[Funland] Tsb bọn 3 đời bán thuốc. Cuối cùng nó cug lừa đc Cụ nhà em

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Dân Tổ

Xe container
Em là người thường xuyên xem youtube (do những kênh em theo dõi phục vụ công việc và nghiên cứu của cá nhân) nhưng phải công nhận 1 điều là từ trước Tết ta 1 tháng tới giờ, lượng quảng cáo tăng đột biến. 9/10 quảng cáo trong 1 video đều liên quan tới cái 3 đời kia, rồi cả thuốc hỗ trợ ysl các kiểu. Các video em xem đều là kênh nước ngoài. Không hiểu thế nào luôn @-)

mmxhung

Xe điện
Gà vịt thì không bị thằng này lừa thì cũng bị thằng khác bịp thôi. Làm sao thoát được

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Em về quê thấy hai Cụ nhà cũng khuân về 1 đống nồi niêu xong chảo, bột giặt, nước rửa bát... Toàn hàng rởm, đau hết cả ruôt.
Con cái mắng thì hai Cụ lại rỗi! 😭
Cái này cụ sai, nên 2 cụ dỗi là đúng rồi.
Quay về xin lỗi 2 cụ đi.

TPS

Xe điện
Em là người thường xuyên xem youtube (do những kênh em theo dõi phục vụ công việc và nghiên cứu của cá nhân) nhưng phải công nhận 1 điều là từ trước Tết ta 1 tháng tới giờ, lượng quảng cáo tăng đột biến. 9/10 quảng cáo trong 1 video đều liên quan tới cái 3 đời kia, rồi cả thuốc hỗ trợ ysl các kiểu. Các video em xem đều là kênh nước ngoài. Không hiểu thế nào luôn @-)
Cụ đang sống ở VN thì youtube phát quảng cáo mua tại thị trường việt cho cụ, bất kể cụ đang xem clip nước ngoài ạ.
Lần tới ai bị lừa kiểu này khi hàng tới hãy từ chối nhận. Bên vận chuyển sẽ trả hàng và đòi tiền phía gửi cho 2 chiều.Tiền 2 triệu bên vận chuyển không trả trước cho bên gửi mà 1 tháng sau khi chuyển hàng thành công họ mới tổng kết và gửi vào tài khoản người gửi thành ra có thể trả lại hàng mà không lăn tăn chuyện bên vận chuyển chịu thiệt hại nhé!

4.0 bây giờ cug đi sâu vào Quần chúng là có thật. Số là ông già em.cũng ngót 80 ròy. Nhưng fb vs zalo cug nhoay nhoáy. Rảnh cug vào youtube xem. Rồi 1 ngày. Xem phải cái trang quảng cáo con khỉ mịa ji liên quan đến bệnh tiền liệt tuyến. Chả hiểu sao ông cụ nhà em cug bốc máy alo thử. Ai dè.... Nó bơm bít thế nào. Bảo cụ nhà em.chụp gửi ảnh bhyt cho nó. Để nhận thuốc tặng miễn phí 😃😃😃. Thế là cụ e chụp gửi luôn. Đến ngày hôm nay nó gửi thuốc đến và thu 1 triệu . lúc này cụ nhà e cug gọi điện lại hỏi sao thu tiền thì nó nói. Ở đó có 3 liều. Nên tặng cụ 1 liều. Và thu tiền 2
Đến tối e về mới biết và hỏi ra nhẽ thì.. Cụ nhà e mới kể rõ như vậy.
Tsb nó..toàn lừa người già vs bà già. Bọn đểu cáng 😏
Ngon rồi, thế là lại có tiền chạy quảng cáo tiếp :)). Thôi, cái gì cũng có giá của nó cả, mất tí tiền thì ta lại rút được một đoạn sợi dây kinh nghiệm dài vô tận.

