TTH - Đấu giá TT xây phòng học cho các cháu Mường Lựm - Sơn La

102k9

Xe buýt

102k9

Xe buýt
bình rượu tam thất thuộc về em, em đấu giá cao hơn, con việc xác nhận không có trong kế hoạch đấu giá, kế hoạch đấu giá là ai cao hơn người đó thắng,

trường hợp em thắng em chạy làng cơ thì mới đến người thứ hai,
làm gì có chuyên em đấu xong rồi, thông báo có vài tiếng bắt xác nhận lại, em nói một lời không cần xác nhận lại , được chưa? mà có phải nói đâu ở đây là viết bút sa gà chết, nếu em đấu mà chạy làng thì xóa nick , chứ cần gì xác nhận,
các bác bắt xác nhận kiểu này tạo tiền lệ xấu, ông nào đấu xong đề là vô giá trị, vì giá trị cuối cùng là ở chỗ xác nhận
lần sau em đấu loạn nên và không xác nhận nhé

trungnc

Xe điện
Số 4: 35x10x10 x1000 VND
Cụ xác nhậngiups em nhé. Cụ đấu sản phẩm số 4: 3500k phải ko ạ?
Nếu cụ ko xác nhận giúp em trước 22h thì coi như comt này ko có giá trị ạ.
Sau comt của cụ em đã có trả lời và yêu cầu cụ xác nhận, thời hạn chốt phiên đấu giá là 22h ngày 15/08/2015. Vì cụ ko xác nhận teước thời gian đó nên sản phẩm sẽ thuộc về người đấu giá cao nhất và hợp lệ vào 22h ngày 15/08/2015.

sao vô lý vậy, thời hạn phải trong vài ngày chứ , làm gì thông báo vài tiếng ,
bình rượu tam thất thuộc về em, em đấu giá cao hơn, con việc xác nhận không có trong kế hoạch đấu giá, kế hoạch đấu giá là ai cao hơn người đó thắng,

làm gì có chuyên em đấu xong rồi, thông báo có vài tiếng bắt xác nhận lại, em nói một lời không cần xác nhận lại , được chưa? mà có phải nói đâu ở đây là viết bút sa gà chết, nếu em đấu mà chạy làng thì xóa nick , chứ cần gì xác nhận,
các bác bắt xác nhận kiểu này tạo tiền lệ xấu, ông nào đấu xong đề là vô giá trị, vì giá trị cuối cùng là ở chỗ xác nhận
lần sau em đấu loạn nên và không xác nhận nhé
Với các sản phẩm đấu giá cho các chương trình từ thiện chúng em luôn muốn đấu được đến giá cao nhất có thể, thêm được 100 hay 200k cho chương trinhg đều rất quý cụ ạ. Nhưng luật lệ đề ra thì cứ phải tôn trọng và thực hiện hiện thôi. Nếu cụ phát tâm công đức thì chúng em cũng luôn xin ghi nhận tấm lòng của cụ.
Thay mặt chi hội TTH, cchuongw trình và các con mầm non Mường Lựm em chân thành cảm ơn cụ.

laogia3385

Xe buýt
Sau comt của cụ em đã có trả lời và yêu cầu cụ xác nhận, thời hạn chốt phiên đấu giá là 22h ngày 15/08/2015. Vì cụ ko xác nhận teước thời gian đó nên sản phẩm sẽ thuộc về người đấu giá cao nhất và hợp lệ vào 22h ngày 15/08/2015.

Với các sản phẩm đấu giá cho các chương trình từ thiện chúng em luôn muốn đấu được đến giá cao nhất có thể, thêm được 100 hay 200k cho chương trinhg đều rất quý cụ ạ. Nhưng luật lệ đề ra thì cứ phải tôn trọng và thực hiện hiện thôi. Nếu cụ phát tâm công đức thì chúng em cũng luôn xin ghi nhận tấm lòng của cụ.
Thay mặt chi hội TTH, cchuongw trình và các con mầm non Mường Lựm em chân thành cảm ơn cụ.
Cụ trungnc nếu cụ 102k9 đã nói vậy em xin chuyển lại bình rượi cho cụ ý! Số tiền em đã đấu giá em xin ủng hộ quỹ luôn được ko ạ! Vì thật ra em cũng ko bít ún rượi!

102k9

Xe buýt
Cụ trungnc nếu cụ 102k9 đã nói vậy em xin chuyển lại bình rượi cho cụ ý! Số tiền em đã đấu giá em xin ủng hộ quỹ luôn được ko ạ! Vì thật ra em cũng ko bít ún rượi!
Em sẽ tt theo quy định, muốn cưa đôi bình rượu em và bác mỗi người một nửa, không uống được bác mời người khác uống, hoặc làm kỉ niệm, em cũng không áy náy là tranh dành

102k9

Xe buýt

Chuyển tiền nhận hangf ntn bác nhỉ , sáng mai em thực hiện luôn

Website
www.facebook.com

l
àm gì có chuyên em đấu xong rồi, thông báo có vài tiếng bắt xác nhận lại, em nói một lời không cần xác nhận lại , được chưa? mà có phải nói đâu ở đây là viết bút sa gà chết, nếu em đấu mà chạy làng thì xóa nick , chứ cần gì xác nhận,
c
ác bác bắt xác nhận kiểu này tạo tiền lệ xấu, ông nào đấu xong đề là vô giá trị, vì giá trị cuối cùng là ở chỗ xác nhận
l
ần sau em đấu loạn nên và không xác nhận nhé
1. Cách trả giá của bác không được chấp nhận. Bác nên tôn trọng mọi người bằng cách đưa giá trực tiếp chứ không phải là viết 1 chuỗi ký tự trông giống phép tính thiếu dấu =.

2. Cách khiếu nại của bác thiếu bình tĩnh nên rất khó nghe, à quên, khó đọc. Bác nên tìm đọc lại các thớt đấu giá trước đây để biết xác nhận như thế nào.

3. Bác không nên sử dụng giọng văn thách thức.

4. Bác nên chú ý hơn đến chính tả tiếng Việt trong bài viết của mình.

5. Thể lệ đấu giá do BTC quy định. Quyết định của BTC là quyết định cuối cùng...

Trân trọng!

Chỉnh sửa cuối:

laogia3385

Xe buýt
Em sẽ tt theo quy định, muốn cưa đôi bình rượu em và bác mỗi người một nửa, không uống được bác mời người khác uống, hoặc làm kỉ niệm, em cũng không áy náy là tranh dành
Ok em với cụ cưa đôi cho tình cảm! Cụ cho xin cái đc nếu tiện em mang qua cho!

102k9

Xe buýt
1. Cách trả giá của bác không được chấp nhận.

Em chưa hiểu em trả giá theo bội số của 10k theo quy định ở trang 1

2. Cách khiếu naại của bác thiếu bình tĩnh nên rất khó nghe, à quên, khó đọc.

Khó nghe hay khó đọc là do cảm giác cá nhân nào đó hay cũng theo quy định hả ku, hay em cũng không được khiếu nại luôn, hoặc bác chỉ giúp khiếu lại có gì sai vì em làm theo đúng quy định ở trang 1 , do yêu cầu xác nhận em bận nên không xem được yêu cầu trước 10 h và em trả lời sau 2 h

3. Quyết định của BTC là quyết định cuối cùng...
Cuối cùng BTC quyết định thế nào em vẫn chưa hiểu rõ

Thực ra môi nnười có một điều kiện, nhưng tấm lòng có thể giống nhau, đk của em là không dùng smart phone nên em không thể vào of thường xuyên được, rất xin lỗi nếu làm phiền chương trình

Website
www.facebook.com
Cuối cùng BTC quyết định thế nào em vẫn chưa hiểu rõ

Thực ra môi nnười có một điều kiện, nhưng tấm lòng có thể giống nhau, đk của em là không dùng smart phone nên em không thể vào of thường xuyên được, rất xin lỗi nếu làm phiền chương trình
Quyết định của BTC là Post trả giá "Số 4: 35x10x10 x1000 VND" không có giá trị vì không biết giá của bác trả là bao nhiêu.

Nhân đây em có đôi lời với bác. Em có thể ít tuổi hơn bác, năm nay em mới có 40, tuy nhiên việc bác gọi em là "ku" là điều em không chấp nhận được.

Trân trọng.

102k9

Xe buýt
Ok em với cụ cưa đôi cho tình cảm! Cụ cho xin cái đc nếu tiện em mang qua cho!
Thôi bác , em dỗi rồi, lúc chiều em cứ nghĩ em trúng còn bác vẫn ủng hộ ct, chứ bây giờ em mới hiểu rõ là em bị out,
Bác mới trúng ,
May cho bác lần này vì em k thể vào of cả ngày đcj, một sân chơi em k theo đc, ít ra thấy cách ứng xử của bác rất đàn anh :D Chắc bác già hơn em:))

laogia3385

Xe buýt
Thôi bác , em dỗi rồi, lúc chiều em cứ nghĩ em trúng còn bác vẫn ủng hộ ct, chứ bây giờ em mới hiểu rõ là em bị out,
Bác mới trúng ,
May cho bác lần này vì em k thể vào of cả ngày đcj, một sân chơi em k theo đc, ít ra thấy cách ứng xử của bác rất đàn anh :D Chắc bác già hơn em:))
Em ít tuổi mà cụ! Cụ nói thế em chóng già:)) !

102k9

Xe buýt
Quyết định của BTC là Post trả giá "Số 4: 35x10x10 x1000 VND" không có giá trị vì không biết giá của bác trả là bao nhiêu.

Nhân đây em có đôi lời với bác. Em có thể ít tuổi hơn bác, năm nay em mới có 40, tuy nhiên việc bác gọi em là "ku" là điều em không chấp nhận được.

Trân trọng.
Em dùng i pad ý em muốn đánh kuj có dấu nặng nhưng nó không ra được nên em tiện em để thế kia chứ không hề có ý xấu, em hơi dốt mấy khoản này

Còn về giá vì quy định là bội số của 10 nên em để như vậy nói lên là bội số của 10 và (just for fun ), bác nhìn lại giúp , chứ cũng không có ý gì cả
Còn bác bảo là không biết là bao nhiêu em giải thích 3500000 VND 3 củ rưỡi theo cách em nói với bạn thân, em chỉ làm một việc đơn dản nhân nó lại theo đúng như thế tức là số 35 thêm năm số không và VNĐ ( chứ USD thì toi)

Cảm ơn bác (kuj) đã chia sẻ. Rõ ràng để em hiểu ra vấn đề tại sao

Website
www.facebook.com
Em dùng i pad ý em muốn đánh kuj có dấu nặng nhưng nó không ra được nên em tiện em để thế kia chứ không hề có ý xấu, em hơi dốt mấy khoản này

Còn về giá vì quy định là bội số của 10 nên em để như vậy nói lên là bội số của 10 và (just for fun ), bác nhìn lại giúp , chứ cũng không có ý gì cả
Còn bác bảo là không biết là bao nhiêu em giải thích 3500000 VND 3 củ rưỡi theo cách em nói với bạn thân, em chỉ làm một việc đơn giản nhân nó lại theo đúng như thế tức là số 35 thêm năm số không và VNĐ ( chứ USD thì toi)

Cảm ơn bác (kuj) đã chia sẻ. Rõ ràng để em hiểu ra vấn đề tại sao
1. Căn bản là trong 1 bài mà lúc bác lúc Ku nên em cũng không hiểu nổi.

2. Mọi người yêu cầu bác xác nhận là XÁC NHẬN GIÁ, không phải XÁC NHẬN NHÂN THÂN. Bác đang hiểu nhầm chỗ này nên đã viết giọng dỗi và thách thức. Mặc dù bác đã biết là "Just for fun", đoạn này khá mâu thuẫn.

Chúc bác vui và hiểu cho những khó khăn của Ban tổ chức. Trân trọng!

captivaltz

Xe điện
BUp oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
anh có nhầm không ạ cụ captivaltz đấu kg hợp lệ mà .
Hôm nay xong việc em mới nói: gặp những cái còm "Nguy hiểm" thế này chán cmnl, hết hứng khú khú khú

102k9

Xe buýt
1. Cách trả giá của bác không được chấp nhận. Bác nên tôn trọng mọi người bằng cách đưa giá trực tiếp chứ không phải là viết 1 chuỗi ký tự trông giống phép tính thiếu dấu =.

2. Cách khiếu nại của bác thiếu bình tĩnh nên rất khó nghe, à quên, khó đọc. Bác nên tìm đọc lại các thớt đấu giá trước đây để biết xác nhận như thế nào.

3. Bác không nên sử dụng giọng văn thách thức.

4. Bác nên chú ý hơn đến chính tả tiếng Việt trong bài viết của mình.

5. Thể lệ đấu giá do BTC quy định. Quyết định của BTC là quyết định cuối cùng...

Trân trọng!
Em mới nhìn lại bác có sửa chữa bài viết cũ

1,Em nhận là mình không trau chuốt viết lách lắm ( nhiều lúc viết xong biết sai nhưng ngại đánh lại lắm kể cả sai chính tả)

2,Còn bác nói em có giọng văn thách thức , thì em cũng nói luôn em không có thời gian làm mấy việc đó, việc cảm nhận là vấn đề cá nhân, em phân tích về nội quy và làm các ví dụ dẫn chứng mang tính xây dựng cho chặt chẽ hơn trong lần tới

UyenNhi

Xe tải
Hay là chúng mình off xử ký cái bình ruơu đó nhỉ? Còn thì 2 cụ cứ ủng hộ tự nhiên. Off hết bình đó chắc dĩ hoà vi quý ngay

Website
www.facebook.com
Em mới nhìn lại bác có sửa chữa bài viết cũ

1,Em nhận là mình không trau chuốt viết lách lắm ( nhiều lúc viết xong biết sai nhưng ngại đánh lại lắm kể cả sai chính tả)

2,Còn bác nói em có giọng văn thách thức , thì em cũng nói luôn em không có thời gian làm mấy việc đó, việc cảm nhận là vấn đề cá nhân, em phân tích về nội quy và làm các ví dụ dẫn chứng mang tính xây dựng cho chặt chẽ hơn trong lần tới
Em xin trao đổi lần cuối với bác:

Quan điểm cá nhân của em:

1. Khi phát hiện thấy mình viết sai mà không sửa là thiếu tôn trọng người đọc. Em thấy sai em sẽ sửa ngay khi có thể.

2. Các câu: "em nói một lời không cần xác nhận lại , được chưa?""lần sau em đấu loạn nên và không xác nhận nhé" được em coi là thách thức.

3. Em, và BTC luôn luôn hoan nghênh các ý kiến đóng góp của thành viên nhằm giúp cho mọi việc được hoàn thiện hơn. Những ý kiến mang tính xây dựng, đi thẳng vào vấn đề một cách đàng hoàng sẽ được ghi nhận và tham khảo. Còn các ý kiến mang tính hoặc/và được diễn đạt theo kiểu xoi mói, chọc ngoáy, thiếu tôn trọng sẽ không được tôn trọng.

Trân trọng.

UyenNhi

Xe tải
Alo alo.....
1. Tại ku 102k9 chưa hiểu nên gây ra những hiểu lầm
2. Cụ bụp phân tích cũng đúng theo quan điểm và nội quy của of
3. Chúng ta cùng 1 nhà.... Mọi hiểu lầm đều nên đơn giản hoá. Quan trọng lag mục đích cuối cùng.
DĨ HOÀ VI QUÝ
E mong là chúng ta dẽ dừng những tranh luận ở đây. Quyết định cuối cùng thuộc về BTC. Còn việc ngoài lề cá nhân sẽ tự giải quyết được ko ạ?
Ps: cụ 102k9 ( e nói rất khách quan nha) sự thật là do cụ đã chưa năm rõ nội quy nên có chút vi phạm trong quá trình đấu giá. Sau đó cũng vì chưa hiểu nên cụ có chưa bằng lòng. Giờ chắc cụ đã hiểu, nên chúng ta vui vẻ chấp hành quy định nha!
Cuối cùng, có cụ nào cảm thấy chưa hài lòng với kq nêu trên, cứ gặp e kiểu j cũng.... Ok hết!hí hí