Tự chiến DVD theo xe Cruze!!!!!!!!!!!!!

hiep.economic

Xe buýt
cụ ơi cho em hỏi là lắp màn hình này là giữ nguyên âm ly cũ và ổ CD cũ. vậy muốn xem nhạc hình thì lại phải cắm thẻ nhớ xem qua định dạng mp4 phải ko ah.
và cho em mọi thông tin về nhiệt độ ngoài trời ở dồng hồ thông tin cũ của xe nó có tương thích trên màn hình này ko ah?
và cuối cùng là cụ pm cho em cái giá với để em ngien cứu?

Inox75

Xe tăng
Cụ Pm cho nhà cháu cấu hình, chức năng, giá rổ thế nào nhá nhá

huephuong

Xe buýt
cụ ơi cho em hỏi là lắp màn hình này là giữ nguyên âm ly cũ và ổ CD cũ. vậy muốn xem nhạc hình thì lại phải cắm thẻ nhớ xem qua định dạng mp4 phải ko ah.
và cho em mọi thông tin về nhiệt độ ngoài trời ở dồng hồ thông tin cũ của xe nó có tương thích trên màn hình này ko ah?
và cuối cùng là cụ pm cho em cái giá với để em ngien cứu?
- Nghe nhạc, xem phim cụ có thể dùng thẻ Micro SD để chép vào, đuôi phim thì dùng đuôi AVI là mượt nhất.
- Các thông tin thì hiện lên chung với màn hình:

Trumsanga

Xe buýt
Lắp vào xe trông hiện đại sang trọng hẳn ra cụ Gừng à, có lẽ em yêu vợ 2 em quá!!!
Máu roài.... PM cho em cái giá. Tiện thể cho em hỏi: Thiết lập thời gian, các chế độ lock cửa... có thực hiện được không hay mỗi khi muốn thay đổi lại phải lắp cái LCD cũ vào ạ?:)

janglac

Xe tăng
Trumsanga nói:
Máu roài.... PM cho em cái giá. Tiện thể cho em hỏi: Thiết lập thời gian, các chế độ lock cửa... có thực hiện được không hay mỗi khi muốn thay đổi lại phải lắp cái LCD cũ vào ạ?:)
Theo em biết thì thông tin vẫn hiện lên màn hình mới.

huephuong

Xe buýt
Dĩ nhiên là được chứ, thiết lập (tone, clock...) trên tablo của xe vẫn hiện lên màn hình bình thường, bảo hành 1 năm cụ ạ.

huephuong

Xe buýt
Theo em biết thì thông tin vẫn hiện lên màn hình mới.
Đúng như vậy cụ ạ, toàn bộ thông tin ở màn hình nhỏ cũ của xe như nhiệt độ, ngày giờ, volume, cd/aux, tone, clock, info.....đều hiện lên màn hình mới DVD.

buicongchuc

Xì hơi lốp
Cụ cũng khéo táy đảo để đấy nhỉ! Vodka cụ!

huephuong

Xe buýt
Bước tiếp là test thử GPS Vietmap, cấu hình của phần mềm là sử dụng Vietmap for Kovan. Cám ơn cụ Hưng (nick Cruze LT) giúp em mượn thẻ ạ!

BINBINBIN

Xe tăng
Cụ cũng cho em cái giá vào inbox để em ngâm cứu nhé! Thanks cụ

janglac

Xe tăng
huephuong nói:
Bước tiếp là test thử GPS Vietmap, cấu hình của phần mềm là sử dụng Vietmap for Kovan. Cám ơn cụ Hưng (nick Cruze LT) giúp em mượn thẻ ạ!
cái gps việt map là cái thẻ cắm khe sdcard hả cụ huế phương

huephuong

Xe buýt
cái gps việt map là cái thẻ cắm khe sdcard hả cụ huế phương
Phần mềm Vietmap bản quyền mà Vietmap bán ra dành cho thiết bị DVD cố định theo xe có tích hợp chip GPS buil-in là dạng thẻ SD &MiniSD có chứa file bản đồ sẵn trong thẻ. Khi cắm thẻ vào đầu DVD chọn GPS path (đường dẫn GPS) sau đó kích vào biểu tượng dẫn đường là xài thôi.

janglac

Xe tăng
huephuong nói:
Phần mềm Vietmap bản quyền mà Vietmap bán ra dành cho thiết bị DVD cố định theo xe có tích hợp chip GPS buil-in là dạng thẻ SD &MiniSD có chứa file bản đồ sẵn trong thẻ. Khi cắm thẻ vào đầu DVD chọn GPS path (đường dẫn GPS) sau đó kích vào biểu tượng dẫn đường là xài thôi.
thế đầu dvd kovan của em chưa gắn gps thì phải gắn thêm mới dùng được rồi. cái gps tích hợp với đầu dvd kovan cụ có biết giá ko

huephuong

Xe buýt
thế đầu dvd kovan của em chưa gắn gps thì phải gắn thêm mới dùng được rồi. cái gps tích hợp với đầu dvd kovan cụ có biết giá ko
đầu DVD chính hãng KOVAN trên thị trường VN có 2 loại là không tích hợp và có tích hợp bộ thu tín hiệu GPS (chíp GPS) giá lần lượt là 7.5tr và 8.5tr, thường là chip Sift -Atlast V. Trong trường hợp đầu của cụ chưa có chíp thì phải mua thêm bộ thu tín hiệu GPS rồi mới mua thẻ GPS có chứa phần mềm, còn lại laọi có tích hợp chíp GPS thì chỉ cần thẻ mà thôi!

Gừng

Xe container
Hóng tiếp vụ GPS của đầu này

minhhue

Xe máy
Em đang test tiếp phần mềm Vietmap, nói chung là good!!!