Tu van cho em con quashquai

Cuncoi

Đi bộ
Cac dai ca tu van cho em con quashquai voi? em dang di con corolla 1.6 Trung đông, thay con QQ hay qua, nhung khong co thoi gian tim hieu về con này, rổ giá thế nào? dia chi tin cậy để rước em về? Thaks cac đai ca nhieu lắm. :21:

PM cho đại ca Chậm học ấy, nhà đại ca ấy cũng mới lấy Quắt Queo đới :):)

30N-1500

Xe đạp
bác nào có kinh nghiệm sử dụng e này share e với cũng đang quan tâm e này quá

Linkpro

Xe đạp
nhà em có xe này. QQ nhập về VN hầu hết là bản base toàn tập: ko có đèn sương mù, ko có nút niếc trên vô lăng, điểu hòa cơ, gương cơ, ghế cũng cơ nốt. Option hầu như chẳng có j, thua cả Cap LD nữa. đc cái là có vành đúc, cũng bé thôi. Nghe chị em bảo đi xe này sướng hơn con Cap cũ, máy vọt hơn. Em ngồi trong xe cũng thấy tăng tốc khá nhanh. Ghế sau thì tuy trần thấp nhưng ko có j vưởng víu cả (em cao 1m85) ngồi 2 thì đc nhưng 3 thì hơi chật. khoang chở hàng cũng rộng rãi lắm. Nội thất thiết kế đẹp, nói chung là em thấy hơn cả RAV4 hay CRV. Full option chắc còn đẹp nữa.

rổ rá thì nghe nói là chị em làm hết hơn 50k j đó, riêng làm biển là 5k, biển 29NN. cái này em cũng chả rõ.

nói chung bác chủ thread nếu thik hàng hiếm, ít gặp thì nên mua con này, còn ko thì mua RAV4 hay CRV nhập ngồi đếm với nghịch option thik hơn ạ :21:

chuotlang

Xe lừa
Trc kia em đi nis, mỗi lần đến hãng bảo dưỡng thì đều lấy xe của showroom ra chạy thử chơi, Quằn Quại đc cái gầm cao thôi, nội thất thì xấu khiếp, nhìn to nhỉnh hơn con Tidda chút. Nis thì em thấy mỗi TEANA là đc (Em nói trong dòng bán tại China, ko thể mang 350Z, FUGA, QUÉST vv... vào để so sánh đc) Trên cơ bản nhiều mẫu đều ốp gỗ mờ, nhìn rổm lắm, cảm giác như dán băng keo vân gỗ vào ý. Quằn Quại thì kém Rav4 1 bậc. Bên em bán QQ 23k, Rav4 29k cho bản base