[Funland] Truyện cười: FUN FUN FUN, Cùng show trọn 32 răng nào (Part3)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Alibama

Xe buýt
Các cụ hư quá, món này ko nên khuyến khích, hại sức khỏe

vietran

Xe ba gác
Thiếu mất đoạn nước nôi rồi
Bàn là hơi là phải nước nôi tràn trề rồi phì phò nó mới mịn

zen-zen

Xe hơi
Đích thị ta là cái bàn là
La trắng đè đen xen tí nước

tranphong79

Xe điện
Nhân dịp nghe truyện của cụ em cũng có truyện tạm gọi là
Cổ vũ 2.
Trên khán đài sân Hàng Đẫy có 2 người phụ nữ đang ngồi xem 1 trận bóng đá trong khuôn khổ V league, một người quay sang hỏi người bên cạnh: sau này mợ thích cho con mợ làm nghề gì? Người kia trả lời: tôi thích con tôi trở thành cậu thủ vĩ đại như RC7 hay Mec xì :63:.
Thế còn mợ, mợ thích con mợ làm nghề gì, người phụ nữ này liền hỏi ngược lại.
Tôi thì chỉ thích con tôi làm tiền đạo bóng đá VN?
Người kia ngạc nhiên X_X ko thốt nên lời sao...sao làm cậu thủ bóng đá VN thì danh giá gì....
Ngay lúc đấy 1 tiền đạo dưới sân sút hụt lên trời một quả tưởng chừng ăn mười mươi và trên khán đài vang lên hàng tràng tiếng chửi của các cổ động viện ĐMM đá thế ah.....
Chị kia ngay lập tức trả lời: đấy mợ thấy chưa trên khán đài hàng nghìn thằng đàn ông đang muốn ĐM nó đấy.
Đọc truyện của cụ mà tự dưng em nhớ đến ngày xưa mẹ cầu thủ Văn Q. được bầu chọn là người phụ nữ sung sướng nhất Việt Nam.

tranphong79

Xe điện
Một ông ra hiệu thuốc hỏi cô bán hàng:
- Cô có bao cao su màu đen ko?
- Có thưa ông, nhưng sao ông cần gấp vậy?
- Anh bạn thân nhất của tôi vừa qua đời, tôi muốn gửi đến vợ anh ấy lời chia buồn sâu sắc nhất!

k_ngan124

Xe container
các bạn cháu đa số thành đạt, mình ko thành đạt đi hơi ngại ... hi hi nên cháu ít đi nhưng đc cái dù bạn thủa nào cũng thế ( trừ cấp II ) luôn một câu nói : N ít giao tiếp và sống khép kín nên ko ai biết N cần gì nhưng N sống đc, N có cần gì cứ nói giúp đc tới đâu thì giúp chỉ cần là việc của N ko ngại đâu.

Cháu làm việc cũng thế, công việc đòi hỏi về giao tiếp nhưng nói thẳng với ngài phỏng vấn : e ko giỏi nói, ko khá giao tiếp, tính khép kín nữa và e chỉ biết công việc và công việc, ko có ngoài lề, ko xã giao gì hết. E chỉ biết làm phần việc của e tốt còn lại e ko quan tâm. Boss cũ pvan nên biết tính do đó kệ, boss mới tiếp nhận việc ko biết tính nên rất giận mình vì luôn khép kín, táct biệt ra khỏi tập thể, liên hoan cũng từ chối ko đi mặc dù ban đầu họ nghĩ do ko có tiền nên ko đi đã nói hết nước hết cái tới mức : e đi với phòng, ko có tiền thì phần của em anh đóng. Nói tới câu đó nó nhìn trân trối boss rồi lắc đầu và dông thẳng... bị trù. haizz cười ra nước mắt

k_ngan124

Xe container
Thời cấp III bạn cháu dẫn đi học thêm, thầy dạy hay nhưng nhà khó kiếm nên nó dẫn đi 1 lần rồi lúc về dặn : nhà thầy từ đoạn cầu Kinh Bắc rẽ vào bên trái đoạn có con chó vàng vàng đang ngồi, đi thẳng tầm 500m nữa tới đoạn có cái oto màu đen đậu thì rẽ phải, đi thêm 1 chút nữa thấy mấy con gà đang ăn thì rẽ rồi đi tiếp là đến nhà thầy, nhớ chưa - thấy chưa H nói đúng ko ?. Con bé cứ gật gù như đúng rồi mà thật là những hsau nó cũng tới đc nhà thầy dù ko có bạn dẫn đi thật

SakuraTH

Đi bộ
các bạn cháu đa số thành đạt, mình ko thành đạt đi hơi ngại ... hi hi nên cháu ít đi nhưng đc cái dù bạn thủa nào cũng thế ( trừ cấp II ) luôn một câu nói : N ít giao tiếp và sống khép kín nên ko ai biết N cần gì nhưng N sống đc, N có cần gì cứ nói giúp đc tới đâu thì giúp chỉ cần là việc của N ko ngại đâu.

