Tư vấn bảo hiểm sức khỏe (Bảo hiểm y tế tự nguyện)

Nozza09

Đi bộ
Cụ am hiểu tư vấn cho e với ạ
Vc e đang tính t6 này chửa giờ muốn đóng bảo hiểm để khi đẻ tiết kiệm khoản nho nhỏ thì k biết bây giờ đóng bảo hiểm trước sinh đẻ như nào ạ
Thank các cụ nhiều
Cụ cho e cái số cầm tay hoặc email e gửi thông tin tư vấn cho cụ nhé. Or cụ gọi em 0913.300.064

ngocanh77

Xe buýt
Tư vấn free các sản phẩm bảo hiểm oto, sức khoẻ
e hỏi các cụ về bh 1 câu này thôi ạ. Có gói bh nào đóng tầm 10 củ khoai đổ xuống mà bh chi trả thai sản. Nhân thọ. Tai nạn . Bệnh tật khám chữa bệnh ....ko ạ
Bên em có loại này cụ nhé! Tuy nhiên mức phí thấp thì quyền lợi cũng không cao đâu. Cụ cho xin thông tin về người mua bảo hiểm và người được bảo hiểm vào message hoặc email: lengocanh2008@gmail.com.
P/s: Cho em biết luôn là cụ quan tâm nhất đến quyền lợi bảo vệ nào nhé!

MocParis

Xe hơi
Số 170, Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy
Website
mocparis.vn
Cụ đã tìm đc gói BH sk nào cho gia đình chưa a, em bên bảo của ngân hàng BIDV, gói bảo hiểm sk bên em đang là ưu việt nhất thị trường, bồi thường em sẽ trực tiếp thụ lý hồ sơ cho cụ nên cụ yên tâm, em cán bộ trực tiếp công ty không như các đại lý bán cho tất cả các bảo, nên cụ yên tâm về tư vấn cũng như bồi thường sau này! Bảo lãnh viện phí hầu hết các viện lớn tại Hà Nội….
Ibnox 0948151188 email chinhnv.bic@bidv.com.vn
e mua bảo hiểm nhân thọ Vietinbank 26tr/1 năm, được tặng gói sk 1 năm BIDV, lúc tặng nv nói có thai sản, được thăm khám all bệnh viện. làm e cứ thế mua tiếp mà ko hỏi lại nữa. đến khi có thai hỏi ra mới biết chả được thai sản, buồn... vì mấy bác làm BHNT nói 1 đằng, thực tế lẻo

ngocanh77

Xe buýt
Tư vấn free các sản phẩm bảo hiểm oto, sức khoẻ
e mua bảo hiểm nhân thọ Vietinbank 26tr/1 năm, được tặng gói sk 1 năm BIDV, lúc tặng nv nói có thai sản, được thăm khám all bệnh viện. làm e cứ thế mua tiếp mà ko hỏi lại nữa. đến khi có thai hỏi ra mới biết chả được thai sản, buồn... vì mấy bác làm BHNT nói 1 đằng, thực tế lẻo
Tại em không để ý thôi, chứ trên hợp đồng của BIC tham gia quyền lợi nào cũng ghi rõ trên đó mà!

MocParis

Xe hơi
Website
mocparis.vn
Tại em không để ý thôi, chứ trên hợp đồng của BIC tham gia quyền lợi nào cũng ghi rõ trên đó mà!
vâng tại chủ quan, tin tưởng nvtv cũng là người quen nên e ko check lại

Fiat2007

Xe buýt
Em đang cần mua gói bảo hiểm cho gđ: 2vc (32t) và F1 4t.

*Tiêu chí:
- Tích lũy + bảo hiểm+ bảo hiểm sức khỏe cho gia đình. ( Chủ yếu là em muốn đề phòng rủi ro thất thoát tài chính khi có vấn đề về y tế, tuy nhiên vẫn cần tích lũy để sau này rút được )

- Chính sách tái tục ổn định.
-....

*Khả năng đáp ứng: phí tầm 15t/năm ( có thể cân nhắc nâng lên nếu phù hợp).

*Các cụ cũng cho em lời khuyên là với những gói dài hạn thì vấn đề trượt giá ta phải giải quyết thế nào ạ ?

