[Funland] Trung thu Tuyên Quang

Hangnganoidia888

Xe đạp
TT ở thành Tuyên hoành tráng nhất cả nước

cuhaifus

Xe container
Em Tuyên Quang đây,nói thực để người lớn chơi thì chả có gì ngoài nóng,ầm ĩ nhưng trẻ con thì khác,chúng thích ko khí ấy nên cũng phải chiều thôi
Bao năm em chạy từ Thái nguyên lên nhưng đa phần đến đầu cầu Nông tiến là anh em vào xả xong về

Mr.Chem

Xe điện
Từ hôm nay tới rằm đều có đoàn rước. Nhưng cuối tuần thì sẽ đông đoàn rước hơn.
Thường các bé ngồi trên xe diễu hành là con cháu trong TDP. Nhưng cụ thích vẫn có thể xin cho các bé lên ngồi bt. Vì cũng nhiều anh em họ hàng ở xa về cho con đi chơi. Mn cũng vui vẻ thôi.
Em chưa thấy ai yêu cầu đóng góp khi cho các cháu lên cùng xe rước cả.
Nếu cụ không có người quen trên đó thì cụ có thể đến sớm chút. Chọn cái mô hình nào đẹp nhất gặp bác lái xe biếu chút tiền xăng (vì xe chạy bằng động cơ xăng) và xin cho các cháu lên ngồi cùng.
Nhưng ngồi trên mô hình thì chỉ được nhìn mấy cái trước, sau mình thôi. Còn ngồi quán cafe ở trục đường chính thì có thể xem tất cả các mô hình.
Cụ có thể chọn 1 hôm đi cùng xe, còn 1 hôm ngồi ngắm.
Vụ tránh bị lạc thì cụ cần phải lưu ý thôi chứ em cũng k rành. Vì đây là hoạt động tự phát. K có ai quản lí đâu ah.
Cụ có thể đến chơi ngay từ cuối tuần này.
Đến rằm sẽ có buổi tổng diễu hành và chấm điểm trao giải thì sẽ có tất cả các mô hình đẹp nhất cụ nhé.
Cho em hỏi đoàn xe diễu hành mọi tuyến phố hay chỉ 1 đến 2 tuyến phố chính cụ nhỉ?

Phichzin

Xe buýt
Không biết là có tuyến phố cố định để diễu hành không cụ? Chạy oto lên TP rồi gửi xe đi bộ như kiểu phố đi bộ hay thế nào cụ nhỉ?
Cụi lên tìm con phố nào khuất khuất tý đỗ xe rồi tản bộ, khu Xuân hòa ngay gần quảng trường thì thoải mái. Thành phố quê em lành nhất, chả lo gửi xe đâu cụ
PS: nếu cụ không ngại đem qua cửa nhà bà cụ nhà em để: 46 Bà Triệu. Cứ bảo bạn em (Cường)

thngaylangthang

Xe ngựa
Làm ấm trà thái để ngắm gái ... :)

HVT.ST

Xe hơi
Cụi lên tìm con phố nào khuất khuất tý đỗ xe rồi tản bộ, khu Xuân hòa ngay gần quảng trường thì thoải mái. Thành phố quê em lành nhất, chả lo gửi xe đâu cụ
PS: nếu cụ không ngại đem qua cửa nhà bà cụ nhà em để: 46 Bà Triệu. Cứ bảo bạn em (Cường)
Em cám ơn cụ nhiều, cụ nhiệt tình quá ạ :x

Tiếc là trung thu lần này em lỡ hẹn với TQ rồi. Em định lên TQ cuối tuần vừa xong thì F1 lăn ra ốm từ giữa tuần :(