[VHGT] Từ ngày đi xe thấy mình cứ nhục nhục thế lào ấy. E rằng sắp tiến hóa nên hỏi các cụ!

beodeptrai

Xe buýt
Website
thamlo.vn
Chả biết các cụ thế nào, từ ngày đi xe đến giờ. Em thấy như mình bị đánh hạnh kiểm xuống ấy. Để em phân tích xem có đúng không, các cụ chém hộ với nhé:

1. Ra đường, éo bao giờ giám đi nhanh một tí, lò dà lò dò chỉ sợ phang vào ít thằng nào. Éo bù cái thời cưỡi con dream ghẻ oai hùng. -> Nhục 1 tí
2. Nhìn thấy thằng xe máy tạt đầu, nó éo sợ còn mình thì vãi tè ra ->Nhục 2 tí
3. Thằng xe máy nó va vào mình, có xước xe mình cũng éo dám làm gì. Nó lành lặn là may mi.a nó rồi. Mà làm gì, nó bẻ mịe hai cái gương đi rồi chạy thì cũng éo dám đuổi theo nó. Đường HN đuổi vào mắt à -> Nhục 3 tí
4. Nhìn thấy thằng xxx, dù có chẳng sai gì vẫn lấm la lấm lét -> Nhục 4 tí
5. Đi đường cứ phải căng mắt ra nhìn biển, liếc ngang liếc dọc (biển HN cắm éo theo cái luật lá gì, mệt vãi hàng), rồi lại phải nhớ lại đống luật lá loằng ngoằng cộng đống kinh nghiệm học được trên otofun -> Nhục 5 tí
6. Đã chịu một đống thuế, phí rồi, Giờ chuẩn bị chịu thêm một cú đấm kinh hoàng của a.# nữa -> Nhục 6 tí

Ngày trước em học môn Sinh Học hơi dốt, các cụ cho hỏi là con gì có sáu tí nhỉ? Ch ó mèo thì em chắc là hơn, lợ n thì còn nhiều nữa, b ò thì em chưa vắt sữa bao giờ. Các cụ thử luận ra xem em tiến hóa thành động vật gì mà có tới tận SÁU TÍ

Chỉnh sửa cuối:

TVPL

Xe container
Hê hê, mục số 1 em chưa thống nhất với cụ,
Mục số 4: em không đồng ý, cứ đúng luật đường em em đi, nhưng có liếc 1 cái xem có ra vẫy không thôi :-s
Mục cuối em không rõ ý cụ nên cũng không đồng ý.
Còn lại là đồng ý tất ạ, vậy tổng cộng là nhục 3 tí thôi :)

Kieu_nu_buon_me

Xe hơi
Theo em bác cứ sờ nhiều tí vào, dần dần rồi cũng quen tay thôi bác ợ.
À quên, ý em là: bác cứ sợ nhiều tí đi, rồi dần dần nó cũng thành quen, thành phản xạ có điều kiện ấy mà.
(Em mạo muội tí bác nhá). Và ngày xưa em học Sinh vật cũng được một tí nên cũng hiểu một tí. Bật mí cho bác tí: ngày xưa tí nữa thì em được đi thi học sinh giỏi môn Sinh vật đấy. He he...:P

scorp

Xe buýt
Hê hê, mục số 1 em chưa thống nhất với cụ,
Mục số 4: em không đồng ý, cứ đúng luật đường em em đi, nhưng có liếc 1 cái xem có ra vẫy không thôi :-s
Mục cuối em không rõ ý cụ nên cũng không đồng ý.
Còn lại là đồng ý tất ạ, vậy tổng cộng là nhục 3 tí thôi :)
Thì cụ giả nhời cụ chủ đi, con gì mà có 3 TÍ ạ :))

Getz5324

Xe điện
Túm lại là kụ chủ thớt khuyên các kụ chịu khó sờ nhiều tí chứ gì :P

tuanzs

Xe container
Cố thêm mấy tí nữa thì được làm con PIG cụ ợ =))

Civic TN

Xe lăn
Đúng là nhục thật cụ ạ

seadogs

Xe tăng
5 tí trên cố thì vẫn chịu được, tí thứ 6 thì éo chịu được nữa rồi

thanhtung19

Xe tải
cái tí thứ 6 em không muốn sờ tí nào đâu ợ.

camry2030

Xe buýt
Chả biết các cụ thế nào, từ ngày đi xe đến giờ. Em thấy như mình bị đánh hạnh kiểm xuống ấy. Để em phân tích xem có đúng không, các cụ chém hộ với nhé:

1. Ra đường, éo bao giờ giám đi nhanh một tí, lò dà lò dò chỉ sợ phang vào ít thằng nào. Éo bù cái thời cưỡi con dream ghẻ oai hùng. -> Nhục 1 tí
2. Nhìn thấy thằng xe máy tạt đầu, nó éo sợ còn mình thì vãi tè ra ->Nhục 2 tí
3. Thằng xe máy nó va vào mình, có xước xe mình cũng éo dám làm gì. Nó lành lặn là may mi.a nó rồi. Mà làm gì, nó bẻ mịe hai cái gương đi rồi chạy thì cũng éo dám đuổi theo nó. Đường HN đuổi vào mắt à -> Nhục 3 tí
4. Nhìn thấy thằng xxx, dù có chẳng sai gì vẫn lấm la lấm lét -> Nhục 4 tí
5. Đi đường cứ phải căng mắt ra nhìn biển, liếc ngang liếc dọc (biển HN cắm éo theo cái luật lá gì, mệt vãi hàng), rồi lại phải nhớ lại đống luật lá loằng ngoằng cộng đống kinh nghiệm học được trên otofun -> Nhục 5 tí
6. Đã chịu một đống thuế, phí rồi, Giờ chuẩn bị chịu thêm một cú đấm kinh hoàng của a.# nữa -> Nhục 6 tí

Ngày trước em học môn Sinh Học hơi dốt, các cụ cho hỏi là con gì có sáu tí nhỉ? Ch ó mèo thì em chắc là hơn, lợ n thì còn nhiều nữa, b ò thì em chưa vắt sữa bao giờ. Các cụ thử luận ra xem em tiến hóa thành động vật gì mà có tới tận SÁU TÍ
Cụ biết không, cái con của cụ khó xếp vào loại con gì được, cụ bớt đi 2 tí thì cụ được làm con bò cho chúng nó vắt sữa ( vắt hàng ngày thì bị xxx vắt, vắt hàng tháng thì bị bọn bãi xe và cây xăng vắt, vắt hàng năm thì sắp sửa bọn #` # vắt ), cụ thêm 2 tí nữa thì được làm con heo ( 8-12 tí) cho chúng nó thịt, thịt xong nó còn chửi vì nó chụp vào đầu cụ cái mác SIÊU NẠC.

LuckyCar

Xe container
Xe em cũng toàn đắp chiếu vì những cái tí của cụ đấy.

ccasanova

Xe tải
bác nói đúng, đi ra đường bayh thấy xxx là cảm giác lo sợ
e nói k điêu chứ kể cả mình đi đúng nhưng họ thik bắt thì cứ bắt thôi

beodeptrai

Xe buýt
Website
thamlo.vn
Theo em bác cứ sờ nhiều tí vào, dần dần rồi cũng quen tay thôi bác ợ.
À quên, ý em là: bác cứ sợ nhiều tí đi, rồi dần dần nó cũng thành quen, thành phản xạ có điều kiện ấy mà.
(Em mạo muội tí bác nhá). Và ngày xưa em học Sinh vật cũng được một tí nên cũng hiểu một tí. Bật mí cho bác tí: ngày xưa tí nữa thì em được đi thi học sinh giỏi môn Sinh vật đấy. He he...:P
Mới có 6 tí mà đã hoa hết cả mắt lên rồi, sờ nữa thì lấy đâu ra sức mà lái xe hả mợ? Hay có loại nào càng sờ thì càng lái ngon. Mợ học sinh giỏi cho 500đ trả lời cái nhể :D

beodeptrai

Xe buýt
Website
thamlo.vn
Cụ biết không, cái con của cụ khó xếp vào loại con gì được, cụ bớt đi 2 tí thì cụ được làm con bò cho chúng nó vắt sữa ( vắt hàng ngày thì bị xxx vắt, vắt hàng tháng thì bị bọn bãi xe và cây xăng vắt, vắt hàng năm thì sắp sửa bọn #` # vắt ), cụ thêm 2 tí nữa thì được làm con heo ( 8-12 tí) cho chúng nó thịt, thịt xong nó còn chửi vì nó chụp vào đầu cụ cái mác SIÊU NẠC.
:((, thế là em sắp thành loài mới rồi ợ? Trong này chắc khối cụ thành loài mới. Mời các nhà khoa học trên khắp thế giới về chứng kiến sự hình thành một loài mới ở VN thôi các cụ.

kebaothuls

Xe điện
:((, thế là em sắp thành loài mới rồi ợ? Trong này chắc khối cụ thành loài mới. Mời các nhà khoa học trên khắp thế giới về chứng kiến sự hình thành một loài mới ở VN thôi các cụ.
Lúc ý thằng # nó lại cướp công ngay. nó bảo nó tạo ra đấy.

Chỉnh sửa cuối:

ducloi2908

[Tịch thu bằng lái]
Công nhận là cụ này đưa ra 6 tí rất chuẩn . Cụ mới đi xe thì sẽ còn sưu tập thêm nhiều tí nữa . Đi xe lâu thì số tí của cụ cũng sẽ bớt hơn .
Mình đi xe thì thấy sướng nhất đi vào đợt Tết , chẳng có tí nào cả

Ingo Le

Xe đạp
Tết đi xe thi có ti rượu cụ ạ, kính các cụ vài li :P.

Công nhận là cụ này đưa ra 6 tí rất chuẩn . Cụ mới đi xe thì sẽ còn sưu tập thêm nhiều tí nữa . Đi xe lâu thì số tí của cụ cũng sẽ bớt hơn .

beodeptrai

Xe buýt
Website
thamlo.vn
=(( Cụ nói thế này thì bao giờ em mới thành người bình thường với 2 tí đây ợ? Hổng biết nộp phí thì a.# có cho em làm người không nhỉ?