Tự lái xe đi Quảng Bình một chuyến các bác chỉ giúp lộ trình, điểm ăn nghỉ?

knedi1

Xe tăng
Năm nay GD em đã đi 1 vòng Nha Trang, Vũng Tàu.. nhưng toàn không chủ động. Định hè thôi không đi nữa nhưng làm ăn chán quá rủ mãi Gấu mới đồng ý tự lái xe đi Quảng Bình chơi, Em rất thích lái xe nhưng em chẳng biết đi đường nào?, ăn ngủ nghỉ ở đâu? mua bán cái gì hay. Em muốn đi đường HCM và muốn qua nghĩa trang 10 cô gái Đồng Lộc (ý của Gấu). Bác nào có kinh nghiệm giúp em với? Em cảm ơn và hậu tạ!

knedi1

Xe tăng
Cảm ơn bác

thanhbb

Xe tải
Năm nay GD em đã đi 1 vòng Nha Trang, Vũng Tàu.. nhưng toàn không chủ động. Định hè thôi không đi nữa nhưng làm ăn chán quá rủ mãi Gấu mới đồng ý tự lái xe đi Quảng Bình chơi, Em rất thích lái xe nhưng em chẳng biết đi đường nào?, ăn ngủ nghỉ ở đâu? mua bán cái gì hay. Em muốn đi đường HCM và muốn qua nghĩa trang 10 cô gái Đồng Lộc (ý của Gấu). Bác nào có kinh nghiệm giúp em với? Em cảm ơn và hậu tạ!
E đã lên kế hoạch chạy vào Phong nha QB giữa tháng 8 này, 16 xuất phát, 19 về Chạy đường HCM ngắm cảnh
thăm phong nha, thiên động. Cụ có đi cùng cho vui không?

knedi1

Xe tăng
E đã lên kế hoạch chạy vào Phong nha QB giữa tháng 8 này, 16 xuất phát, 19 về Chạy đường HCM ngắm cảnh
thăm phong nha, thiên động. Cụ có đi cùng cho vui không?
Em cũng chưa có lịch cụ thể có thể cũng đi khoảng đấy. Phải bàn với Gấu tí đã, công ty gấu đang kiểm toán không biết bao giở xong

thanhbb

Xe tải
Em cũng chưa có lịch cụ thể có thể cũng đi khoảng đấy. Phải bàn với Gấu tí đã, công ty gấu đang kiểm toán không biết bao giở xong
Cố gắng Cụ nhé, năm nào chẳng kiểm toán vài lần. Gấu nhà e cũng thế nên e bít(Cụ đừng bảo gấu của Cụ như thế nhé)
~o)

chuot_bach

Xe tăng
Em cũng đang có kế hoạch dự kiến 17/8 khởi hành đi Quảng Bình - Quảng Trị( các điểm dự kiến tham quan là Phong Nha - Kẻ Bàng, động Thiên Đường, nghĩa trang Trường Sơn,thành cổ ....) Em đi cùng em trai và bố em, có cụ nào đi cùng thời gian đó không cho có bạn đường.

linhtau

Xe tải
các cụ không biết đường cứ làm quả thiết bị dẫn đường là ok hết :D

hành_khất_đêm

Xe điện
các cụ không biết đường cứ làm quả thiết bị dẫn đường là ok hết :D
Thiết bị dẫn đường sai tóe tòe loe, ko tin được nó đâu cụ ạ, toàn lấy của ông gúc gồ, mà mấy ông gúc này có update đâu, nhà em toàn đường ở mồm và bản đồ giấy :D, người miền trung chỉ đường nhiệt tình lắm
p/s: ặc, nhà cụ bán thiết bị dẫn đường à, nhìn chữ ký mới biêt, em xin lỗi nhé

Chỉnh sửa cuối: