Truy tìm xe 30V - 1198 Gây tai nạn rồi bỏ chạy

Tribute

Xe container
Ơ! Các cụ chả giữ nhời gì cả! Bẩu em làm to chuyện lên để câu khách. Giừ thớt hót rùi thì chẳng thấy rượu đâu cả. Nhạt mồm quá!:P
Em vừa rót riệu mạnh cho cụ mà cụ vẫn chưa đủ đô để làm thơ ạ?:P:P

Grandis 2005

Xe điện
Em vừa rót riệu mạnh cho cụ mà cụ vẫn chưa đủ đô để làm thơ ạ?:P:P
Dạo này các cụ chẳng ọp ẹp gì, nên em bi thiếu chất! Chẳng còn fiêu diêu với Thơ thẫn mấy nữa! Cuối tuần cụ Trĩ xem còn ít dịu thì ới chúng em với?! Em qua nhắm con xe của cụ xem có vết sướt hay lõm mông không để còn đi xin dịu cả làng :P

bvhadelpiero

Xe lăn
Cụ Chánh LPC quan tâm anh em thế:P. Em bít òi nhưng cứ để các cụ chém cho thoải con gà mái đê. Fun tí cho nó quên cái bức xúc đi cũng tốt mà.
Cảm ơn cụ, nhà em nó thía, vất vả tí nhưng hạ đc hỏa cái thớt này nó cũng vui, dù sao cũng k bị ông sô đe le te mất :D

MsLove

Xe tăng

canhkyheo

Xe hơi
em theo dõi thớt từ đầu đến cuối và chia sẻ cùng cụ chủ thớt nhưng thôi cụ ạ , của đi thay người , người không sao là tốt rồi .
Và xe cụ cũng có BH nữa nên cũng xót xe thôi, anh em lên đây chia sẻ cho cụ bớt bực tức chứ còn chuyện tìm chủ xe kia thì thôi , chẳng may hôm ấy bác ấy cho mượn xe thì sao :D, chủ xe ai lại đi phá xe như thế đâu !
Thôi hạ hỏa đi cụ ! làm 1 chai đốc tơ Thanh đi là xong cụ ạ :o)
Thân !

bes

Xe lăn
Vậy seo, vậy LPC lại nhờ ông Bé vậy mà k nhờ xuông đâu nhá,,, 1 bữa hoành lun đới, nhà Lại Phải Chén nói là làm :D
Hôm nay đi đường căng mát ra nhìn, gí thấy đèo :)) :)) :))
Có khi LPC nhờ thẳng cụ Bus_nhanh cho nó nhanh, cụ ý biết đấy :)

hatmit

Xe tải
em theo dõi thớt từ đầu đến cuối và chia sẻ cùng cụ chủ thớt nhưng thôi cụ ạ , của đi thay người , người không sao là tốt rồi .
Và xe cụ cũng có BH nữa nên cũng xót xe thôi, anh em lên đây chia sẻ cho cụ bớt bực tức chứ còn chuyện tìm chủ xe kia thì thôi , chẳng may hôm ấy bác ấy cho mượn xe thì sao :D, chủ xe ai lại đi phá xe như thế đâu !
Thôi hạ hỏa đi cụ ! làm 1 chai đốc tơ Thanh đi là xong cụ ạ :o)
Thân !
Cảm ơn các cụ nhiều và đặc biệt cảm ơn đến LPCer và chánh tổng ạ.Do bức xúc nên em viết để chia xẻ thôi ạ và nếu là OF với nhau thì càng hiểu nhau thêm thôi mà.
Mọi việc đã xong MOD đóng giúp em với ạ.
Một lần nữa trân trọng cảm ơn các cụ nhiều

Djokovic

Xe điện
Cảm ơn các cụ nhiều và đặc biệt cảm ơn đến LPCer và chánh tổng ạ.Do bức xúc nên em viết để chia xẻ thôi ạ và nếu là OF với nhau thì càng hiểu nhau thêm thôi mà.
Ơ.. Thế A ko tìm nữa ah?? A làm thế là thành tiền lệ cho OF nói riêng và GT VN nói chung đấy ạ.. Đề nghị làm rõ OFer và Laccer giúp đỡ cụ Hatmit..

bvhadelpiero

Xe lăn
Đóng là đóng thía nào, thớt này giờ trở thành thớt thân thiện từ khi có laccers vào rùi đấy ông anh ạ :D

bvhadelpiero

Xe lăn
Hôm nay đi đường căng mát ra nhìn, gí thấy đèo :)) :)) :))
Có khi LPC nhờ thẳng cụ Bus_nhanh cho nó nhanh, cụ ý biết đấy :)
Thui cũng chả quan trọng nhắm ông Bé ạ vì hatmit cũng hạ hỏa roài, nếu cụ jjj đó mà biết nếu hảo tâm thì PM riêng thui :D

bvhadelpiero

Xe lăn

bvhadelpiero

Xe lăn
Có khi chuyển về nhà LPC thôi nhể :)
Ô, ý kiến hay, ông Bé mà giúp đc là nhận nuôn... cứ cái nhà nào mà cần HOT cho về LPC đảm bảo chung cư chỉ xây 1, 2 ngày là hoàn công :)

ZAD Viet

Xe điện

ảnh này mà cụ chủ k nói trước là em nghĩ nó là Ỉn đấy!
Mà em nghi lém hay là xe cụ Lý thật nhỉ, đúng mầu, đúng hãng roài còn gì!
Ơ thế là thôi ạ! Các cụ tự sướng à!