Cụ nào làm bảo hiểm thì cho em thông tin vào dc này nhé: hoamaivang102@gmail.com.
Cháu cũng có cùng mối quan tâm như cụ này, cụ/mợ nào tư vẫn cho cháu theo mail: leenguyen1905@gmail.com với. Cháu cảm ơn!

bagac_fun

Xe tăng
Cụ nào đang xơi bh PVI gói có ngoại trú chưa nhỉ?
Em muốn hỏi thêm là các cụ nhà em trên 65t thì tham gia được ko?

LAtran0802

Xe buýt
Website
baohiemsuckhoe365.wordpress.com

Chíc chíc

Xe máy
Khi mua bảo hiểm chỉ nên căn cứ vào các điều khoản thể hiện trên hợp đồng chứ đừng nghe tư vấn cụ ạ, em nói thật, đến giờ nhà em mua BHSK hơn chục năm rồi, em mà hỏi có khi tư vấn còn quay mòng mòng, chả biết đâu vào đâu í :P

MocParis

Xe hơi
Website
mocparis.vn
Khi mua bảo hiểm chỉ nên căn cứ vào các điều khoản thể hiện trên hợp đồng chứ đừng nghe tư vấn cụ ạ, em nói thật, đến giờ nhà em mua BHSK hơn chục năm rồi, em mà hỏi có khi tư vấn còn quay mòng mòng, chả biết đâu vào đâu í :P
vâng cụ, e rút ra KN thì cũng mua mất 2 cái rồi. không thể nghe mấy bác tvbh, đa cấp được

Chíc chíc

Xe máy
vâng cụ, e rút ra KN thì cũng mua mất 2 cái rồi. không thể nghe mấy bác tvbh, đa cấp được
Kinh nghiệm được trả giá bằng xiền, cụ yên tâm, sau mấy vụ này cụ sẽ thông thạo hết, đố đứa nào lừa được cụ :D

LAtran0802

Xe buýt
Website
baohiemsuckhoe365.wordpress.com
cụ hỏi cái gì mà sale ko biết ạ? = =

thanh11

Xe máy
Chắc cụ gặp phải TV mới rồi, chứ cụ gặp bạn làm lâu năm thì cụ khỏi phải nghĩ

MocParis

Xe hơi
Website
mocparis.vn
Chắc cụ gặp phải TV mới rồi, chứ cụ gặp bạn làm lâu năm thì cụ khỏi phải nghĩ
Họ cũng lâu năm rồi mợ ah, nhưng e nghĩ chắc vì lợi nhuận mà đôi khi người ta cố tình để người khách hiểu sai vđề

thanh11

Xe máy
Họ cũng lâu năm rồi mợ ah, nhưng e nghĩ chắc vì lợi nhuận mà đôi khi người ta cố tình để người khách hiểu sai vđề
ôi làm vậy là ko có tâm rồi, vậy mới bảo con sâu làm rầu nồi canh mợ ạ

Thiên Ngọc

Xe máy
Bạn muốn
Quan tâm đến sức khỏe của bản thân và gia đình
Bệnh viện hàng đầu
Bác sỹ chuyên khoa tay nghề cao
Thuốc và phương pháp điều trị tốt nhất
Khám sức khỏe định kỳ
Chúng tôi vừa cho ra mắt sản phẩm Elite Care bán lẻ giành cho mọi đối tượng KH nằm trong độ tuổi từ 0 đến 72, thuộc mọi quốc tịch cũng như mở rộng phạm vi lãnh thổ trên toàn thế giới. Hạn mức chi trả bồi thường cho KH lên đến 7 tỷ đồng.
#EliteCare - Sự lựa chọn tối ưu
✔Quyền lợi đa dạng và thiết thực
✔Số tiền bảo hiểm cao, lên đến 7 tỷ đồng/ng/năm
✔Hệ thống bảo lãnh viện phí 24/7 tiện lợi cả ở VN cũng như ở nước ngoài
Để được tư vấn cụ thể ace vui lòng inb hoặc em số 0983391017-Tố Uyên
Muốn tham gia thì đến đâu để mua vậy cụ