Tư vấn bảo hiểm sức khỏe (Bảo hiểm y tế tự nguyện)

Hanhle76

Xe tải
Cụ mợ nào biết về BH Tokyo Marine không ạ? Thời gian chờ của BHSK là thế nào ạ? mình có phải đóng phí trong thời gian chờ không? nếu phải đóng thì được quyền lợi gì ạ? Em cảm ơn.
Bác đọc điều khoản sp để nắm rõ về thời gian chờ nhé, thông thường là 30 ngày với bênh bình thường, 90 ngày với ung thư, cấy ghép nội tạng. Đóng phí trong thời gian chờ là sao bác? từ lúc bác mua là phải đóng phí luôn và bắt đầu tính thời gian chờ từ đó bác nhé

Minh Nguyen 12

Xe buýt
Bác đọc điều khoản sp để nắm rõ về thời gian chờ nhé, thông thường là 30 ngày với bênh bình thường, 90 ngày với ung thư, cấy ghép nội tạng. Đóng phí trong thời gian chờ là sao bác? từ lúc bác mua là phải đóng phí luôn và bắt đầu tính thời gian chờ từ đó bác nhé
Khi mình chưa mua thì muốn đọc các "điều khoản sản phẩm" bằng cách nào cụ nhỉ? GG không thấy.

Hanhle76

Xe tải
Khi mình chưa mua thì muốn đọc các "điều khoản sản phẩm" bằng cách nào cụ nhỉ? GG không thấy.
Mình lên web thì thấy bên này chủ yếu bán cho doanh nghiệp vs bảo hiểm nhà, du lịch thôi bác ạ, Nhu cầu của bác hiện nay là gì mình sẽ hỗ trợ tư vấn nhé. Bên mình cũng có thẻ sk nha

FWDbaohiem

Xe đạp
Cái Tokyo Marine dịch vụ thế nào cụ?
Tokyo Marine liên kết với bên Bảo Việt để làm các chương trình BHSK cụ ạ. Căn bản như chương trình của Bảo Việt nhưng họ có add thêm 1 số dịch vụ premium hơn ( dv của Nhật mà cụ). Họ thường bán cho các doanh nghiệp nhiều hơn cá nhân. Cụ mua cá nhân thì cứ mua luôn của Bảo Việt dịch vụ giờ cũng nhanh lắm cụ ạ

Minh Nguyen 12

Xe buýt
Tokyo Marine liên kết với bên Bảo Việt để làm các chương trình BHSK cụ ạ. Căn bản như chương trình của Bảo Việt nhưng họ có add thêm 1 số dịch vụ premium hơn ( dv của Nhật mà cụ). Họ thường bán cho các doanh nghiệp nhiều hơn cá nhân. Cụ mua cá nhân thì cứ mua luôn của Bảo Việt dịch vụ giờ cũng nhanh lắm cụ ạ
Sao em mời vodka cụ mà ngựa lại xuống hay sao ấy nhỉ?

holland

Xe tăng
Mình muốn mua gói bảo hiểm sức khỏe cho 2 vc (không mua BHNT vì có rồi), bạn nào sales nhắn tin mình với nhé.

Huuvan

Xe máy
Tuỳ từng loại hình bảo hiểm mà có chế độ khác nhau cụ ah