[Thảo luận] Tư cách lái xe Innova 29Y 9415 như này nên được ví thế nào?

enkhr

Xe đạp
Nếu nhà cụ ở đấy, kiểu gì cũng gặp lại 2 con ỉn. Cụ cứ yên tâm trái đất tròn lắm. em là em tin vào luật nhân quả. Có khi mai cụ đọc tin trên báo dân trí thấy hai con Ỉn chết sặc nước vì lao xe xuống Hồ Tây. Đúng là Đáng Cay Mũi bọn xế ỉn như thế bác ạ. Em đọc xong cũng xúc thay bác.

INFI

Xe máy
Chia buồn với cụ chủ. Vợ chồng nhà kia ăn ở như vậy chắc chắn sẽ gặp quả báo thôi ợ. Những tình huống như này những người tử tế nhiều khi không tránh được do họ tử tế quá mà.

pham minh

Xe container
đường ven hồ đoạn này hẹp nên chỉ cho phép ô tô chay theo chiều từ công viên nước đi về phía nhà hàng phương nguyên còn chiều ngược lại cấm ô tô và có biển báo ngay đầu ngã 3 gần nhà hàng, các xe đi đến đấy phải rẽ phải lên tô ngọc vân. không biết cụ chủ đi theo hướng nào . nhưng dù thế nào thì cách sử sự như lái xe innova là không chấp nhận được , chia buồn với cụ chủ thớt

TheQueen

Xe điện
đường ven hồ đoạn này hẹp nên chỉ cho phép ô tô chay theo chiều từ công viên nước đi về phía nhà hàng phương nguyên còn chiều ngược lại cấm ô tô và có biển báo ngay đầu ngã 3 gần nhà hàng, các xe đi đến đấy phải rẽ phải lên tô ngọc vân. không biết cụ chủ đi theo hướng nào . nhưng dù thế nào thì cách sử sự như lái xe innova là không chấp nhận được , chia buồn với cụ chủ thớt
cái biển đó bị vô hiệu hóa rồi cụ ạ,e chả biết là nó có hiệu lực hay ko
nếu cụ chủ đi từ tô ngọc vân xuống thì sai(nếu cái biển đó có hiệu lực) còn chiều ngược lại thì buộc phải lên hè nếu có xe đi ngược lại vì phía bên kia ứ nghếch bánh được ạ

tinteu

Xe buýt
Cái biển 9415 nó vận vào người đấy mà 9 là cẩu 4 tử 1 sinh 5 là ngu hay là CHO CHẾT NGU NHẤT hehehehehhe

Civic TN

Xe lăn
Cụ tìm ra nó cào cho nó mấy phát đi

duongha00711

Xe tải
Cụ chủ thớt đen quá, chia buồn cùng cụ

Forcus

Xe tải
Chấp gì với chó cụ!

amazoncafe

Xe tăng
em nhớ con ỉn này rồi, nếu gặp trên đường em sẽ cho nó hôn *** xe em xem xem nó sử lý thế nào
chia buồn cùng cụ chủ thớt nhé

thanhf78

Xe hơi
cụ dễ tính quá, vào em thì lành làm gáo vỡ làm môi ngay. qua việc này mới thấy nhiều thằng củ chuối và văn hóa như cục phân thật

oojimioo

Xe tăng
chia buồn với cụ... gặp phải bọn vừa ngu vừa nguy hiểm

NewbieDS

Xe đạp
Cảm ơn các cụ các mợ đã chia sẻ với nhà em.

Có cụ mách là xe Ỉn này ở G1 G2 Ciputra, nhà em rất cảm ơn. Tuy nhiên nhà em không có ý định đến đấy đôi co với chúng nó, nếu có xử lý chỉ có 1 phương án là báo XXX để XXX giải quyết. Mấy hôm vừa rồi nhà em cũng phân vân mãi về phương có báo XXX hay không và đến hôm nay quyết định là KHÔNG ạ. Một số lý do như sau:
- Xe nhà em thì có mua bảo hiểm đầy đủ. Việc xử lý thương tích chỉ tốn thời gian và công đi lại là chính.
- Nếu có báo XXX thì chỉ giải quyết chuyện nhìn thấy nhà đi Ỉn bị xử lý. Tuy rất phẫn nộ với hành động bỏ chạy của nhà nó nhưng nếu xử lý thế này thì chắc chắn nhà nó sẽ thiệt hại (không chính thức) cũng tương đối nặng. Việc này thì nhà em không muốn vì mình xả được cục tức một tí mà tạo ra tình huống "không chính thức" này thì cũng không hay.
- Nhà em tin là gieo nhân nào thì gặt quả nấy. Nhà Ỉn này cứ quen cách xử sự như thế thì thế nào cũng có ngày...

