Tự động khóa cửa khi xe chuyển bánh .

SPL

Xe container
Gát 69 cụ Trung còn làm đóng mở tự động được huống chi Ma tịt hở cụ ;))
Vãi hàng, chém ra siêu bão chứ chả chơi, cụ PR cho cụ Trung hơi bị mạnh đấy, có khi mai hứng quá lại bảo: Cụ trung làm được khóa cửa tự động cho cả xe........tăng thì toi =))
Nói vậy chứng tỏ nhiều xe thiếu Op này nhỉ, Ỉn nhà em có sẵn rồi, khỏi phải tốn xiền ;))

Trung già

Xe buýt
Vãi hàng, chém ra siêu bão chứ chả chơi, cụ PR cho cụ Trung hơi bị mạnh đấy, có khi mai hứng quá lại bảo: Cụ trung làm được khóa cửa tự động cho cả xe........tăng thì toi =))
Nói vậy chứng tỏ nhiều xe thiếu Op này nhỉ, Ỉn nhà em có sẵn rồi, khỏi phải tốn xiền ;))
<:-PCác bác chém quả này thì em mát hết cả mặt =D>=D>

tratida

Xe container
xe em 40km mới khóa thì phải, đi trong phố mãi chả thấy khóa, lúc nào vắng tí mới nghe thấy khóa.
Có cách nào can thiệp để điều chỉnh xuống 10-15km ko ạ ? Vì Tây nó chỉ tính an toàn khi tốc độ cao, nó không tính an toàn khi bị cướp giật tốc độ thấp gì cả.

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Bá cáo các bác chả là em lăn tăn rất lâu rồi về vụ tư động khóa cửa khi xe đang chạy , nhưng chưa biết lắp thế nào cho hợp lý bởi vì em ko muốn động tới điện của xe nhiều ( bùng ) em thợ lắm ạ .[-( sáng nay qua chỗ trunggia lắp bộ loa bass thấy bác ấy quảng cáo là đã nghiên cứu ra thiết bị mới về vấn đề khóa cửa tự động và đã khắc phục được tất cả các nhược điệm cũ .Thế là em táng luôn và được như thế này .=D>
Lên xe nổ máy và cho xe chuyển bánh >> đạp phanh tự động khóa cửa . khi dừng xe đạp phanh và mở của cho khách xuống ok . lại cho xe chuyển động đi tiếp >>đạp phanh lại khóa cửa và khi tắt chìa khóa mở cửa .
Về Gấu nhà em lấy xe đi đón con thích lắm .cám ơn bác Trung nhé volka bác.
:-?? nói nhỏ với các bác là bác Trung sẽ lắp lại tất cả các xe đã lắp loại cũ ở chỗ bác ấy .
Em thấy cái xanh xanh là vô lý, vì khi công tắc chân phân đã có tác dụng cho đóng điện cho chuột rồi thì ko thể cái công tắc đấy lại cấp điện mở chuột đc! Em nghĩ chỉ tắt máy thì chuột mới mở cửa đc! Mà em cũng thấy có bác muốn đi chậm đã phải đóng chốt cửa ( cái này chắc phải liên quan đến cảm biến tốc độ ...lằng nhằng lắm ) thì theo em , các bác cứ làm thêm cái công tắc bé tí lắp thêm trên cánh cửa ( giống như công tắc khóa kính ) thích thì ấn là mở, ấn cái nữa là đóng. Đơn giản như đan rổ ( em chả phải chuyên viên hay kỹ sư gì cả ) nhưng cứ nghĩ sao nói vậy, các cụ thông cảm cho nhà em nhé :))

Chỉnh sửa cuối:

Dunga

Xe buýt
Bác Hieunam nói đúng, xe em cũng chế như vậy, muốn dừng và mở cửa trong khi xe vẫn nổ máy thì chỉ có cách ứn vào điều khiển.
Chính vì vậy em phải nhờ bác Trung chế thêm 1 nút bấm gần taplô để dùng cho trường hợp trên. Xe cỏ nên cứ phải chế độ linh tinh vì em không nhầm trên Lac CDX hay Cờ ru đã có sẵn nút mở đó rồi.

sharkvn

Xe máy
Mitsu Triton có làm đc ko bác nhỉ. em cũng muốn làm 1 cái

paperplane

Xe máy
Hôm nay vừa làm món này chỗ cụ Trung, làm xong thấy nó rất hợp với quả gương cụp theo chìa cụ làm cho xe em, tắt khóa điện là nó auto mở chốt cửa, mọi khi chưa làm chế độ này là gương sẽ tự cụp vào nếu khi tắt máy mình quên ko thò tay ấn nút mở cửa, mình mở cửa gương lại mở ra, nay thì ngon rồi, chỉ có điều ko biết bảo hành bao lâu? :) với lại độ trễ bác để hơi lâu, tầm 15s - 20s sau khi chuyển bánh đạp phanh mới khóa, em nghĩ tầm 10s sẽ hợp hơn.

bike2nd

Xe tải
Bác Trung già cso nhìu người khen ghê

Trung già

Xe buýt
Hôm nay vừa làm món này chỗ cụ Trung, làm xong thấy nó rất hợp với quả gương cụp theo chìa cụ làm cho xe em, tắt khóa điện là nó auto mở chốt cửa, mọi khi chưa làm chế độ này là gương sẽ tự cụp vào nếu khi tắt máy mình quên ko thò tay ấn nút mở cửa, mình mở cửa gương lại mở ra, nay thì ngon rồi, chỉ có điều ko biết bảo hành bao lâu? :) với lại độ trễ bác để hơi lâu, tầm 15s - 20s sau khi chuyển bánh đạp phanh mới khóa, em nghĩ tầm 10s sẽ hợp hơn.
- thời gian bảo hành , cũng như độ trễ bác muốn bao lâu cũng được ạ

xilanh

Xe buýt
Hờ hờ bác trung dừ thì bảo hành thoải mái, chỉ sợ cụ ít đến bảo hành làm bác í nhớ thôi ;))

kduc

Xe container
Cứ oánh dấu đã. :D

Trung già

Xe buýt
Hờ hờ bác trung dừ thì bảo hành thoải mái, chỉ sợ cụ ít đến bảo hành làm bác í nhớ thôi ;))
ko ! đến beer rượu cafe thi ok chư đến bảo hành nhiều chết cháu ;))

Gia bach 2009

Xe máy
mai ra chỗ cụ chung hóng hớt cái nhỉ

khkt_cc2

Xe buýt
Bác Trung già cho hỏi: Chỗ bác có camera lùi không dây (có cả màn hình bé tí nữa) không? Giá bao nhiêu? Có thể mua về tự lắp được không?

banphagia

Xe tăng
lắp cái này lúc đi với f1 cho yên tâm

winball

Xe máy
bac Trung già cho em hỏi có cách nào để mít gala kêt nối được với iphone, ipod, ipad, galaxy và nhận được âm thanh từ ngõ 3,5mm vào phát ra loa không ạ

Trung già

Xe buýt
bac Trung già cho em hỏi có cách nào để mít gala kêt nối được với iphone, ipod, ipad, galaxy và nhận được âm thanh từ ngõ 3,5mm vào phát ra loa không ạ
Kết nối đc ! qua đường Auxin bác ạ .

SPL

Xe container