Tự động khóa cửa

Mazzda3

Xe máy
Các cụ cho em hỏi là em Maz3 09 có chế độ tự động khóa cửa không ah ? Kiểu như tự khóa khi đạp fanh của Toy ý ah ! Em mò sách mà chửa ra. Các Cụ chỉ em mấy ! :77:

Calich

Xe tải
ra tiệm lắp thêm là xong mà cụ (b)

Cuong762001

Xe buýt
Cái nì không có roài , kụ phải độ thêm thôi :69: , trừ trường hợp dư này , xe kụ khóa bàng điểu khiển khi bấm mở cửa nhưng kụ không mở luôn trong khoảng thời gian 40 giây thì xe nó tự khóa :69:

Mazzda3

Xe máy
Cảm ơn các Cụ :6:! New model gì mà .... :41::41:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
ra tiệm lắp thêm là xong mà cụ (b)
Tiệm nào vậy cụ? Cho em xin cái địa chỉ.

Cái nì không có roài , kụ phải độ thêm thôi :69: , trừ trường hợp dư này , xe kụ khóa bàng điểu khiển khi bấm mở cửa nhưng kụ không mở luôn trong khoảng thời gian 40 giây thì xe nó tự khóa :69:
Thế trường hợp tắt máy đi ra mà quên ấn điều khiển thì sau mấy phút nó auto khóa cửa không cụ? Em cần cái này nhất, nhiều lúc quên mịe nó khóa cửa.

Cảm ơn các Cụ :6:! New model gì mà .... :41::41:
Muốn hiện đại thì cụ phải mua Mer, BMW, Audi,...

Sonotc

Xe tải
Công nhận là đi xe không có lock cửa tự động khó chịu thật, có bác nào đi Mazda 3 lắp thử chưa cho e điạ chỉ đi. Mà hình như xe đang nổ máy cũng không mở được cốp sau thì phải?

Cuong762001

Xe buýt
Thế trường hợp tắt máy đi ra mà quên ấn điều khiển thì sau mấy phút nó auto khóa cửa không cụ? Em cần cái này nhất, nhiều lúc quên mịe nó khóa cửa.

Vơi Mazda 3 - 2009 Không tự khóa như vậy được đâu kụ .

Cuong762001

Xe buýt
Công nhận là đi xe không có lock cửa tự động khó chịu thật, có bác nào đi Mazda 3 lắp thử chưa cho e điạ chỉ đi. Mà hình như xe đang nổ máy cũng không mở được cốp sau thì phải?
Hơ , xe em vẫn mở như thường , kể cả vừa chạy vừa mở luôn :69:, hay là xe em nó cổ kụ nhể :21:

Aids

Xe điện
Tôi thấy xe tôi vẫn tự động khóa mà . Về P, tắt máy , rút chìa khóa , không cần ấn khóa cửa . Tự động bỏ đi , xe khoảng 40s sau tự khóa cửa
Bien amicalement
Aids

Mazzda3

Xe máy
Tôi thấy xe tôi vẫn tự động khóa mà . Về P, tắt máy , rút chìa khóa , không cần ấn khóa cửa . Tự động bỏ đi , xe khoảng 40s sau tự khóa cửa
Bien amicalement
Aids
Còn theo em được biết (chỗ bán xe bẩu thế), sau một loạt động tác như Cụ bẩu, sau khi đi cách xa xe khoảng 20m thì xe tự động khóa. Em chưa check sách và thực tế nên các Cụ đừng ném đá em. Tội nghiệp ! :6:. Vợ em thuộc họ nhà Speed 09 ah ! (l)

Mazzda3

Xe máy
Hehe ! em vừa thử xong ! đúng là như Cụ bẩu thật !

Note: em phải voka 10 Cụ khác rối mới quay lại Cụ được ! :21::77::6:

guestx

Xe máy
Website
www.facebook.com
1-Mở vô tư.
2-Nếu k mở được, thì xem lại 1. (Trước khi xem lại, kiểm tra xem tắt máy, k dùng chìa có mở đc khôg đã hé).
(b)

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Bien amicalement
Aids
Hình như xe em không thấy kick hoạt cái chức năng này roài. À mà xe em không cho rút chìa khóa, thía mới đau.