Tuy nhiên, nhà em có thông tin tham khảo tới các cụ/mợ (tham khảo từ XXX): Kể cả xe gây tai nạn / va quệt bỏ chạy, không còn giữ nguyên hiện trường thì căn cứ trên dấu vết tai nạn, XXX vẫn xử lý được.

@Cụ Đông ky sốt: Cảm ơn cụ đã khuyến khích nhà em theo hướng báo quan. Tuy nhà em không theo hướng này (lý do nêu trên) nhưng rất ủng hộ vụ kiện của nhà cụ ạ.

tiengtrung.vn

Xe tải
em không khoái cụ , em thì em làm tới cùng

Car_Passion

Xe buýt
Website
www.SdtWorld.vn
Cái bọn lợn đó không chấp làm gì cụ, chấp nó hóa ra mình bằng nó. Nhân nào quả đó thôi, nó không chết vì cái này thì cũng chết vì cái khác thôi.

Cảm ơn các cụ các mợ đã chia sẻ với nhà em.

Có cụ mách là xe Ỉn này ở G1 G2 Ciputra, nhà em rất cảm ơn. Tuy nhiên nhà em không có ý định đến đấy đôi co với chúng nó, nếu có xử lý chỉ có 1 phương án là báo XXX để XXX giải quyết. Mấy hôm vừa rồi nhà em cũng phân vân mãi về phương có báo XXX hay không và đến hôm nay quyết định là KHÔNG ạ. Một số lý do như sau:
- Xe nhà em thì có mua bảo hiểm đầy đủ. Việc xử lý thương tích chỉ tốn thời gian và công đi lại là chính.
- Nếu có báo XXX thì chỉ giải quyết chuyện nhìn thấy nhà đi Ỉn bị xử lý. Tuy rất phẫn nộ với hành động bỏ chạy của nhà nó nhưng nếu xử lý thế này thì chắc chắn nhà nó sẽ thiệt hại (không chính thức) cũng tương đối nặng. Việc này thì nhà em không muốn vì mình xả được cục tức một tí mà tạo ra tình huống "không chính thức" này thì cũng không hay.
- Nhà em tin là gieo nhân nào thì gặt quả nấy. Nhà Ỉn này cứ quen cách xử sự như thế thì thế nào cũng có ngày...

Tuy nhiên, nhà em có thông tin tham khảo tới các cụ/mợ (tham khảo từ XXX): Kể cả xe gây tai nạn / va quệt bỏ chạy, không còn giữ nguyên hiện trường thì căn cứ trên dấu vết tai nạn, XXX vẫn xử lý được.

@Cụ Đông ky sốt: Cảm ơn cụ đã khuyến khích nhà em theo hướng báo quan. Tuy nhà em không theo hướng này (lý do nêu trên) nhưng rất ủng hộ vụ kiện của nhà cụ ạ.

musso2000

Xe tải
ko nên đưa ra xxx,cụ làm thế là đúng,xxx chỉ giỏi làm tiền thôi xử lí cái j đâu,còn nếu ko kìm đc cách tốt nhất để giải quyết cục tức đó là ra cung đg đấy rình kiểu j cũng gặp rồi theo thằng cha đó về nhà tối đến cho trẻ con phang vài viên gạch chỉ vào kính lái là ok,hết tức ngay cụ ạ,còn kìm đc thì vẫn là cái tốt,1 điều nhịn chín điều lành cụ ạ

amazoncafe

Xe tăng
Thực ra cụ chủ thớt giải quyết thế em thấy cũng hay
xã hội ta bây giờ loạn lắm rồi thôi mình chịu thiệt tý cho nó lành, xã hội cũng bớt căng thẳng đi tý

NTH

Xe điện
Em cũng đi Innova dưng biển số khác....@-)
Thôi nín nhịn ra bảo hiểm mà làm cụ à, chứ dạo này nhiều chuyện xích mích trên đường để lại hậu quả nghiêm trọng lắm ạ.