Từ Đồng Hới đi Phong Nha- Cửa Tùng di chuyển sao hợp lý?

itime

Xe điện
Website
www.vattunoithat.com.vn
Theo em nếu không có việc ở cửa Tùng thì chả nên vào làm gì. Cửa Tùng thì cụ chơi ở nhật Lệ đẹp hơn nhiều.. đi cho biết thì đi thôi. Cụ lên Phong Nha ngoài tour thông thường ai cũng đi, cũng biết là nước mooc, thiên đường, chày lập thì e chỉ cụ 1 tour ít thằng chơi trừ khoai tây và hội thổ dân như bọn em là nên ở lại trên đó,Lên phong nha thuê xe chạy lên vườn thực vật giữa rừng, cho trẻ con ngắm động vật hoang dã, đi thăm suối, tắm suối, đêm nướng thịt giữa rừng, ngủ lại lều.. tất cả có dịch vụ cho thuê giá rẻ, về phong nha Thuê 1 thuyền giá 700k chơ được 15 ngưòi chạy lên tận đầu nguồn sông son cảnh đẹp mê hồn, tắm trên đó, thả thuyền trôi sông. Tầm 3h đồng hồ.. đêm về phong nha phi vào easy tiger toàn khoai tây đông nghẹt, vui vẻ, nhậu nhẹt ăn uống nghe hát hò.. đến 11h ra bar tây uống riệu đến sáng cũng được. Ai mệt về ngủ trước. E thấy phong nha vui vẻ đẹp, rẻ

MissU$

Xe hơi
Website
m.facebook.com
Theo em nếu không có việc ở cửa Tùng thì chả nên vào làm gì. Cửa Tùng thì cụ chơi ở nhật Lệ đẹp hơn nhiều.. đi cho biết thì đi thôi. Cụ lên Phong Nha ngoài tour thông thường ai cũng đi, cũng biết là nước mooc, thiên đường, chày lập thì e chỉ cụ 1 tour ít thằng chơi trừ khoai tây và hội thổ dân như bọn em là nên ở lại trên đó,Lên phong nha thuê xe chạy lên vườn thực vật giữa rừng, cho trẻ con ngắm động vật hoang dã, đi thăm suối, tắm suối, đêm nướng thịt giữa rừng, ngủ lại lều.. tất cả có dịch vụ cho thuê giá rẻ, về phong nha Thuê 1 thuyền giá 700k chơ được 15 ngưòi chạy lên tận đầu nguồn sông son cảnh đẹp mê hồn, tắm trên đó, thả thuyền trôi sông. Tầm 3h đồng hồ.. đêm về phong nha phi vào easy tiger toàn khoai tây đông nghẹt, vui vẻ, nhậu nhẹt ăn uống nghe hát hò.. đến 11h ra bar tây uống riệu đến sáng cũng được. Ai mệt về ngủ trước. E thấy phong nha vui vẻ đẹp, rẻ
Cụ cho em hỏi cái lịch như cụ kể là tour ạ, có sdt dịch vụ hay như nào k ạ cụ cho em xin để e alo cho nhanh. Vì đoàn có cháu nhỏ nên em phải sắp lịch thật chuẩn k lại mất thời gian nắng lôi mà k đi được đâu.

hoagvc3

Xe tăng
Ko biết cụ đã vào q bình chưa? Nếu qua q trị hú em nhé

Matizcoi

Xe cút kít
đấy, khổ lắm cụ giờ thuê xe 7 chỗ thì chật mà 16 chỗ lại rộng. Cháu muốn đi dịch vụ luôn cho biết đường mà khỏi mệt.
Cụ có biết xe dịch vụ nào không cho nhà cháu xin sdt nhé.
Định chửi phát, nhưng thoy, 10 người mà đi xe 16 chỗ còn kêu rộng thì muôn đời coi đ.ít trâu là thước ngắm.
Thôi em đi ra.

MissU$

Xe hơi
Website
m.facebook.com
Ko biết cụ đã vào q bình chưa? Nếu qua q trị hú em nhé
CỤ ơi, nhà cháu vào thẳng Thiên đường-suối Moọc luôn nhưng 2 bé không hợp tác, quấy nhiễu bắt bồng bế suốt. Cả ngày hôm nay em phải ở nhà trông cho mọi người đi chơi :(
Nắng nóng, ctrinh bị thay đổi. Hẹn cụ có dịp gặp gỡ sau nhé ạ hoặc nếu cụ có ctrinh ra HN thì hú ngược em nhé!

hoagvc3

Xe tăng
Vâng cụ,
CỤ ơi, nhà cháu vào thẳng Thiên đường-suối Moọc luôn nhưng 2 bé không hợp tác, quấy nhiễu bắt bồng bế suốt. Cả ngày hôm nay em phải ở nhà trông cho mọi người đi chơi :(
Nắng nóng, ctrinh bị thay đổi. Hẹn cụ có dịp gặp gỡ sau nhé ạ hoặc nếu cụ có ctrinh ra HN thì hú ngược em nhé!