Quy Lão

Xe tăng
4.0 bây giờ cug đi sâu vào Quần chúng là có thật. Số là ông già em.cũng ngót 80 ròy. Nhưng fb vs zalo cug nhoay nhoáy. Rảnh cug vào youtube xem. Rồi 1 ngày. Xem phải cái trang quảng cáo con khỉ mịa ji liên quan đến bệnh tiền liệt tuyến. Chả hiểu sao ông cụ nhà em cug bốc máy alo thử. Ai dè.... Nó bơm bít thế nào. Bảo cụ nhà em.chụp gửi ảnh bhyt cho nó. Để nhận thuốc tặng miễn phí 😃😃😃. Thế là cụ e chụp gửi luôn. Đến ngày hôm nay nó gửi thuốc đến và thu 1 triệu . lúc này cụ nhà e cug gọi điện lại hỏi sao thu tiền thì nó nói. Ở đó có 3 liều. Nên tặng cụ 1 liều. Và thu tiền 2
Ông cụ mất 1tr là may rồi.
Người già nhẹ dạ cả tin, thấy cái gì trên tivi, fb, youtube cũng nghĩ đấy là thời sự chính thống. Dễ bị lừa lắm.
Bà già vợ em là bác sĩ về hưu, vẫn đang hành nghề khám chữa, mà còn tin sái cổ cái bọn bán đông y thuốc đau lưng và gout. Bị nó lừa mua mấy lần gần 20tr tiền thuốc vớ vẩn. Sau mới vỡ lẽ ra biết bị lừa toàn kêu "chả hiểu sao mẹ ngu thế chứ, gọi điện nó nói gì cũng tin".

SaoPhaiVoi

Xe buýt
Em cũng phải mua mấy hộp boca đó, thế cho nó lành

--Lamborghini--

Xe lăn
cái vấn nạn này mà không thấy mấy anh công quyền vào cuộc nhể.

ca_kiem

Xe container
Không liên quan chuyện thuốc giải thuốc thật nhưng em nghiêm khắc kiểm điểm cụ , đáng ra cụ là con cháu cụ phải hiểu tâm lý cụ, giúp đỡ ông cụ .. nhiệt tình kể cả mua tiên đan.. kể cả rủ ông cụ đi karaoke, matxa.... như thế mới có hiếu... ai lại đi bắt phốt ông cụ thế này ;))

beSuSu

Xe điện
E cứ xem bọn này là e lại nghĩ đến a Hùng bộ thông tin. Chả hiểu trách nhiệm của anh với bộ ở đâu.

Forza Azzurri

Xe điện
Em về quê thấy hai Cụ nhà cũng khuân về 1 đống nồi niêu xong chảo, bột giặt, nước rửa bát... Toàn hàng rởm, đau hết cả ruôt.
Con cái mắng thì hai Cụ lại dỗi! 😭
Tsb bọn đa cấp các kiểu con đà điểu

uoat_LX

Xe điện
Cụ không nghe dân gian có câu : phen này kẻ cắp bà già gặp nhau , ý là kẻ cắp không qua được bà già , vậy nó qua được thì bó tay rồi .Em là em chụp hình hết qc và số đt trên Youtube ( nhiều vô số ) + cảnh báo của vtv1 ,đưa vào máy tính bảng cho các cụ xem , nếu cụ cứ mua thì để thực tế trả lời , mình vai con cháu không khéo lại bị la hỗn hào .

luiz

Xe hơi
Bọn bán hàng kiểu mời bà con ra nhà văn hoá nghe thuyết trình rồi giả tặng và bán
Mẹ em, bác em bị lừa mua toàn thứ không dùng được, em cay mãi
cái trò này thì vùng quê nào cũng có, toàn lừa ng cao tuổi, bọn mắt dậy

Cap Còm

Xe điện
Em thấy ở VTV cũng chơi kiểu QC trá hình, làm em cũng tin nhưng chưa mua.
Đó là chương tình mỗi ngày 1 niềm vui sáng hàng ngày trên VTV3, nó thuê các bác sỹ có tên tuổi nên tư vấn rồi khuyên dùng này nọ, nhai đi nhai lại chỉ khuyên dùng loại thuốc đó thôi. Mới nghe cứ tưởng các ông bs khuyên vô tư nên khối người nghe theo.

Dream 100

Xe ngựa
Em thấy ở VTV cũng chơi kiểu QC trá hình, làm em cũng tin nhưng chưa mua.
Đó là chương tình mỗi ngày 1 niềm vui sáng hàng ngày trên VTV3, nó thuê các bác sỹ có tên tuổi nên tư vấn rồi khuyên dùng này nọ, nhai đi nhai lại chỉ khuyên dùng loại thuốc đó thôi. Mới nghe cứ tưởng các ông bs khuyên vô tư nên khối người nghe theo.
Chuẩn ạ! Em cũng tưởng đám bác sỹ đó vô tư khi tư vấn sức khoẻ và thuốc nhưng thực ra là họ nhận tiền quảng cáo cho các loại thuốc do công ty dược phẩm và VTV dàn xếp làm show!