

Clear

Xe buýt
Sau thế chiến 2, anh tàu là chủ lực mà cân cả thế giới còn lại đấy các cụ à. Việt nam đc như này là oách lắm rồi, nhưng đừng có manh động là khổ đấy, may mắn không đến lần nữa đâu, dù sao tầu cũng là 1 nước rất lớn, rất mạnh.

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Mẽo còn éo sợ. Sợ cái loằn thằng khựa ậy

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
Không nên ăn mày dĩ vãng mà ảo tưởng mình, xưa thì như vậy thật nhưng giờ thì rệu rã bạc nhược sợ chưa đánh đã thua cũng nên

nemesisgau

Xe buýt
Mình đi làm cũng nhiều năm rồi, chưa thấy thằng TQ nào ra nồn gì, thấy bọn nó hèn bỏ mợ. Bọn nó thùng rỗng kêu to thôi Cụ. Sống hèn hạ, yếu đuối thì chưa đánh mà thua rồi.

Sent from my iPhone using Tapatalk
nói thế chẳng hóa ra bao nhiêu liệt sĩ bỏ mình nơi biên cương toàn là loại giá áo túi cơm, lông gà vỏ tỏi, có đi đánh đám yếu đuối còn chết sao?
hô khẩu hiệu ai chả hô được.
nhân tiện, em đi học cũng được mấy chục năm rồi, đủ các loại khóa, chưa thấy ở đâu dám bảo là cứ khinh tàu đi cả. mà em toàn bị tin mấy cụ học nhiều, khổ lắm, bị các cụ ấy lừa. chẹp chẹp.

Patriots

Xe lăn
Cứ thử từ tàu sân bay tấn công nó xem, hệ thống phòng thủ bờ biển nó có khai hoả không? Hiệu quả tác chiến của máy bay trong bán kính 700km thì tấn công mục tiêu trong đất liền 200km tàu sân bay đã phải vào gần bờ biển 500-600 km làm mồi cho hệ thống phòng thủ bờ biển rồi. Đánh chìm TNH thì nó cũng cho chìm luôn nước Mẽo, Khựa nó có kho VKHN thứ ba thế giới đủ sức huỷ diệt vài quả đất. Lô Xiên thời cao điểm số VKHN huỷ diệt được hơn 100 quả đất. Nên bọn đầu to chỉ quyền lực mềm với nhau thôi. Thường thường trên đại dương thì hệ thống bảo vệ TSB có nhiều lớp và có chiều sâu khoảng 1500 km, ngoài tầm với của nhiều loại tên lửa, chứ vào gần thì nó cho ăn hành ngay. Mà từ xa hơn spam Tomahawk vào thì Khựa nó có khả năng bắn rơi cả vệ tinh dự báo thời tiết, thì có khả năng bắn rơi vệ tinh định vị của Mẽo, hoặc cho vụ nổ hạt nhân cùng tầm quỹ đạo của hệ thống định vị là loạn ngay

Chỉnh sửa cuối:

Ngao Tạng

Xe máy
Không nên ăn mày dĩ vãng mà ảo tưởng mình, xưa thì như vậy thật nhưng giờ thì rệu rã bạc nhược sợ chưa đánh đã thua cũng nên
Chuẩn roò, nhìn dàn anh hùng bàn phím hoành tráng khắp các diễn đàn thì trụ được tuần là ghê răng lắm rồi