MissU$

Xe hơi
Website
m.facebook.com
Định chửi phát, nhưng thoy, 10 người mà đi xe 16 chỗ còn kêu rộng thì muôn đời coi đ.ít trâu là thước ngắm.
Thôi em đi ra.
Cụ muốn chửi ib em hẹn gặp hoặc cho số nhé. Em lập thớt tư vấn, k góp ý gì thì mời cụ ra. Chứ nói thật mồm cụ cũng chỉ như đ.ít trâu thôi.

itime

Xe điện
Website
www.vattunoithat.com.vn
Thất bại theo tour e tư vấn hả mợ? Không nói trước là có con nhỏ. Con em 4 tuổi vẫn phi ầm ầm

MissU$

Xe hơi
Website
m.facebook.com
Thất bại theo tour e tư vấn hả mợ? Không nói trước là có con nhỏ. Con em 4 tuổi vẫn phi ầm ầm
Vâng, 2 bé nhà em 19 và 20 tháng ạ. Đã thế lại còn chưa nói được nhiều nên đòi gì chỉ gào thôi ạ. Em đang Đồng Hới đây cụ.
Tối qua đi ăn hải sản Sóng Thần còn trưa nay thì cbi đi ăn rắn chỗ cụ chỉ đó ạ :)

BINH MINH 07

Xe điện
Có con trẻ thì đi nghỉ thôi cụ ạ, đi kiểu thăm thú thì cũng lựa mùa mà đi. Mùa này chỉ hợp với nghỉ dưỡng, đi chơi phải tháng 10 mới phù hợp !

Mít - Mật

Xe tăng
Vâng, 2 bé nhà em 19 và 20 tháng ạ. Đã thế lại còn chưa nói được nhiều nên đòi gì chỉ gào thôi ạ. Em đang Đồng Hới đây cụ.
Tối qua đi ăn hải sản Sóng Thần còn trưa nay thì cbi đi ăn rắn chỗ cụ chỉ đó ạ :)
Tình hình hai quán này thế nào cụ ơi
Sang tuần e cũng đi QB

hoagvc3

Xe tăng
Ok. Cụ nhé. Vào đấy có gì em xin nhờ vả cụ..
vâng, hì hì, cụ cứ alo e nhé, nếu e ko nghe đc máy thì cụ nhắn tin em hoặc e gọi lại cho cụ trong thời gian thích hợp( vì từ 21 đến 24/6 em phục vụ thi tốt nghiệp THPT).

MissU$

Xe hơi
Website
m.facebook.com
Tình hình hai quán này thế nào cụ ơi
Sang tuần e cũng đi QB
Sóng thần giá k rẻ, đồ cũng được thôi. So với khẩu vị của em là vậy, có món cơm rang hải sản là lạ lạ, 150k/đĩa đầy ú ụ.
Quán rắn đó là Hải Yến cụ nhé, 2 quán này ở hai đầu của dọc bãi biển luôn. Nói là rắn nhưng thực ra là con đèn hay đẻm hay đẹm biển gì đó, dài như rắn thôi mà k có tươi, chỉ có làm chả ram, ăn bt. Quán này rẻ hơn quán kia.
Còn ngon nhất và đáng tiền nhất là quán mệ Vĩnh dưới bãi Quang Phú. Phải nói là ngon-bổ-rẻ, xuống đó cụ cứ tôm hùm với sò méo hay ốc sò nướng, gỏi, hấp.Đừng quên gọi mực tươi nướng, mai và râu hấp chấm magi mùa tạt....ực...kể lại mà thèm. Ăn xong xúc động luôn ý vì quá ngon, quán hơi xộc xệch tí mà ăn xong cảm giác hạnh phúc muốn khóc luôn.
Còn quán chim nhỏ Xóm Cát nữa, gọi dt trc khi qua khéo hết nha cụ.Chim tự nhiên làm đủ món, em khoái nhất là roti...tuyệt vời!!!
QB quá đáng đồng tiền bát gạo, nếu sắp xếp dc sang năm em lại đi tiếp :))

BINH MINH 07

Xe điện
Có vụ này em thắc mắc chút cụ MissU$ ạ. "2 bé nhà em 19 và 20 tháng ạ" là thế nào nhỉ ? Sao lại cách nhau 1 tháng, em không hiểu, không lẽ cụ đa thê ?

tranvuhoang2005

Xe điện
Cụ ra biển Hải Ninh (cứ thẳng đường bao biển tử Bảo Ninh đi sang đướng đất đỏ) thưởng thức biển xanh cát trắng, mực nháy ngon cực ạ. Nơi đây FLC sắp xây resort rồi, đi nhanh kẻo hết hoang sơ