[Thảo luận] Truy tìm một kẻ lưu manh mới - Các bác giúp với

Trạng thái
Thớt đang đóng

master_guy

Xe buýt
Đang lái xe trên đoạn đường này: 22 (14 lái chính và 8 lái phụ) Banchay, erichuy, GiaBach2001, jingyongle, langxang, micraft, namanhnc, novsf, sigma, tdang1, thangnh, tiennam, TYPN

Có tình hình gì chưa cụ chủ thơt ơi. Nhân tiện trong lúc chờ đợi thông tin em kể cho các cụ một câu chiện em gặp trên đường, về cách xử lý giống như của cái thằng mất dạy đã gây ra cho cụ chủ thớt nhưng về tư các hthì người lại ợ, chả là dư này:

Hồi em gặp ở rìa sông Định Công, có môt chú hơi hơi say trông dẹo dặt tí đang đi 2b đổ xe giữa đường mãi không nâng lên, vừa lúc đó 1 xe 4B đi đến thế là tên 2b kia cứ để xe giữa đường và đứng ở sát phía có nhà chí phèo là mày đâm vào xe tao, bắt lái xe mở cửa ra đền, chú lái xe đi ra bá tay lên vai à bảo sang bên kia ( phía mép sông ) cho mát và anh em mình nói chuyện, khi hai người đi sang đến góc cây ở mép sông chú 4B sẵn đang bá vai đẩy một phát chú 2b phi thẳng xuống sông nước đen ngòm, và chứ 4 b kéo xe 2b ra rồi đi. em hết ợ. chả fun nhưng em thấy cách xử lý chí phèo hay phết

ơ thế nhỡ thằng say kia thăng luôn dưới sôgn thì sao hả bác?:^)

Trạng thái
Thớt đang đóng