1-Mở vô tư.
2-Nếu k mở được, thì xem lại 1. (Trước khi xem lại, kiểm tra xem tắt máy, k dùng chìa có mở đc khôg đã hé).
(b)
Các cụ cho em hỏi có cách nào mà chỉ dùng chìa khóa sắt mới mở được cốp sau không ạ? Nhiều lúc rửa xe em muốn khóa cái cốp sau rồi rút chìa khóa sắt ra, đưa cho bọn rửa cái smartkey thôi. Em thấy có cái lẫy ở cốp sau mà không biết tác dụng nó làm gì cả. Xe em là M3 Speed ạ.

manh39kd4

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi có cách nào mà chỉ dùng chìa khóa sắt mới mở được cốp sau không ạ? Nhiều lúc rửa xe em muốn khóa cái cốp sau rồi rút chìa khóa sắt ra, đưa cho bọn rửa cái smartkey thôi. Em thấy có cái lẫy ở cốp sau mà không biết tác dụng nó làm gì cả. Xe em là M3 Speed ạ.[/quote]
Cụ gạt cái lẫy màu vàng xuống là xong. không thể mở cốp nếu không dùng chìa. em đã thử ở xe của em rồi.(b)(b)(b)

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Các cụ cho em hỏi có cách nào mà chỉ dùng chìa khóa sắt mới mở được cốp sau không ạ? Nhiều lúc rửa xe em muốn khóa cái cốp sau rồi rút chìa khóa sắt ra, đưa cho bọn rửa cái smartkey thôi. Em thấy có cái lẫy ở cốp sau mà không biết tác dụng nó làm gì cả. Xe em là M3 Speed ạ.
Cụ gạt cái lẫy màu vàng xuống là xong. không thể mở cốp nếu không dùng chìa. em đã thử ở xe của em rồi.(b)(b)(b)[/quote]
DẠ không được ạ. EM thử các kiểu roài. Ấn nút điểu khiển nó vẫn mở ra, thế mới lạ. Hay là bị lỗi.

Sonotc

Xe tải
1-Mở vô tư.
(b)
Xe em mazda 2010, không có chìa khóa để mở cốp mà chỉ có 1 nút ấn để mở cốp thôi. Cứ nổ máy là không mở được, muốn mở cốp lại phải tắt máy, bác nào có kinh nghiệm hướng dẫn e cái được không, hay xe nó bị thế nhỉ:102:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Xe em mazda 2010, không có chìa khóa để mở cốp mà chỉ có 1 nút ấn để mở cốp thôi. Cứ nổ máy là không mở được, muốn mở cốp lại phải tắt máy, bác nào có kinh nghiệm hướng dẫn e cái được không, hay xe nó bị thế nhỉ:102:
Xe cụ hay thế còn gì nữa, đang đi không có thằng nào đi sau mở được cốp còn j nữa :^)

Mazzda3

Xe máy
Cụ gạt cái lẫy màu vàng xuống là xong. không thể mở cốp nếu không dùng chìa. em đã thử ở xe của em rồi.(b)(b)(b)
DẠ không được ạ. EM thử các kiểu roài. Ấn nút điểu khiển nó vẫn mở ra, thế mới lạ. Hay là bị lỗi.[/quote]

Chính xác đấy Cụ ! Nếu cụ còn để cái smartkey trong .. quần thỉ ấn kiểu gì nó cũng mở. Lúc đầu em hoảng quá. tưởng cái lock của cốp sau nó làm thêm cho .. đẹp ! (b). Vợ em cũng họ nhà Speed ah ! :6::6:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
DẠ không được ạ. EM thử các kiểu roài. Ấn nút điểu khiển nó vẫn mở ra, thế mới lạ. Hay là bị lỗi.
Chính xác đấy Cụ ! Nếu cụ còn để cái smartkey trong .. quần thỉ ấn kiểu gì nó cũng mở. Lúc đầu em hoảng quá. tưởng cái lock của cốp sau nó làm thêm cho .. đẹp ! (b). Vợ em cũng họ nhà Speed ah ! :6::6:[/quote]
Sáng nay em thử rồi cụ ạ. Em để smarkey cách xa 50 mét mà vẫn vậy. Chắc lúc nào phải gặp cụ thôi (l)(l)(l)