Cháu làm việc cũng thế, công việc đòi hỏi về giao tiếp nhưng nói thẳng với ngài phỏng vấn : e ko giỏi nói, ko khá giao tiếp, tính khép kín nữa và e chỉ biết công việc và công việc, ko có ngoài lề, ko xã giao gì hết. E chỉ biết làm phần việc của e tốt còn lại e ko quan tâm. Boss cũ pvan nên biết tính do đó kệ, boss mới tiếp nhận việc ko biết tính nên rất giận mình vì luôn khép kín, táct biệt ra khỏi tập thể, liên hoan cũng từ chối ko đi mặc dù ban đầu họ nghĩ do ko có tiền nên ko đi đã nói hết nước hết cái tới mức : e đi với phòng, ko có tiền thì phần của em anh đóng. Nói tới câu đó nó nhìn trân trối boss rồi lắc đầu và dông thẳng... bị trù. haizz cười ra nước mắt
Haizzzz!!! Khổ quá đi! Hiểu chết liền....
Đề nghị mợ mở cái thớt riêng đề tiêu mục là: Nơi spam....hòm rác của K_ngan124! :))

haomeo

Xe tăng
Cái gì mà cắm vào bủn rủn chân tay, rút ra nước chảy lênh láng?

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Haizzzz!!! Khổ quá đi! Hiểu chết liền....
Đề nghị mợ mở cái thớt riêng đề tiêu mục là: Nơi spam....hòm rác của K_ngan124! :))
Thì đọc bài khác đi kụ, fun đấy chứ, hehe

Hoa lan tím82

Xe hơi
Em góp 1 chuyện
Tại cửa phòng hộ sinh có 3 ông bố đang nóng lòng chờ vợ yêu của mình sinh bé. Anh A làm ở công ty Twin bees, anh B làm phó giám đốc công ty Three mountains và anh C - trưởng phòng kinh doanh chi nhánh hãng Seven Up. 5 phút sau cô y tá tuyên bố :
- Anh A, chúc mừng anh làm bố của hai đứa bé trai.
Anh này nhảy cẫng lên sung sướng. 5 phút sau, cô y tá lại gọi tên anh B và thông báo anh sẽ là cha của 3 cô công chúa xinh như mộng. Anh chàng B cũng vui không kém.
... 5 phút sau, cô y tá lại chạy ra, nhưng chưa kịp mở miệng nói gì thì cô thấy anh C ngã lăn ra đất bất tỉnh, miệng lắp bắp "Lạy chúa tôi, đáng lẽ tôi không nên làm ở hãng Seven Up mới phải chứ"

VietVietHong

Xe đạp
Có chuyện này nhé:
Con trai lấy vợ và chiều vợ nên bị mẹ mắng là bất hiếu. Nhưng con trai trình bày không bất hiếu vì:
- Khi con mới 1 tuổi thì mẹ bôi cay, xanh, đỏ vào doạ con không cho tu ti nữa trong khi vợ con thì con vẫn tu ti nó tận 20 năm rồi nó cũng không phàn nàn gì cả.
Đấy, nên chiều nó tí thôi chứ ko bất hiếu đâu
Các cụ thêm mắm muối vào cho nó đậm đà.

hongminhphat

Xe điện
ngồi hóng các cụ vậy

ZARG

Xe container
Cái gì mà cắm vào bủn rủn chân tay, rút ra nước chảy lênh láng?
Vịnh cái bàn là

Ðầu nhọn mình thuôn khéo khéo là
Cắm vào nóng bỏng tấm thân ta
Lớn bé trắng đen đè tất tật
Dụi vào ngoáy ngoáy lại bỏ ra

Vịnh cái quạt trần

Trời nực nên em phải ở trần
Một gậy dài dài cắm vào thân
Tay kia vặn núm, thân em ngoáy
Quân tử sướng từ đầu tới chân

Vịnh Bơm xe đạp

Thò tay bóp thử cái xem sao