Tribute

Xe container
Ơ.. Thế A ko tìm nữa ah?? A làm thế là thành tiền lệ cho OF nói riêng và GT VN nói chung đấy ạ.. Đề nghị làm rõ OFer và Laccer giúp đỡ cụ Hatmit..
Úi dời, thế cụ muốn thế nào nữa ạ. Loanh quanh toàn con cô con cậu, bực lên thì chởi, khéo bây giờ mấy ông LPC đang nhậu với cái ông Tờ ri bu te nào kia ấy chứ.=))

ảnh này mà cụ chủ k nói trước là em nghĩ nó là Ỉn đấy!
Mà em nghi lém hay là xe cụ Lý thật nhỉ, đúng mầu, đúng hãng roài còn gì!
Ơ thế là thôi ạ! Các cụ tự sướng à!
Hị, cụ lày... đúng xe đó rồi còn lăn tăn gì nữa.:D

30z 8383

Xe tải
Úi ngay cửa nhà em cụ à , cổng TOYOTA các cụ đi cẩn thận chỗ cầu này nha .XXX bắn tốc độ suốt ngày đấy ,cả 2 đầu cầu vượt đường tàu

Vào hồi 16h40 ngày 02/10/2011 chiếc xe Ford Escape biển kiểm soát 30V- 1198 đã bỏ logo Ford dán logo Mazda (xe dán thêm địa chỉ website của www.otothegioi.com) chạy hướng Vĩnh Yên về Hà Nội, khi đi qua cung đường gần tới thị xã Phúc Yên lái xe đánh võng trên đường với tốc độ cao đã tạt đầu chiếc xe sedan 5 chỗ chở gia đình đi cùng chiều về Hà Nội làm chiếc xe 5 chỗ bị hỏng phần đèn,cản trước, chắn bùn trước bên phải.Sau khi tạt đầu gây hỏng xe sedan, kẻ điều khiển chiếc xe 30V- 1198 bỏ chạy và phóng nhanh trên đường tẩu thoát mặc kệ chiếc xe bị nạn.
Em nhờ các cụ giúp em xin lai lịch của chiếc xe 30V- 1198 này với ạ.Em có ảnh chụp của chiếc xe này nhưng bức xúc quá nên chưa kịp copy ra và post lên đây ạ.
Kính thưa các cụ, mấy hôm nay em bận quá nên bây giờ mới up ảnh lên được ạ.
- Theo em đấy là việc lưu thông trên đường vì hôm đó em đi cùng gia đình có vợ và các con nhỏ cùng bà mẹ nữa nên việc bức xúc em nghĩ nếu ai điều khiển phương tiện có cả gia đình dù có là "tài già" hay mới lái thì cũng phải cẩn thận thôi ạ.
- Việc thứ hai khi em làm thớt này không phải để em bắt đền (Em có bảo hiểm) người điều khiển xe va chạm mà là do bức xúc với tình huống trên.
- Em cũng là thành viên của OF nên dù gì cũng hiểu rằng không phải tự nhiên post lên đây những sự kiện do tự mình nghĩ ra để cho vui hoặc lý do ghét bỏ ai đó đâu ạ.
Việc đơn giản chỉ có thế thôi, em cũng không có thời gian online nhiều. Nếu em có để các cụ chờ lâu cũng rất mong gửi tới các cụ lời xin lỗi do các cụ chờ lâu a.

Cảm ơn các cụ.

Mazsha

Xe hơi
Em hỏi chân thành cụ chủ thớt là trước khi xảy ra va chạm có chuyện gì khác không, đại loại có thể như không cho nhau vượt hoặc vô tình tạt đầu nhau....vv trước đấy không ? Vì nếu cụ bị như vậy thì Tribute cũng phải bị kha khá, có thể cả phần trên lốp + cản sau, thường mọi người sẽ dừng lại trong trường hợp tương tự.
Em hỏi mà cụ chủ chả chịu trả lời gì cả.
Các cụ bắt tay nhau rồi thì thôi. Em không được update, trưa nay đang đi nhà nghỉ nhác trông thấy ông này chắc mệt quá cũng phải đi nghỉ