[Xe cộ] Trung tâm đào tạo lái xe Trường Đại học Phòng cháy chữa cháy - Bộ Công An

Số điện thoại
0936121542
Giá
6 VNĐ

bangong

Xe máy
Hẹn cụ sáng qua giao lưu nhưng em bận đột xuất,Sorry cụ ná

buonchuoi

Xe tăng
trường PCCC em có nhiều kỷ niệm với nó lắm nhất là cái khoản ăn chơi ... có phải anh Hùng cao không

Chỉnh sửa cuối:

MARAUDER

Xe máy
Hi cụ, em đang có nhu cầu học lx, cụ cho em hỏi là bi giờ em nộp hs và học lí thuyết ở nhà luôn thì cụ có thể xắp xếp cho em đi thực hành luôn được không ợ??? Vì em đang rảnh nên muốn học luôn, rút ngắn thời gian một tẹo kẻo đến lúc bận lại bỏ bê! Cụ xem có xử lí được vụ này thì để em nộp hs luôn cho máu nhá, thanks cụ !

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Đặc biệt là như thế nào cụ cho thông tin em xem giải quyết được không
e có thằng bạn bị mất 1/2 cánh tay phải từ nhỏ do bị tai nạn ô tô, nay cũng 27t rồi, vẫn đi xe máy bt vì chế tay ga sang bên trái, nay muốn có cái bằng xe máy phòng khi bị vịn, có bằng nó nói khó với xxx là được mà bên GT trên e chưa triển khai cho người khuyết tật. Vậy cụ có thể lo cho thằng bạn e cái được ko ạ ? ko cần hồ sơ cũng đc

cango25

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
e có thằng bạn bị mất 1/2 cánh tay phải từ nhỏ do bị tai nạn ô tô, nay cũng 27t rồi, vẫn đi xe máy bt vì chế tay ga sang bên trái, nay muốn có cái bằng xe máy phòng khi bị vịn, có bằng nó nói khó với xxx là được mà bên GT trên e chưa triển khai cho người khuyết tật. Vậy cụ có thể lo cho thằng bạn e cái được ko ạ ? ko cần hồ sơ cũng đc
Ca này quá khó,E cũng xin ^:)^,mời các cao thủ vào cho ý kiến nào

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
mà người khuyết tật xxx nó cũng ko hỏi đâu cụ ợ,lo gì...có đi đâu xa đâu mà sợ
hỏi thì nói khó cũng không sao nhưng nó vẫn muốn có cái bằng cho thoải mái cụ ah hơn nữa tỉnh e tp nó nhỏ như cái mắt muỗi, xxx lượn vè vè để vồ nên ko thoải mái lắm, bằng oto mua được mà cái bằng xe máy khó thế sao các cụ ?

Trường Ls

Đi bộ
Sau một hồi loanh quay trên mạng tìm một hồi đến đc đây :D

anh gì ơi cho em hỏi giờ em muốn học nhưng mà chưa bao giờ ngồi sau vô lăng (ko biết một cái gì hết :-??) thì liệu có học được ko?
nếu học thì em đến tận nơi mua hs và nộp luôn ở đó hở anh? nộp xong giờ được học luôn ko anh?

cango25

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Sau một hồi loanh quay trên mạng tìm một hồi đến đc đây :D

anh gì ơi cho em hỏi giờ em muốn học nhưng mà chưa bao giờ ngồi sau vô lăng (ko biết một cái gì hết :-??) thì liệu có học được ko?
nếu học thì em đến tận nơi mua hs và nộp luôn ở đó hở anh? nộp xong giờ được học luôn ko anh?
Kính cụ,tất cả những học viên đi học đều chưa biết gì(nếu đã biết thì cần gì học đúng không cụ).Nếu cụ muốn đi học trước khi đến :-c cho E,hồ sơ E lo cho cụ hết.Hoàn thiện xong hồ sơ cụ đi học được luôn:D